• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567
    Kết quả 61 đến 63 của 63
      Cảm ơn
      1
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Mặc định Re: cách tính chọn tụ bù công suất

Các bác nên tìm tài liệu. Nghiên cứu kỹ lưỡng. Đọc kỹ đi nhé!!!
      => Câu trả lời quá hay và thường thấy trên web điện

Cảm ơn
      0

Mặc định Re: Ðề: cách tính chọn tụ bù công suất

em chào các bác .
      Em có con trạm 1250kva
      Công suất dàn máy của em là 1150 kw em nên lắp tụ bù như thế nào được ạ ... mong các bác chỉ giáo cho em ạ

Cảm ơn
      0

Mặc định Re: Ðề: cách tính chọn tụ bù công suất

Trích dẫn Gửi bởi toan258252 Xem bài viết
      cảm ơn bạn 11223344 về những kinh nghiệm rất có giá trị của bạn trên topic này. nhưng sau khi đọc xong hết những góp ý của bạn trên diễn đàn tôi thấy bạn đặt chủ nghĩa cá nhân cũng như cái tôi của bạn lên cao quá. nó làm tôi ức chế nên mới phải commen lại thế này. tôi cũng là người hay đi tìm hiểu và học hỏi những kinh nghiệm từ người khác cóp nhặt lại thành kinh nghiệm của mnihf thôi.tôi cũng tiếp xúc nhiều thành phần trong xã hội, có những người họ rất giỏi nhưng cũng rất điềm đạm thường họ lại là người có chức có quyền rồi.họ hiểu quãng đường họ đi gian truân như thế nào nên họ sẵn sàng cống hiến và hướng dẫn lại những người đi sau không mắc phải những sai lầm như họ và họ mong người ta có thể đi nhanh hơn và tiến xa hơn họ.đó người ta mới gọi là kinh nghiệm để đời bạn à. còn có những người thì ngược lại, tôi không muốn nói lại ở đây vì tôi không muốn gây tranh cãi bất hòa.
      tôi chỉ hy vọng rằng bạn có thể hiểu và cùng chia sẻ dẫn dắt những người đi sau như tôi có thể học hỏi một cách nhanh nhất và tiếp tục nghiên cứu những cái khác cao hơn chứ không phải muôn đời đi mò mẫm học lại cái mà người khác đã quá nhuần nhuyễn.
      Trân trọng cảm ơn bạn 11223344 !
      và mong bạn bỏ quá cho nếu có điều j khiếm nhã với bạn.
      Nhất trí với bác Toan258. ông 123 comment vào cái là lại ngắt mạch thảo luận người khác.

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016