PDA

Xem bản đầy đủ : Tặng quà gì cho bạn gái 20-10

minhwilliam
16-10-2010, 14:27
Tình hình là sắp tới 20-10 rồi mà em chưa biết phải tặng bạn gái cái ji` cả, mong các anh cao thủ tư vấn dùm em.

Tiểu Thư Kiêu Kỳ
16-10-2010, 14:38
Nêu ra, bạn gái sn nhiêu, sở thích như nào, quen lâu chưa, tình cảm thắm thiết đến đâu. Thế mới có phương án phù hợp tặng quà !!!

Ủa, sao phải show lên diễn đàn, cứ hỏi riêng TTKK nè, đằng nào K chẳng tặng TTKK nữa phải hem. Hehe love!!!

nhockid
16-10-2010, 16:40
hem có bạn gái nên cũng chẳng biết tặng gì :D

nguyenlongdp
16-10-2010, 16:53
Nêu ra, bạn gái sn nhiêu, sở thích như nào, quen lâu chưa, tình cảm thắm thiết đến đâu. Thế mới có phương án phù hợp tặng quà !!!
Chuẩn bị mà trả lời nhé (2 option nhé):
- Sinh năm ~ 1990, quen 2 tháng, thắm thiết (nắm tay, hun), thì tặng gì ???
- Sinh năm ~ 1986, quen 2 tháng, thắm thiết (nắm tay, hun), thì tặng gì ???

hem có bạn gái nên cũng chẳng biết tặng gì :D
Tặng quà cho mẹ, cho em gái, em nuôi, em kết nghĩa...

minhwilliam
16-10-2010, 17:11
sinh năm 89 mới nắm tay, hun, ngủ chung giường ( ko có làm ji` hết ak >"<) nên tặng quà gì ak ông bác bên Sin bảo tặng đồ lót đi vì mấy quà kia tặng nhìu oy` nhưng em thấy kỳ kỳ sao ak.
còn tặng quà cho cô giáo, đồng nghiệp nữ thì sao anh Long nhỉ.

nganhdiencolen
16-10-2010, 20:07
cho e nữa chứ
bạn gái sn 90 e là mối tình đầu
yêu từ lúc chưa mặc đồ ấy
thích nhạc cổ điển, màu hồng, ăn chuối
nắm tay ùi hôn ùi
cảnh báo chưa làm gì nữa hết chờ ngày cưới thui
chị e nào có nhiều kinh nghiệm thì jup e heng
năm trước dẩn đi chơi gặp mưa ướt hết còn cảm nguyên một tuần nứa chứ!!!

Sieuquayteppi
16-10-2010, 21:17
Con trai bây giờ sao mà còn hiền khô nhiều thế ta, toàn nắm tay với hun tý xíu thui àh.

vantrinh
17-10-2010, 03:40
ẹc!!!
mình không biết sở thích của mọi người như thế nào; quan trọng ra sao nhưng theo mình ngày 20/10 là ngày phụ nữ việt nam, tặng ai chả được( nhưng là gỉl đó nha);
mình tặng bạn gái đơn giản lắm( 19 tuổi; yêu 2 năm rồi): đêm 19 đi dạo cùng bạn gái ở bờ biển; 00h00 cầm hoa chạy qua phòng nàng( ở ký túc xá mà??? ẹc) tặng nàng kèm theo nụ hôn say đắm cùng lời chúc ngày 20/10 ( cầu kỳ quá nhỉ)
nói vậy thôi, mình nghĩ là cần tấm lòng chân thành của người tặng thôi.thinkffffthinkffff:khi505:

Tiểu Thư Kiêu Kỳ
17-10-2010, 09:47
Chẹp, cứ đến mý cái ngày này là mình lại nhớ. Những ngày như này lúc nào em cũng có mẹt ở các shop quần áo, giầy dép, túi xách của các pà, các chị, các cô để làm tư vấn viên cho ông anh, ông chú, ông pác, ông cậu mua đồ tặng vợ.

Chết mất thôi. Chuẩn bị phải đi tiếp roài. Nguy hiểm quá.

Mà ko biết sao chứ em chỉ thích được tặng quà là ĐI ĂN thôi. Ngoài ra nếu mà quà lưu niệm thì cái gì nhỏ nhỏ xíu xíu luôn đem theo trong người được để cứ nhớ là giở ra ngắm love.Ví dụ móc treo điện thoại, chìa khóa, khăn tay, gấu nhét vô cặp đi học, búp bê bé xíu ...v.v... Hix.

Mà anh Kid, em gái pé pỏng của anh đây nà, 20/10 anh tặng quà cho em gái pé pỏng của anh đi, sao phải than thở là hok bít tặng ai. Bùn qué. Bữa đó anh em mình đi măm măm nem cuốn Nha Trang naz.

Gợi í mọi người nè.
Ở Sài Gòn em khoái cái món nè nè
GÁNH - số 28 Lê Thị Riêng Q1 - chuyên bán các món đặc sản Nha Trang.Còn ở HN, em cũng vẫn khoái cái món nè nè
Tên quán: Nem nướng Nha Trang.
Địa chỉ: Tầng 2, 202 Hàng Bông, đầu ngõ Cấm Chỉ, gần Cửa Nam.
Giờ mở cửa: từ 10h30 sáng tới 9h30 tối
Măm măm, 2 quán nè như nhau đó, mỗi tội cách nhau 1700km thui à.

MinhTrieu
17-10-2010, 11:15
Mà anh Kid, em gái pé pỏng của anh đây nà, 20/10 anh tặng quà cho em gái pé pỏng của anh đi, sao phải than thở là hok bít tặng ai. Bùn qué. Bữa đó anh em mình đi măm măm nem cuốn Nha Trang naz.

Gợi í mọi người nè.
Ở Sài Gòn em khoái cái món nè nè
Trích:
GÁNH - số 28 Lê Thị Riêng Q1 - chuyên bán các món đặc sản Nha Trang.
Còn ở HN, em cũng vẫn khoái cái món nè nè
Trích:
Tên quán: Nem nướng Nha Trang.
Địa chỉ: Tầng 2, 202 Hàng Bông, đầu ngõ Cấm Chỉ, gần Cửa Nam.
Giờ mở cửa: từ 10h30 sáng tới 9h30 tối
Trời mình dân Nha Trang mà h mới biết nem nướng Nha Trang nổi tiếng đến thế:1:

lightingbolt
17-10-2010, 20:52
Chẹp, cứ đến mý cái ngày này là mình lại nhớ. Những ngày như này lúc nào em cũng có mẹt ở các shop quần áo, giầy dép, túi xách của các pà, các chị, các cô để làm tư vấn viên cho ông anh, ông chú, ông pác, ông cậu mua đồ tặng vợ.

Chết mất thôi. Chuẩn bị phải đi tiếp roài. Nguy hiểm quá.

Mà ko biết sao chứ em chỉ thích được tặng quà là ĐI ĂN thôi. Ngoài ra nếu mà quà lưu niệm thì cái gì nhỏ nhỏ xíu xíu luôn đem theo trong người được để cứ nhớ là giở ra ngắm love.Ví dụ móc treo điện thoại, chìa khóa, khăn tay, gấu nhét vô cặp đi học, búp bê bé xíu ...v.v... Hix.

Gợi í mọi người nè.
Ở Sài Gòn em khoái cái món nè nèCòn ở HN, em cũng vẫn khoái cái món nè nèMăm măm, 2 quán nè như nhau đó, mỗi tội cách nhau 1700km thui à.

TTKK ơi, giúp anh kiếm quà cho bx a với, đừng bắt anh dẫn bx lên quán nem nướng nha, xa lắm, đi k nổi đâu aaaaa aaaaa.

hoagaubong
17-10-2010, 21:26
Tình hình là sắp tới 20-10 rồi mà em chưa biết phải tặng bạn gái cái ji` cả, mong các anh cao thủ tư vấn dùm em.

Bạn tặng hoa gấu bông cho bạn gái, một món quà ý nghĩa + độc và giữ lâu được mãi không tàn.

Một số mẫu hoa, bạn có thể xem thêm mẫu tại www.hoagaubong.com

http://hoagaubong.com/sanpham/images/sanpham/hoa-gau-bong/hinhgau26082010/hoa-gau-bong-8-%20gau-tim-1.jpg

http://hoagaubong.com/sanpham/images/sanpham/hoa-gau-bong/hinhgau/hoa-gau-bong-hai-heo-om-tim-tim-1.jpg

http://hoagaubong.com/sanpham/images/sanpham/hoa-gau-bong/hinhgau/hoa-gau-bong-16-gau-tim-va-hoa-1.jpg

Tiểu Thư Kiêu Kỳ
17-10-2010, 21:31
Ai tặng em đi, huhu oaoa, hoa đẹp thế
:((:((:((
!!

minhtuan1412
17-10-2010, 21:52
Ai tặng em đi, huhu oaoa, hoa đẹp thế
:((:((:((
!!

Bạn hoagaubong tặng cho pé út rồi đó, em giữ lấy mà ngắm đi hihi. Hoa đẹp quá trời lun kìa hehe. clikc chuột phải và chọn save picter as đi món quà đó thuộc về em đó :2:

wendy
18-10-2010, 22:07
TTKK ơi, giúp anh kiếm quà cho bx a với, đừng bắt anh dẫn bx lên quán nem nướng nha, xa lắm, đi k nổi đâu aaaaa aaaaa.đôi khi 2 vợ chồng đi caphe, đi ăn, đi ngắm phố phường solo như những ngày mới iu cũng là 1 thi vị đó à nhe ^0^

Chuẩn bị mà trả lời nhé (2 option nhé):
- Sinh năm ~ 1990, quen 2 tháng, thắm thiết (nắm tay, hun), thì tặng gì ???
- Sinh năm ~ 1986, quen 2 tháng, thắm thiết (nắm tay, hun), thì tặng gì ???

Tặng quà cho mẹ, cho em gái, em nuôi, em kết nghĩa...
1990 - gấu bông + hoa + đi ăn
1986 - túi xách + hoa + đi caphe love. 1986 chín chắn, đi làm rùi nên tặng những gì thiết thực cho người đi làm

hihihi

Dang Ky Hai
18-10-2010, 22:08
đôi khi 2 vợ chồng đi caphe, đi ăn, đi ngắm phố phường solo như những ngày mới iu cũng là 1 thi vị đó à nhe ^0^

Xưa rồi Diễm ơi !

Dang Ky Hai
18-10-2010, 22:10
Con trai bây giờ sao mà còn hiền khô nhiều thế ta, toàn nắm tay với hun tý xíu thui àh.

Thế bây giờ Bác còn muốn gì nữa!
Hải đây giờ thèm cảm giác đó nè mà giờ không biết kiếm đâu ra...Đâu cứ phải là ...là ấy thì là "ngon". Nghĩ lại hết muốn.
DKH

levanan_90
18-10-2010, 22:10
Một ngày làm vợ
Ngày ấy sẽ trôi qua
Em cứ ngồi ngắm hoa
Em cứ ca cứ hát
Anh sẽ lo rửa bát
Anh sẽ lo quét nhà
Anh sẽ lo đi giặt
Em uống gì anh pha
Chợ gần hay chợ xa
Anh lần ra được hết
Món em ưu anh biết
Em cứ chờ mà xem
Em đánh phấn xoa kem
Anh nhặt rau vo gạo
Em ung rung đọc báo
Anh tay nấu tay xào
Anh tự làm không sao
Đừng lo gì em nhé
Tà áo em tuột chỉ
Đưa anh khâu lại giùm
Nho anh mua cả chùm
Buồn mồm em cứ nếm
Bạn gái em mà đến
Cứ vô tư chuyện trò
Anh tắm cho thằng cu
Rồi anh ru nó ngủ
Màn hình bao cầu thủ
Nghe em hét "vào rồi"
Hết một ngày em ơi
Hai tư giờ thôi nhé
Một ngày anh làm vợ
Một ngày em làm chồng
Thật may cho đàn ônghttp://www.google.com.vn/imglanding?q=hoa+hong&um=1&hl=vi&tbs=isch:1&tbnid=4TBxKHHF3_0_IM:&imgrefurl=http://blog.yume.vn/xem-blog/y-nghia-hoa-hong.thjensu2003.35CC9554.html&imgurl=http://us.images.yume.vn/blog/201001/01/11579441262312782.jpg&zoom=1&w=300&h=300&iact=hc&ei=YmO8TK3NMMK3cYuprMEM&oei=YmO8TK3NMMK3cYuprMEM&esq=1&page=1&tbnh=152&tbnw=152&start=0&ndsp=14&ved=1t:429,r:5,s:0&biw=1360&bih=582

levanan_90
18-10-2010, 22:12
ngay 20/10 chuc chi em zui ze nha!bai tho tren la tang cac cac chi em nhan ngay 20/10 :-d

lightingbolt
19-10-2010, 13:55
Xưa rồi Diễm ơi !

Nhiều khi xưa xưa cũ cũ những vẫn hiệu quả đó anh Hải.

À sẵn có anh Hải đây nhờ anh chỉ giúp em vài chiêu đi, cái này thì anh đầy kinh nghiệm rồi còn gì, helppppppp

wei_song1204
19-10-2010, 14:39
Ngày đó ở nhà đi ngủ là tốt nhất,,,,,,,,,:khi505:

Tiểu Thư Kiêu Kỳ
20-10-2010, 22:05
Nguyên văn bởi wendy http://webdien.com/d/images/buttons/viewpost.gif (http://webdien.com/d/showthread.php?p=46228#post46228)
đôi khi 2 vợ chồng đi caphe, đi ăn, đi ngắm phố phường solo như những ngày mới iu cũng là 1 thi vị đó à nhe ^0^

Xưa rồi Diễm ơi !Ko đồng ý với a Hải quan điểm như vậy. Theo như người ta nói thì khi lấy nhau về, ngoài TY còn có cái NGHĨA. Có khi TY trôi đi thì Tình Nghĩa vẫn còn. Và nếu 1 cuộc hôn nhân có cả 2 cái đó thì đẹp làm sao? Tại sao ta đã xây nên nó mà lại để nó bay đi???

Các bà, các mẹ là nhữgg người đại diện cho 1/2 thế giới, họ đc gọi là PHÁI YẾU. Chính vì vậy họ cần được nâng niu, chăm sóc. Phụ Nữ để í nhất là TIỂU TIẾT. Bởi vì những cái lớn lao, ai cũng có thể làm được nhưng những việc nhỏ như ngày hôm nay, ít người nhớ mà làm kể cả có đài, báo ra rả kêu réo.

Quyền được NÂNG NIU, CHĂM SÓC bởi người THƯƠNG YÊU mình hoặc là của mình. chẳng lẽ lại là 1 cái tội??? Và anh cho đó là 1 NHIỆM VỤ??? Có lẽ là vậy!!!

TTKK là con gái. Bữa nay TTKK nhận được lời mời đi chơi, ăn và chắc chắn là có HOA và QUÀ cho TTKK. Nhưng TTKK ko đi, bởi vì ngày hôm nay có tên NGÀY PHỤ NỮ VIỆT NAM chứ ko phải là ngày CON GÁI VIỆT NAM. TTKK rất Phân Biệt rạch ròi những câu, chữ nè. Còn nếu TTKK là các bà, các mẹ, TTKK sẽ ko từ chối được NÂNG NIU, CHĂM SÓC trong ngày của mình.

Những ngày như này, các bà, các mẹ chỉ cần được nhớ đến, 1 câu chúc nhỏ, 1 lời quan tâm, 1 sự dịu dàng, ân cần ... là đủ. Mà nhất là với các cặp vợ chồng, đây chính là những cơ hội trong năm để HÂM NÓNG LẠI TÌNH YÊU CỦA MÌNH. Trong cuộc sống xã hội hiện đại, Vật Chất dư dả hơn thì cái người ta hướng đến là Hưởng Thụ, Hạnh Phúc... Phải ko nào??? Và khi mình cho đi như vậy, chắc chắn người vợ, người mẹ của mình sẽ rất hạnh phúc. Còn gì bằng ngoài việc làm cho những người THƯƠNG YÊU CẠNH MÌNH vui vẻ, hạnh phúc???? Phải chăng vì những va chạm nhỏ trong cuộc sống làm con người ta hết thi vị??? Tại sao ko làm mới cuộc sống tẻ nhạt của mình??? Con người thông minh sẽ có nhiều cách, phải ko cả nhà ???

Có 1 câu chuyện thật của TTKK và cô bạn thân. Hàng ngày đi học, đón nhau, 888 đủ thứ chuyện. Gặp nhau là thi nhau nói. Có những lúc chán ko buồn nhìn nhau, nói gì cả mà quay đi mỗi đứa mỗi việc với những người bạn khác. Có những lúc hỏi nhau " tao và mày còn chán nhau, sau nè lấy chồng, ở với chồng suốt ngày, khéo chán hơn này thế này, mà với bản tính dễ chán khéo li dị sớm nhỉ??" ... Người ta nói " xa thương, gần thường" có lẽ cũng đúng với cuộc sống nè. Nhưng đã là những người thân thiết, cần phải tạo cho mình cái gì mới mẻ, vui tươi và thi vị đúng ko??? Trong cs cần phải tự tạo ra sự LÃNG MẠN nếu nó thiếu đi đúng ko???

Hihi, TTKK nhiều chuyện rùi. Kết thúc ngày 20/10, TTKK chỉ có vài tâm sự vậy với mọi người, Phái Mạnh của webdien 1 ít lời như vậy để những ngày tới, những ngày có CƠ HỘI được NÂNG NIU những đóa hoa trong nhà thì phải coi đó là NIÈM DZUI hen. Sẽ vui lại đó, đừng coi là NHIỆM VỤ nhe.

Yêu cả nhà nhiều!!
Tiểu Thư Kiêu Kỳ!!!:yoyo70::yoyo70::yoyo70:

MinhTrieu
21-10-2010, 06:14
Ko đồng ý với a Hải quan điểm như vậy. Theo như người ta nói thì khi lấy nhau về, ngoài TY còn có cái NGHĨA. Có khi TY trôi đi thì Tình Nghĩa vẫn còn. Và nếu 1 cuộc hôn nhân có cả 2 cái đó thì đẹp làm sao? Tại sao ta đã xây nên nó mà lại để nó bay đi???

Các bà, các mẹ là nhữgg người đại diện cho 1/2 thế giới, họ đc gọi là PHÁI YẾU. Chính vì vậy họ cần được nâng niu, chăm sóc. Phụ Nữ để í nhất là TIỂU TIẾT. Bởi vì những cái lớn lao, ai cũng có thể làm được nhưng những việc nhỏ như ngày hôm nay, ít người nhớ mà làm kể cả có đài, báo ra rả kêu réo.

Quyền được NÂNG NIU, CHĂM SÓC bởi người THƯƠNG YÊU mình hoặc là của mình. chẳng lẽ lại là 1 cái tội??? Và anh cho đó là 1 NHIỆM VỤ??? Có lẽ là vậy!!!

