• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: yppah - Anh là ai ?

tncuatrai's Avatar
      tncuatrai Guest

Mặc định yppah - Anh là ai ?

Tổng số bai
      528
      Tôi đọc 528 bài của Anh mà không có bài nào mang tính chuyên môn cả kể cả chuyên môn chém gió. Tôi thấy BQT không cho hiện box chém gió lên top cái này thì ok rồi. Lẽ ra phải cho Anh này không hiện trên top luôn mới đúng. Vì sao phải than phiền về băng thông diễn đàn thiếu trong khi phải để những cái nick này hoạt động.

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Địa chỉ
      http://diendankythuatdien.com
      Cảm ơn
      199
      Được cảm ơn 199 lần, trong 127 bài

Mặc định Ðề: yppah - Anh là ai ?

Trích dẫn Gửi bởi tncuatrai Xem bài viết
      Tổng số bai
      528
      Tôi đọc 528 bài của Anh mà không có bài nào mang tính chuyên môn cả kể cả chuyên môn chém gió. Tôi thấy BQT không cho hiện box chém gió lên top cái này thì ok rồi. Lẽ ra phải cho Anh này không hiện trên top luôn mới đúng. Vì sao phải than phiền về băng thông diễn đàn thiếu trong khi phải để những cái nick này hoạt động.
      Bác làm em hâm mộ bác ghê!
      Cái profile như thế này mà bác bảo đọc hết 528 bài của em hả?

tncuatrai
      Mới gia nhập

Đã cảm ơn: 1
      Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài
      Hô hô

Bác không dám dùng nick chính để nói chuyện chứng tỏ bác .......
      Dạ em hỏi khí không phải thì bác bỏ quá cho: Bác chuyên môn gì ạ? Để em theo học bác.
      Còn nữa, em hỏi bác:
      Ngày đầu tiên bác đến trường là để học chữ hay là bác đến để coi chữ O tròn hay chữ A tròn? Hay là bác đến để dạy các bạn khác?
      Trong quá trình ở trường ấy, bác luôn ngồi 1 chỗ à?

Bác đừng đưa BQT ra làm gì. Một sân chơi luôn công bằng để đón nhận người chơi mà.
      I'm looking forward to hearing from you......

Cảm ơn
      1,273
      Được cảm ơn 1,533 lần, trong 718 bài

Hihi,
      Post bài nhiều đâu phải là cái lỗi đâu anh. Miễn sao không vi phạm nội quy diễn đàn là được mà.
      Mình cũng có đọc một số bài của anh Yppah, hình như anh ấy chuyên về TIN HỌC và ĐIỀU KHIỂN TỰ ĐỘNG, Nhiều bài viết của anh ấy cũng có ích đấy chứ, lý lẽ cũng sắc sảo, chỉ cái tội hơi khó tính chút thui.
      iem hổng biết gì hết chơn á.

Địa chỉ
      diendankythuatdien.com
      Cảm ơn
      45
      Được cảm ơn 365 lần, trong 188 bài

mục đích tham gia web thì mỗi người một khác. em cũng chẳng cần biết Yppah là ai, chuyên môn là gì, em chỉ cần biết hắn là bạn em thế là đủ.
      theo bác cưa trai thì ai mới được on top?
      thôi bác cưa trai cứ vui vẻ chơi ở web đi.
      bác không thích mấy tay này thì bác cứ chơi phần chuyên ngành đi hem.
      TẠM BIỆT MÃI MÃI.

tncuatrai's Avatar
      tncuatrai Guest

Dạ em hỏi khí không phải thì bác bỏ quá cho: Bác chuyên môn gì ạ? Để em theo học bác.
      Chuyên môn của em là chém gió nhưng cỡ trình độ em thì gọi Bác là bậc thầy. Cỡ Bác phải xếp cùng đẳng cấp với Tiểu Thư Kiêu Kỳ .........
      Miễn sao không vi phạm nội quy diễn đàn là được mà.
      23-11-2010 03:33 PMnhockid
      ban nick 1 ngày , lý do spam quá , chịu không nổi , ban nick 1 ngày giúp bận tịnh tâm lại
      Đọc cái tin nhắn của NhocKid Bác nghĩ gì ???

Địa chỉ
      Q1-TP.HCM
      Cảm ơn
      217
      Được cảm ơn 779 lần, trong 255 bài

Chuyên môn của em là chém gió nhưng cỡ trình độ em thì gọi Bác là bậc thầy. Cỡ Bác phải xếp cùng đẳng cấp với Tiểu Thư Kiêu Kỳ .........

Đọc cái tin nhắn của NhocKid Bác nghĩ gì ???
      chuyện cả tháng trước cũng moi ra nói,mình nghĩ có nếu có muốn góp ý hay muốn nói chuyện gì với bạn yaapah thì cứ dùng nick chính mà nói ,đằng này lại dùng clone,sao lại thế nhỉ,bạn sợ gì ah?

mình cũng chẳng biết bạn yaapah là ai,chỉ biết nhau qua WD mà thôi,nhưng mà biết bạn ấy là một người vui tính,cũng như bạn MCV,tuy các bài viết về chuyên môn về điện không nhiều lắm,chủ yếu hoạt động ở khu vực Giap Lưu kết bạn và chém gió((biết đâu chuyên môn của hắn là chém gió thì sao?),nhưng WD đâu cấm điều đó phải không,cũng như TTKK-WENDY-Cogaicodonlaem...bạn có thấy họ viết về chuyên nghành không?nhưng họ lại là những người có công lớn trong việc phát triển WD của ta.chính vì có những người như các bạn ấy sẽ làm cho Wd của ta sinh động vui tươi hơn chứ không khô khan như khi chỉ toàn nói về điện
      Bán Tụ Bù -Relay Bảo Vệ Quá Dòng,Chạm Đất,Dòng Rò,Bảo Vệ Điện Áp,Bảo Vệ Pha... ,Click vào link bên dưới Để Xem Chi Tiết
      http://webdien.com/d/showthread.php?t=33106&page=5
      Phone :0973117403
      Email:dangphong229@gmail.com

tncuatrai's Avatar
      tncuatrai Guest

đằng này lại dùng clone,sao lại thế nhỉ,bạn sợ gì ah?
      Không phải clone nhé và việc gì phải sợ ai đó. Thằng bạn em nó giới thiệu em vào đây nhưng ấn tượng ban đầu của em là trình độ chém gió ở đây kinh quá.
      Còn việc clone trên này là chuyện bình thường, thằng bạn em nói là BQT( xin lỗi những ai không dùng nick clone) là những sư phụ về clone nick phải chăng là họ đã sợ ??? Để hỏi thằng bạn mình xem những ai trong BQT có nick clone em sẽ gủi cho bác 1 danh sách những nick đó nha.

Cảm ơn
      17
      Được cảm ơn 925 lần, trong 474 bài

Tổng số bai
      528
      Hi bạn !
      Thú thật là tôi cũng chưa đọc quá 10 bài của bạn yaapah nhưng tôi cảm nhận hình nhưng chẳng vi phạm gì cả...nói chung là thêm thành viên và đặc biệt không nhất thiết là phải có tính chuyên môn " cao siêu "gì cả. Nếu đòi hỏi trình độ chuyện môn cao thì Hải này đâu có xứng ...Tóm lại hình như hết chuyện rồi hay sao mà đem cái chuyện này ra vậy...Chẳng có ích gì cả. Topic này cần phải đóng vì đây không còn là tranh luận có tính xây dựng...
      Các bạn nên đóng góp & xây dựng diễn đàn theo cách khác thì hay hơn.
      Thay mặt BQT Hải tui xin đóng đề tài này.
      DKH

9. The Following 3 Users Say Thank You to Dang Ky Hai For This Useful Post:

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Yppah yêu TTKK
      Bởi yppah trong diễn đàn Tình trường
      Trả lời: 14
      Bài cuối: 17-02-2011, 00:26
    Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng