Vẻ đẹp lung linh của đèn chùm kiến cho chúng ta chết mê chết mệt, không sắm không được, nhưng có phải cứ loại đèn nào cũng liên kết được với căn nhà của bạn hay không. Bạn đừng lo, với những xu hướng này, bạn sẽ phải mê mẫn mà quên đi mẫu đèn mà bạn đã chọn trước đó. Với tiêu chí, tiết kiệm và đẹp lộng lẫy chúng mình sẽ đưa ra cho bạn 1 số mẫu đèn được ưa chuộng nhất cho các bạn

1.Xu hướng đèn chùm hiện đại
Các chiếc đèn chùm hiện đại mang trong mình vẻ đẹp đơn giản, tinh tế trong từng khía cạnh và màu sắc.Đèn chùm thủy tinh hay các loại đèn khác đã được tinh giảm các chi tiết cầu kì, thay vào đó là những thiết kế đơn giản nhưng không kém phần sang trọng cho căn nhà của bạn. Những loại đèn này thường sẽ được ứng dụng vào những căn phòng có diện tích nhỏ như chung cư, …

2.Đèn chùm cổ điển

Loại đèn chùm cổ điển này mang tính sang trọng, thường sẽ mang hơi hướng hoài cổ, cổ xưa tinh tế, chúng thường được tô điểm bởi các bóng đèn nến, tạo hơi ấm cho căn nhà. Các loại đèn này thường sẽ được làm bằng đồng, gỗ, …Nếu chủ nhà thích kiểu cách hoài niệm cổ xưa và ham mê cá tính thiết kế theo lối truyền thống, văn hóa thì đây sẽ là một sản phẩm mà bạn không thể bỏ qua.

Ở trên là 2 xu hướng đèn chùm trang trí mới nhất 2019. Bài viết trên đã giúp bạn hiểu ra được phần nào khi chọn đèn phù hợp với căn nhà của mình.
Mời các bạn xem thêm những mẫu đèn thời thượng khác cũng mang xu hướng nêu trên ở đây: ----> ĐÈN CHÙM GIÁ RẺ

--------------------------------------------------------------------------------
Xem bài viết cùng chuyên mục: