• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Kết quả 1 đến 8 của 8
      Cảm ơn
      8
      Được cảm ơn 39 lần, trong 23 bài

Cảm ơn
      13
      Được cảm ơn 13 lần, trong 11 bài

Mặc định Ðề: giúp em giải bài tập VDk với các pro

sao nó chạy không có quy luật gì hết vậy

Cảm ơn
      8

ko có ai giúp a`
      [IMG][/IMG]

Cảm ơn
      8

chẳng có j cả dù sao cung thank ban
      [IMG][/IMG]

Cảm ơn
      110
      Được cảm ơn 262 lần, trong 124 bài

Không biết bạn là chức quản lý ở khu vực nào, bao lâu mà vẫn còn có thể post 1 bài hỏi "kiểu giời ơi đất hỡi , bài của bố mày đấy chúng mày làm đi" thế này.

1. Về cách hỏi : không khác j kiểu : tao có bài tập này dek hiểu j, chúng mày làm đi

Bạn cần cho thấy thái độ cầu tiến trong cách hỏi . 1 bài tập vi điều khiển bao gồm nhiều bước, từ xây dựng thuật toán cho đến lập trình, thực thi mạch thật, tôi ưu hệ thống, kiểm nghiệm cho đến lập báo cáo. Bạn không hiểu ở khâu nào ? Không hiểu cái hình nhấp nháy là j ? Hay không hiểu quy luật nháy ? Hay chưa nghĩ ra thuật toán ? hay khó lập trình ở khâu nào trong thuật toán ? Hay bạn không hiểu 1 cách tổng quát nhất cách thực thi 1 bài tập vdk ?...
      Trình bày rõ ra thì mới mong có người giúp, còn chả ai hơi đâu đi làm bài tập không công cho người khác cả

Vì bạn là quản lý nên tôi mới post bài trả lời này , nếu là người khác thì ..., hi vọng webdien luôn phát triển mà tiên phong là đội ngũ mod, admin. Nếu cảm thấy ko thích thì cứ del

6. The Following 2 Users Say Thank You to aladanh2000 For This Useful Post:

Cảm ơn
      31
      Được cảm ơn 84 lần, trong 43 bài

Trích dẫn Gửi bởi luccandy Xem bài viết
      em mới học VDK 8051 nen chưa hiểu bài này mấy các anh giúp em giải bài nay với nhé bài này cho chay dồn 8 led hình mô tả đây ạ [/IMG]
      Bài này có cách làm kiểu thủ công,chẳng cần thuật toán gì là cứ coi 8 Led là 8 bít sau đó Mov các giá trị vào cả 1 port sau mỗi lần gọi Delay.Chương trình dài ngoằng,nhưng mà dễ hiểu lắm,kiểu nông dân mà,nhưng nếu các bạn chuyên lập trình thì sẽ có cách khác ngắn hơn nhiều.
      Bác aladanh2000 hơi nặng lời thì phải,he he,em bênh các Mod mà.

Cảm ơn
      13
      Được cảm ơn 13 lần, trong 11 bài

pác aladanh nặng lời quá.tớ có bài sáng tắt dồn 16led đây,trong đó có phần sáng dồn(phần đầu),bạn nên down luôn cái thư viện delay nha.
      http://www.mediafire.com/?a1d01c1s02ubc
      http://www.mediafire.com/?os8dmns7y95rtom

Cảm ơn
      384
      Được cảm ơn 63 lần, trong 42 bài

Trích dẫn Gửi bởi aladanh2000 Xem bài viết
      Không biết bạn là chức quản lý ở khu vực nào, bao lâu mà vẫn còn có thể post 1 bài hỏi "kiểu giời ơi đất hỡi , bài của bố mày đấy chúng mày làm đi" thế này.

1. Về cách hỏi : không khác j kiểu : tao có bài tập này dek hiểu j, chúng mày làm đi

Bạn cần cho thấy thái độ cầu tiến trong cách hỏi . 1 bài tập vi điều khiển bao gồm nhiều bước, từ xây dựng thuật toán cho đến lập trình, thực thi mạch thật, tôi ưu hệ thống, kiểm nghiệm cho đến lập báo cáo. Bạn không hiểu ở khâu nào ? Không hiểu cái hình nhấp nháy là j ? Hay không hiểu quy luật nháy ? Hay chưa nghĩ ra thuật toán ? hay khó lập trình ở khâu nào trong thuật toán ? Hay bạn không hiểu 1 cách tổng quát nhất cách thực thi 1 bài tập vdk ?...
      Trình bày rõ ra thì mới mong có người giúp, còn chả ai hơi đâu đi làm bài tập không công cho người khác cả

Vì bạn là quản lý nên tôi mới post bài trả lời này , nếu là người khác thì ..., hi vọng webdien luôn phát triển mà tiên phong là đội ngũ mod, admin. Nếu cảm thấy ko thích thì cứ del
      phải công nhận cái anh này thô mà thật, mà viết bài nào, chữ nào, câu nào như thấu vào tim gan người khác thế
      cái gì cũng chuẩn, cũng không phải chỉnh, em thích cái tính của anh
      16 tuổi đang cần yêu

10. Những thành viên đã cảm ơn bùi dung vì bài viết hữu ích:

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016