• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Kết quả 1 đến 3 của 3
      Cảm ơn
      1
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Mặc định đèn rọi ray có tác dụng gì

Như các bạn đã biết, đèn LED đã được ứng dụng vào thực tế trong nhiều năm nhưng đối với 1 số người họ vẫn chưa hiểu được hết tác dụng của đèn LED trong việc áp dụng vào đời sống, điển hình chúng ta có chiếc đèn rọi ray Philips

1. ĐÈN RỌI RAY LÀ GÌ ?
      Chiếc đèn rọi ray Philips là dạng đèn LED chiếu điểm, có tác dụng chiếu sáng ở các showroom thời trang, các shop trưng bày, hay các triển lãm tranh cũng thường sẽ dùng những đèn rọi ray để tô thêm phần sắc nét cho bức ảnh

2. ƯU ĐIỂM CỦA ĐÈN RỌI RAY
      Ưu điểm của loại đèn LED rọi ray Philips
      - TIết kiệm điện: Trong khi các đèn thông thường chỉ chuyển hoá được 60-65% lượng điện đi qua thành quang năng thì đèn LED rọi ray cho khả năng chuyển hoá lên đến 95%, chỉ có 5% là chuyển hoá thành nhiệt năng
      - Tuổi thọ đèn cực kì cao, có thể lên đến 15000 giờ phát sáng, gấp 6-7 lần tuổi thọ của các loại đèn thông thường
      - An toàn cho sức khoẻ: Đèn rọi ray Philips có 1 tính chất rất ưu việt khi không phát ra các tia phóng xạ gây ảnh hưởng đến cơ thể như tia X, tia UV, … và đặc biệt không sản sinh ra CO2 trong quá trình sử dụng, đảm bảo sức khoẻ cao cho người sử dụng

3. SỬ DỤNG ĐÈN RỌI RAY

Bạn có thể tận dụng đèn ở nhiều gam màu khác nhau để phối với vật thể, tạo sự hài hoà bắt mắt đến khách hàng, từ đấy cửa hàng của bạn sẽ gây sự chú ý cho khách mà chẳng cần tốn đến 1 đồng nào cho việc quảng cáo thương hiệu đúng không nào ?

Nhanh tay sở hữu cho mình 1 bộ đèn rọi ray philips để giúp bạn thoát ế ngay nhé!!
      Mua đèn rọi ray philips tại đây nha--->> ĐÈN RỌI RAY PHILIPS

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Cảm ơn
      0

Mặc định Re: đèn rọi ray có tác dụng gì

Mấy cái đèn rọi ray này giá bao nhiêu vậy chủ thớt? Cho mình xin giá để mình mua khoảng 8 cái trang trí cho shop quần áo của mình. Tks chủ thớt nhiều.

3. Những thành viên đã cảm ơn lethu1993 vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      1
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Mặc định Re: đèn rọi ray có tác dụng gì

Trích dẫn Gửi bởi lethu1993 Xem bài viết
      Mấy cái đèn rọi ray này giá bao nhiêu vậy chủ thớt? Cho mình xin giá để mình mua khoảng 8 cái trang trí cho shop quần áo của mình. Tks chủ thớt nhiều.
      Hiện tại mẫu này bên em đang bán rất chạy, giá cũng hợp lý, chị có thể tham khảo tại đường link sau, có nhiều màu cho mình lựa chọn: https://sieuthidien24h.vn/den-led-ro...t030t-23w.html

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016