• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Xem kết quả Bình chọn: 10sự kiện này đã tiêu biểu,nổi bật tại WĐiện chưa?Bạn thích sự kiện nào?

Người bình chọn
    36. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
    • Diễn đàn có giao diện mới.

0 0%
    • Diễn đàn bổ sung một lượng nhân sự mới về Mod -- Smod - Cố Vấn - Thành Viên Danh Dự

4 11.11%
    • Diễn đàn phát triển về lượng bài và member một cách chóng mặt theo hướng tích cực

10 27.78%
    • Diễn đàn đón chào nhiều bóng hồng, nhất là bổ nhiệm admin thứ 3 của chúng ta là girl

3 8.33%
    • Chatbox đóng cửa do ảnh hưởng chất lượng kỹ thuật của web.

3 8.33%
    • off top box " Tâm Tình Dân Điên Nặng"

1 2.78%
    • Các cuộc offline của các thành viên diễn đàn được rầm rộ diễn ra

2 5.56%
    • Tranh cãi về Giá Điện luôn gây bất đồng giữa các member

1 2.78%
    • Diễn đàn đã xe duyên đc nhiều cuộc tình online wđ

1 2.78%
    • Áo diễn đàn đã có mặt.

11 30.56%
    Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 12
      Địa chỉ
      Cần Thơ xì tin
      Cảm ơn
      349
      Được cảm ơn 306 lần, trong 172 bài

Mặc định MỘT NĂM NHÌN LẠI Webdien.com - 2010

wen thay mặt BQT cả nhà nhe!
      topic này sẽ là tổng hợp các sự kiện đã sảy ra ở webdien chúng ta trong 1 năm vừa qua. wendy hy vọng các member cùng BQT có thể chia sẻ 1 vài điều trong topic '' MỘT NĂM NHÌN LẠI của webdien.com"

1. Bình chọn 10 sự kiện nổi bật đã diễn ra tại web ( chuyên nghànnhh - tình trường - cuộc sống ...v.v...)
      2. Bình luận 10 topic tiêu biểu trong năm 2010
      3. Bình luận về hướng đi mới của web. Những hy vọng, trăn trở mà web còn hạn chế, member mong muốn, đề xuất gì hơn ???

hhiiiiiiiiiiiiii, vậy thôi đó. wen đã lập poll thăm dò cho 10 sự kiện lớn của web. nếu thiếu sót gì, hy vọng cả nhà bổ sung '' webdien.com 1 năm nhìn lại'' nhe !!
      Trích dẫn Gửi bởi kisiaoden6 Xem bài viết
      Năm hết tết đến chuyển bị sang năm mới .đề nghị ban quản trị lập thêm topic 1 năm nhìn lại web điện . để mọi người cùng nhìn lại 1 năm qua có nhưng ưu điểm và hạn chế nào . và phương hướng phát triển cho năm mới .đống thời cũng để các quản lý từng chuyên mục nhìn nhận lại những hạn chế của từng chuyên mục mà mình quản lý.

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Nắng, mưa bất chợt

2. The Following 3 Users Say Thank You to wendy For This Useful Post:

Địa chỉ
      Nơi tình yêu bắt đầu ♥
      Cảm ơn
      241
      Được cảm ơn 528 lần, trong 130 bài

Mặc định Ðề: MỘT NĂM NHÌN LẠI Webdien.com

Bổ sung: nhiều topic chiến diễn đàn sảy ra. kinh điển + kinh khủng và dư âm đọng lại làm ai cũng hả hê !! @@ !!!!!!!! ~.~ !!!!!!!!!!!!! hê hê
      Đêm qua tôi mơ thấy nàng
      Nàng cười nàng nói: Mày lì như trâu
      Cung cấp giá rẻ: Đèn pha led, đèn túyp led t8, đèn led âm trần, đèn ốp nổi, đèn led trang trí… hàng Dragon Taiwan bảo hành 2 năm. hahaha

Cảm ơn
      364
      Được cảm ơn 716 lần, trong 330 bài

năm mới sắp đến, hy vọng năm nay webdien ít member phá hoại hơn, có nhiều p0st chất lượng hơn, nhiều member tâm huyết hơn, off diễn ra nhiều hơn tại các vùng miền trên toàn quốc, và phải thật là nhiều member đi off!!!!!!!!!!!
      Hãy sống hết lòng với nhau.
      Trăm năm trước thì ta chưa gặp
      Trăm năm sau biết gặp lại không
      Cuộc đời sắc sắc không không
      Thôi thì hãy sống hết lòng với nhau.

5. Những thành viên đã cảm ơn cô gái cô đơn là em vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      225
      Được cảm ơn 299 lần, trong 191 bài

Phá web thì có thể ít hơn chứ tranh luận thì chắc chắn ngày càng nhiều rồi, bởi vì càng hiện đại thì người ta học nhiều cái mới hơn còn mình cũ nên cứ có ý kiến hoài. Nhưng miễn sao kiến thức mang lại cho mình lợi ích thiết thực là ok! Chắc chăn là trong năm mới sẽ có thêm nhiều thành viên rồi, cái áo webdien mình là số 1 , đẹp ko chê vào đâu được. Ban đầu đưa ra ý kiến là có nhiều đồng ý cũng chứng tỏ là có nhiều mem rất tâm quyết rồi, nhưng cái quan trọng nhất là time thôi, đi làm hoài cũng ko thể on được mà rất nhớ web đúng ko mấy bạn???
      WEBDIEN.COM => NUMBER ONE!!!!!!
      CÓ HỌC VẤN MÀ KO CÓ LƯƠNG TÂM , CHỈ LÀM CHO TINH THẦN BẠI HOẠI. (RABELAIS)

CHẢ ĐƯỢC GÌ
      CHỈ ĐƯỢC GIÀ!

7. Những thành viên đã cảm ơn haidongthap vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      HCM City
      Cảm ơn
      245
      Được cảm ơn 1,733 lần, trong 237 bài

Sao mình hok phê điểm cho 2 cái một lúc được nhỉ (bất hợp lý tại vì có nhiều sự kiện nổi bật mà).

Theo mình thấy webdien năm vừa qua có rất nhiều mặt tích cực và nổi bật:
      1, Số lượng thành viên và chủ đề tăng lên khá nhiều.
      2, Có nhiều cuộc offline hoành tráng diễn ra ở khắp các vùng miền.
      3, Đã có áo đồng phục cho anh em webdien.
      4, Có nhiều sự thay đổi nhân sự mới, có admin mới là girl và có nhiều bóng hồng ghé thăm webdien thêm phần sôi nổi.

Ngoài các mặt tích cực trên thì webdien cũng có nhiều sự kiện buồn:
      1, Đóng cửa mất chương trình mỗi tuần một ngôi sao
      2, Đóng của chatbox vì lý do kỹ thuật và một số lý do khác..
      3, Chia tay admin xuantruong và một số mod khác.
      4, Còn nhiều thành phần phá hoại webdien.

Hy vọng bước sang năm mới, webdien ta sẽ ngày càng phá triển hơn nữa cả về chất cũng như lượng xứng đáng với sự kỳ vọng của tất cả các thành viện, thu được nhiều thắng lợi mới trong năm mới.

Chúc toàn thể anh em diễn đàn webdien một năm mới dồi dào sức khỏe, thành công rực rỡ trên mọi lãnh vực.
      Mail: minhtuan1412@webdien.com
      Yahoo:minhtuan22_2004
      1 - Đề nghị viết Tiếng Việt có dấu
      2 - Viết đúng chuyên mục, chọn kiểu phân loại bài và ghi tiêu đề rõ ràng
      3 - Cố tình vi phạm, cho leo cột điện 30 ngày

9. The Following 3 Users Say Thank You to minhtuan1412 For This Useful Post:

Địa chỉ
      thg thật
      Cảm ơn
      335
      Được cảm ơn 531 lần, trong 280 bài

Tớ thì thấy các cuộc off làm cho mọi người xích lại gần hơn, muốn phê cái này mà hông thấy.
      Mong sao năm tới sẽ có một bộ sưu tập ảnh khá đầy đủ của các thành viên wĐ (các mod phải tiên phong mới được) để cho các bông hồng wĐ nhà ta chọn mặt gửi dola nữa chứ, hehe.
      ĐIỆN không bao giờ được rút kinh nghiệm
      nmqpower@webdien.com

Cảm ơn
      1,273
      Được cảm ơn 1,536 lần, trong 718 bài

Xin chào cả nhà!
      Tớ là thành viên mới, gia nhập WĐ chưa trọn năm, nhưng với tớ, WĐ tự nhiên đã trở thành một người bạn thân thiết. Mỗi lúc rãnh rỗi, tớ thường vào WĐ để xem mục CHÉM GIÓ có gì vui không! Sau đó, tớ đảo qua các mục chuyên ngành để xem có toppic nào nhộn nhịp hay không để tớ “ké”. Một phần tư cuối của năm 2010 tớ đã làm như thế đấy.
      Xin cảm ơn Sáng lập viên, cám ơn các thành viên BQT, và cám ơn cơ duyên đã cho Lang... một sân chơi bổ ích, và vui nữa.
      Qua thời gian cùng vui buồn với WĐ, nếu bảo Lang… không có nhận xét, đánh giá gì, thì là Lang… nói dối; Ngược lại, nếu nêu nhận xét, đánh giá, thì tự Lang… cảm thấy áy náy, và ngại lắm. Thôi thì, nhân dịp có toppic “một năm nhìn lại” này, Lang… bộc bạch vài lời vậy!

Thực lòng, Lang… mừng cho WĐ đã quy tập được các anh chị em có nhiệt tình, rất nhiệt tình, và chuyên môn khá tốt để “bổ nhiệm” vào danh sách Admin, Smod, Mod, Cố vấn, Thành viên danh dự…
      Xét về khía cạnh chất lượng nội dung bài viết thì trong mỗi toppic, bài viết của các anh chị là Mod, Cố vấn, Thành viên danh dự… luôn luôn là những bài viết nổi bật, nội dung tốt, thậm chí một số bài được biên soạn công phu, từng câu từng chữ được gọt giũa cẩn thận đến độ các member có thể coppy để dùng cho các báo cáo, bài thi…(như các bài của Conhoc, bác Cuốc, anh Hưởng…) mà không cần phải chỉnh sửa chữ nào cả. Đây chính là điểm mạnh của WĐ.
      Tuy nhiên, theo ngu ý của Lang…, với số lượng thành viên tăng nhanh vùn vụt như hiện nay, thử hỏi liệu các anh chị là Mod, Cố vấn, Thành viên danh dự… có đủ thời gian và sức lực để duy trì việc “trả lời” câu hỏi của mấy chục ngàn member nữa hay không? Lang… góp ý như vầy nha:
      - Đối với các bạn là Sáng lập viên, Admin, các bạn nên tập trung vào việc tổ chức các sự kiện của WĐ (như các bạn đã làm được các việc may áo đồng phục, offline,…), và chú ý thêm chút xíu về việc đảm bảo sự vận hành liên tục của trang Web, cố gắng hạn chế tới mức thấp nhất có thể việc gián đoạn của trang webdien.com;
      - Đối với các Mod, thay vì việc tập trung trả lời các câu hỏi của member, các bạn hãy để cho nút THANKS phát huy tác dụng. Các bạn chỉ nên chọn các nội dung “đinh” nhất để tham gia thảo luận (như bác Thaodan ý), dành thời gian để sắp xếp các bài viết (như bác Dangkyhai và bác Bulông ý), can thiệp, xử lý khi có “chiến” (như bác Laoton, bác Cuốc, bác Haidongthap ý). Với các bài viết của các member, các bạn xem và "tập trung" nhấn nút THANKS cho những bài viết có nội dung tốt. Người viết sẽ thông qua nút thanks đó biết được sự ghi nhận của BQT đối với công sức tham gia của họ, còn người đọc cũng thông qua nút thanks đó để phân biệt bài viết nào có nội dung tốt hơn.
      Vài lời mạo muội góp ý cùng BQT, có gì không phải xin mọi người bỏ qua cho Lang… nhé. Chúc WĐ ngày càng lớn mạnh, chúc BQT nhiều sức khỏe và thành công.
      iem hổng biết gì hết chơn á.

12. The Following 11 Users Say Thank You to langmantuoi50 For This Useful Post:

Cảm ơn
      1,746
      Được cảm ơn 851 lần, trong 398 bài

Trích dẫn Gửi bởi anh xí xọn tuổi 50
      - Đối với các Mod, thay vì việc tập trung trả lời các câu hỏi của member, các bạn hãy để cho nút THANKS phát huy tác dụng. Các bạn chỉ nên chọn các nội dung “đinh” nhất để tham gia thảo luận (như bác Thaodan ý), dành thời gian để sắp xếp các bài viết (như bác Dangkyhai và bác Bulông ý), can thiệp, xử lý khi có “chiến” (như bác Laoton, bác Cuốc, bác Haidongthap ý). Với các bài viết của các member, các bạn xem và "tập trung" nhấn nút THANKS cho những bài viết có nội dung tốt. Người viết sẽ thông qua nút thanks đó biết được sự ghi nhận của BQT đối với công sức tham gia của họ, còn người đọc cũng thông qua nút thanks đó để phân biệt bài viết nào có nội dung tốt hơn.
      Đây cũng là điều mà TTKK mong muốn đối với các mod mà chả mod nào thủng đc dụng í của TTKK trong phòng họp.
      Muốn hun anh 50 quá đi !!!

@anh minhtuan1412: nè nha, ngôi sao nghỉ giải lao, sau tết sẽ mở cửa tiếp. Đừng có mà nói là đóng cửa nhà, huhu!!!
      Thích đy chơy, ăn quả bơ, độy mũ phớt

14. The Following 2 Users Say Thank You to Tiểu Thư Kiêu Kỳ For This Useful Post:

Địa chỉ
      CĐ Nghề Nha Trang
      Cảm ơn
      38
      Được cảm ơn 408 lần, trong 53 bài

Em chào cả nhà!!
      Em tham gia web điện cũng chưa được lâu, nhưng nó đã giúp em rất nhiều, giúp em có được học bổng tuy ít nhưng vẫn hãnh diện đứng trong top 10 học sinh giỏi của khoa, nó còn đem lại cho em tiếng cười thay vì những bực tức khi chơi game, PK, đồ sát h nghĩ lại ko biết tại sao lúc trước mình chơi game
      Đã hơn một tháng nay em ko có hoạt động gì trên web (tại nhà em sửa máy tính gửi nhà ng quen nên ko lên được), tự nhiên thấy xấu hổ, là 1 Mod mới lại ko có đóng góp j cho WD, nhân đây em cũng phải kiểm điểm lại mình cố gắng hơn trong năm mới này.

Em còn phải học tập nhiều mong được 1 phần của mấy sư huynh.

Em xin chúc mọi người một năm mới vui vẻ.
      Sống không giận không hờn không oán trách
      Sống mỉm cười với thử thách chông gai
      Sống vươn lên cho kịp ánh ban mai
      Sống chan hòa với những người chung sống...
      Sống là động nhưng lòng luôn bất động
      Sống là thương nhưng lòng chẳng vấn vương
      Sống hiên ngang danh lợi xem thường
      Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến...

16. Những thành viên đã cảm ơn MinhTrieu vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      1

em chào mọi người ! em cũng mới tham gia web điện, em thấy mình học hỏi được rất nhiều từ mọi người.năm mới sắp đến, em chúc webdien chúng ta có một năm mới tràn đầy niềm vui.mọi người mạnh khỏe, làm an thì càng ngày càng tiến tới, mọi người đóng góp thật nhiều điều bổ ích cho wedien.....phát triển webdien ngày càng hoành tráng hơn.hiii

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. MIỀN TRUNG webdien - Viết cho sắc màu thứ 3 của webdien
      Bởi Tiểu Thư Kiêu Kỳ trong diễn đàn LÀM QUEN - KẾT BẠN - GIAO LƯU
      Trả lời: 28
      Bài cuối: 12-09-2012, 10:24
    2. 31/12/2010 BÀ RỊA - VŨNG TÀU webdien.com offline tất niên
      Bởi Hoàng Uy Viễn trong diễn đàn Offline miền Nam
      Trả lời: 151
      Bài cuối: 02-01-2011, 13:38
    3. Trả lời: 177
      Bài cuối: 17-11-2010, 18:32
    4. HÌNH ẢNH Offline webdien HCM 22/08/2010
      Bởi cô gái cô đơn là em trong diễn đàn Offline miền Nam
      Trả lời: 83
      Bài cuối: 03-11-2010, 20:24
    5. HÌNH ẢNH Offline webdien.com - ngày 8/5/2010 Chúc Mừng Sinh Nhật Cụ Hồ - HCM
      Bởi Tiểu Thư Kiêu Kỳ trong diễn đàn Offline miền Nam
      Trả lời: 52
      Bài cuối: 31-05-2010, 01:24
    Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016