TTKK là con gái. Bữa nay TTKK nhận được lời mời đi chơi, ăn và chắc chắn là có HOA và QUÀ cho TTKK. Nhưng TTKK ko đi, bởi vì ngày hôm nay có tên NGÀY PHỤ NỮ VIỆT NAM chứ ko phải là ngày CON GÁI VIỆT NAM. TTKK rất Phân Biệt rạch ròi những câu, chữ nè. Còn nếu TTKK là các bà, các mẹ, TTKK sẽ ko từ chối được NÂNG NIU, CHĂM SÓC trong ngày của mình.

Những ngày như này, các bà, các mẹ chỉ cần được nhớ đến, 1 câu chúc nhỏ, 1 lời quan tâm, 1 sự dịu dàng, ân cần ... là đủ. Mà nhất là với các cặp vợ chồng, đây chính là những cơ hội trong năm để HÂM NÓNG LẠI TÌNH YÊU CỦA MÌNH. Trong cuộc sống xã hội hiện đại, Vật Chất dư dả hơn thì cái người ta hướng đến là Hưởng Thụ, Hạnh Phúc... Phải ko nào??? Và khi mình cho đi như vậy, chắc chắn người vợ, người mẹ của mình sẽ rất hạnh phúc. Còn gì bằng ngoài việc làm cho những người THƯƠNG YÊU CẠNH MÌNH vui vẻ, hạnh phúc???? Phải chăng vì những va chạm nhỏ trong cuộc sống làm con người ta hết thi vị??? Tại sao ko làm mới cuộc sống tẻ nhạt của mình??? Con người thông minh sẽ có nhiều cách, phải ko cả nhà ???

Có 1 câu chuyện thật của TTKK và cô bạn thân. Hàng ngày đi học, đón nhau, 888 đủ thứ chuyện. Gặp nhau là thi nhau nói. Có những lúc chán ko buồn nhìn nhau, nói gì cả mà quay đi mỗi đứa mỗi việc với những người bạn khác. Có những lúc hỏi nhau " tao và mày còn chán nhau, sau nè lấy chồng, ở với chồng suốt ngày, khéo chán hơn này thế này, mà với bản tính dễ chán khéo li dị sớm nhỉ??" ... Người ta nói " xa thương, gần thường" có lẽ cũng đúng với cuộc sống nè. Nhưng đã là những người thân thiết, cần phải tạo cho mình cái gì mới mẻ, vui tươi và thi vị đúng ko??? Trong cs cần phải tự tạo ra sự LÃNG MẠN nếu nó thiếu đi đúng ko???

Hihi, TTKK nhiều chuyện rùi. Kết thúc ngày 20/10, TTKK chỉ có vài tâm sự vậy với mọi người, Phái Mạnh của webdien 1 ít lời như vậy để những ngày tới, những ngày có CƠ HỘI được NÂNG NIU những đóa hoa trong nhà thì phải coi đó là NIÈM DZUI hen. Sẽ vui lại đó, đừng coi là NHIỆM VỤ nhe.

Yêu cả nhà nhiều!!
Tiểu Thư Kiêu Kỳ!!!:yoyo70::yoyo70::yoyo70:

Quá hay luôn "chuẩn không cần chỉnh" mấy anh có vợ coi mà học hỏi nhé

Phụ Nữ để í nhất là TIỂU TIẾT.
Con gái có như thế này hok ta:3:

wendy
21-10-2010, 10:15
Con gáj cũg để ý tjểt tjết đó. Tjền thân of Phụ Nữ là''K0n gáj'', pảj k nà0? Zậy thì PN là tập hợp đầy đủ, là bản full cuả gjrl đó. Hehe.

Độc cô Nhân
21-10-2010, 10:24
wendy of tôi xì tin wá chừng. vậy mà hwa wên tặng quà chớ!

