• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 12345613 ... CuốiCuối
    Kết quả 21 đến 30 của 150
      Cảm ơn
      24
      Được cảm ơn 24 lần, trong 11 bài

Trích dẫn Gửi bởi hiennx Xem bài viết
      ca'c pa'c a,nghanh dien nao cung the, it ca em nu lam.neu co nu thi toan cac em "ca xau" thoi cac pa'c a.chan lam!Ngay xua em hoc o SPKT HCM do,ca khoa em co 10/170 nu thoi,ma toan "truoc sau nhu mot",kinh hoang lam.Noi chung la nguyen nhan de con gai ko theo nghe dien thi muon hinh van trang.Nhung theo em nghi don gian la hoc xong di lam vat va qua,luong lai thap.Muon cho nhieu ban nu hoc dien thi phai bao cac pa'c nha' nuo'c minh tang luong cho ky su dien di thi dam bao se co nhieu nu hoc dien thoi,ko nhung nhieu ma se co nhieu em nu ngon lanh nua la khac.hehehe
      Cac pa'c cung cho y kien nha.
      Bạn mà là thủ tướng chính phủ thì hay bít mấy nhỉ? hihi Tớ ủng hộ 2 tay vì ý kiến đó

Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 47 lần, trong 10 bài

Mặc định Ðề: con gái khoa điện - dzô dzô

hic. công nhận girl điện nhìu thiệt, khoa HTĐ mình học có 160 mạng mà con gái chiếm đến ... 11 . họ trèo cột điện còn giỏi hơn boy đó

Cảm ơn
      24
      Được cảm ơn 5 lần, trong 5 bài

mình thấy girl khoa điện ít học vẫn được thầy cô cho điểm cao.chỉ có điều nhìn giống nam hơn giống nữ.

Địa chỉ
      The hell
      Cảm ơn
      273
      Được cảm ơn 483 lần, trong 235 bài

Bác dt_anh01 cứ nói thế cho chị em phụ nữ là không có đúng rồi,Chị nào học giỏi thì thầy cô mới cho điểm cao chứ,nếu mà học quá yếu thì lấy đâu ra ra điểm để thầy cho điểm cao.
      Em nghĩ các thầy cô thì không có thiên vị về điểm chác đâu bác,nếu có thì chỉ trong công việc nặng nhọc thường thì giao cho nam làm những việc nặng còn nữ thì việc nhẹ mà thôi bác ạ!.Nếu trong việc này nếu nam mà để cho nữ làm những công việc đó thì không xứng danh là người đàn ông, thì còn làm "đàn ông" làm gì,hỏng hỏng...
      Em thấy chị em học điện cũng dễ thương chứ bộ,đôi khi còn có khí chất của người đàn ông, rất mạnh mẽ trong việc nhưng lại mềm mại và dịu dàng trong tình yêu và cuộc sống.
      Lạy chúa tôi! Nếu có kiếp sau thì người hãy cho con được gặp người con gái mang đậm bản chất của dân điện nghe!con đội ơn chúa ngàn lần.

Chán gái...

Cảm ơn
      175
      Được cảm ơn 1,321 lần, trong 569 bài

Trích dẫn Gửi bởi dt_anh01 Xem bài viết
      mình thấy girl khoa điện ít học vẫn được thầy cô cho điểm cao.chỉ có điều nhìn giống nam hơn giống nữ.
      Pác chỉ được cái hay... lói đúng! Tuy nhiên, chị em vẫn có cái nữ tính của người ta, không có chịu mặc... quần đùi cách điện khi thao tác đâu... heheee

Địa chỉ
      Q1-TP.HCM
      Cảm ơn
      214
      Được cảm ơn 778 lần, trong 254 bài

con gái khoa điện hoc ra trường là cứng cựa lắm đó nha,đừng hòng dụ khị được mấy em đâu,em lấy ví dụ như trường Cao Thắng đi,sinh viên khoảng 10.000 thì có khoảng 10 nữ,tỷ lệ chọi là 1000/1 -khủng.
      Bán Tụ Bù -Relay Bảo Vệ Quá Dòng,Chạm Đất,Dòng Rò,Bảo Vệ Điện Áp,Bảo Vệ Pha... ,Click vào link bên dưới Để Xem Chi Tiết
      http://webdien.com/d/showthread.php?t=33106&page=5
      Phone :0973117403
      Email:dangphong229@gmail.com

Cảm ơn
      5

Các pác muốn thu hút một nhóm người nào đó(nói chung) hay con gái(nói riêng) vào khoa điện thì phải quảng bá hình ảnh cho người ta biết chứ! Cứ im ru gà rù thế thì ai biết trường này có khoa điện được. Như ở các nước khác, mỗi trường có rất nhiều club thể thao, mỗi club muốn thu hút học sinh, sinh viên vào thì cũng phải phát tờ rơi, hò hét, chèo kéo đến sứt đầu mẻ trán mời cạnh tranh nổi với các club khác!
      Vì thế không nên ngồi chờ sung rụng nữa. Mình đề nghị các pác ở khoa Điện cứ mỗi đầu năm đón tân sinh viên thi phải tổ chức 1 cái event. Ví dụ như là..........các anh khỏa thân khoe cơ bắp rồi sau đó...........múa cột cho pà con lác mắt chơi. Như thế tiếng lành mới đồn xa được, các em cứ gọi là ùn ùn kéo tới đăng ký vào khoa điện. Có khi khoa điện có tỷ lệ chọi cao nhất trong tất cả các khoa í chứ!

Cảm ơn
      5
      Được cảm ơn 102 lần, trong 55 bài

có câu nói lưu truyền trong khoa điện không biết nói sao " con gái khoa điện hiếm nhưng không quý "
      CHUỘT CHẠY CÙNG SÀO MỚI VÀO CAO THẾ

Địa chỉ
      Hà Nội
      Cảm ơn
      1
      Được cảm ơn 21 lần, trong 7 bài

Bùn ghê, mình cũng là con gái khoa Điện đây, con gái các trường khối kinh tế nhìn bọn mình ngưỡng mộ lém "học với toàn con trai thích thật, bọn con trai ga lăng phải biết..."...hừm...đúng là chui trong chăn mới biết trong chăn có rận, con trai khoa Điện vừa thô vừa bất lịch sự...
      Có những con người dù lặng lẽ – nhưng lại khiến trái tim ta bừng lên hạnh phúc...

Địa chỉ
      thg thật
      Cảm ơn
      335
      Được cảm ơn 532 lần, trong 280 bài

Trích dẫn Gửi bởi Pitchieu Xem bài viết
      Bùn ghê, mình cũng là con gái khoa Điện đây, con gái các trường khối kinh tế nhìn bọn mình ngưỡng mộ lém "học với toàn con trai thích thật, bọn con trai ga lăng phải biết..."...hừm...đúng là chui trong chăn mới biết trong chăn có rận, con trai khoa Điện vừa thô vừa bất lịch sự...
      Cập nhật bổ sung thêm một bóng hồng wĐ, post cái hình lên đi em để xem con trai wĐ có ngưỡng mộ không nè. Con trai wĐ không thô đâu và rất galăng nữa đó (điển hình là bác quốctháikiêukỳ đó, hehe).
      ĐIỆN không bao giờ được rút kinh nghiệm
      nmqpower@webdien.com

Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 12345613 ... CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Cần bán - Cung cấp thiết bị điện lạnh công nghiệp fcu -ahu -chi ller - cách nhiệt (CÔNG TY CP VẬT TƯ THIẾT BỊ LẠNH)
      Bởi vinhthai176 trong diễn đàn Lạnh công nghiệp, điều hòa không khí
      Trả lời: 10
      Bài cuối: 27-02-2017, 01:14
    2. Chào bán Thiết Bị Điện Tự Động Hóa Công Nghiệp - Thiết bị Schneider , Socomec - Song Huỳnh Electric
      Bởi www.dienaz.com trong diễn đàn Thiết bị điện khác - Chưa phân loại
      Trả lời: 30
      Bài cuối: 14-10-2016, 16:59
    3. Cần bán - THIẾT BỊ ĐÓNG CẮT ( Thiết bị đóng căt LS, HAN YOUNG, MOELLER, SCHNEIDER, FUJI, IDEC, SHIHLIN,OMRON…..)
      Bởi cvc.jolie trong diễn đàn Thiết bị đóng cắt và đo lường điện
      Trả lời: 3
      Bài cuối: 10-08-2016, 10:52
    4. Cần bán - Chuyên cung cấp thiết bị giải pháp chống sét từ Germany - Phoenix contact -Cty Thiên Sơn
      Bởi rongvang3000 trong diễn đàn Điện nhẹ, PCCC, an ninh, chống sét
      Trả lời: 0
      Bài cuối: 14-05-2014, 09:23

Tag của Chủ đề này

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016