Tiểu Thư Kiêu Kỳ
23-10-2010, 09:06
wendy of tôi xì tin wá chừng. vậy mà hwa wên tặng quà chớ!
nick nè lúc thì giúng girl, lúc thì giúng boy, xin hỏi đây là ai p0st bài mà lại nhận wendy là của " tôi " ...:2::2::2:

+++---o0o---+++

Quá hay luôn "chuẩn không cần chỉnh" mấy anh có vợ coi mà học hỏi nhé

Con gái có như thế này hok ta:3:Tất nhiên là con gái cũng để í TIỂU TIẾT gòi. Như wendy nói ở trên đó.
Con gáj cũg để ý tjểt tjết đó. Tjền thân of Phụ Nữ là''K0n gáj'', pảj k nà0? Zậy thì PN là tập hợp đầy đủ, là bản full cuả gjrl đó. Hehe.

Độc cô Nhân
23-10-2010, 09:27
nick nè lúc thì giúng girl, lúc thì giúng boy, xin hỏi đây là ai p0st bài mà lại nhận wendy là của " tôi " ...:2::2::2:

+++---o0o---+++
Tất nhiên là con gái cũng để í TIỂU TIẾT gòi. Như wendy nói ở trên đó.

không chơi ở đây nữa.
cả chị cũng thế.
ghét mọi người!

MinhTrieu
23-10-2010, 09:29
không chơi ở đây nữa.
cả chị cũng thế.
ghét mọi người!

Ghét của nào trời trao của ấy
Giận thì giận mà thương thì thươnglove

Tiểu Thư Kiêu Kỳ
23-10-2010, 09:32
không chơi ở đây nữa.
cả chị cũng thế.
ghét mọi người!Em gái dễ thương giúng chị quá, chị cũng hay giận dỗi như dzậyy lém để các anh dễ thương ở web mình dỗ. Mà được cái boy webdien hok bít dzỗ tụi mình mà chỉ bít chọc dzô tổ kiến lửa... Bùn.
Đến lúc vắng nhà 1 thơi gian thì lại tíu tít, ríu rít đi tìm ... Thế đấy. Hok bít nâng niu chị em chúng tui là chúng tui lượn nha:2:!!!
Mà có pạn pé CÔ ĐỘC vô, ai cũng chăm sóc pé í, hok quan tâm pé út TTKK của cả nhà nữa, đúng là cái gì cũ rùi cũng mất thiêng :yoyo66::yoyo66::yoyo66:. Ghen tị quá hí hí:yoyo66::yoyo66::yoyo66:!!!!
( Pé xài màu HỒNG, TTKK chuyển qua màu TÍM. Nhường nhịn rõ)

Độc cô Nhân
23-10-2010, 09:36
Em gái dễ thương giúng chị quá, chị cũng hay giận dỗi như dzậyy lém để các anh dễ thương ở web mình dỗ. Mà được cái boy webdien hok bít dzỗ tụi mình mà chỉ bít chọc dzô tổ kiến lửa... Bùn.
Đến lúc vắng nhà 1 thơi gian thì lại tíu tít, ríu rít đi tìm ... Thế đấy. Hok bít nâng niu chị em chúng tui là chúng tui lượn nha:2:!!!
Mà có pạn pé CÔ ĐỘC vô, ai cũng chăm sóc pé í, hok quan tâm pé út TTKK của cả nhà nữa, đúng là cái gì cũ rùi cũng mất thiêng :yoyo66::yoyo66::yoyo66:. Ghen tị quá hí hí:yoyo66::yoyo66::yoyo66:!!!!
( Pé xài màu HỒNG, TTKK chuyển qua màu TÍM. Nhường nhịn rõ)
hehê cảm ơn chị.
em tưởng chị giống mí anh ý.
nhất là anh triều.
nhưng mà thấy anh ấy cũng vui nhỉ!

MinhTrieu
23-10-2010, 09:42
hehê cảm ơn chị.
em tưởng chị giống mí anh ý.
nhất là anh triều.
nhưng mà thấy anh ấy cũng vui nhỉ!

Mình có làm j đâu nhỉ :3: