• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
    Kết quả 11 đến 20 của 25
      Cảm ơn
      1
      Được cảm ơn 20 lần, trong 13 bài

Mặc định Ðề: Biện pháp thi công + bản vẽ cột đèn chiếu sáng đô thị, đường phố

Các bác đã up bản vẽ cột đèn chiếu sáng đô thị rùi, bi giờ em bổ xung thêm BPTC cột đèn nhé.
      http://www.data.webdien.com/free/dow...571cf498a849c1
      YM: eyes_46
      TCT ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG ĐÔ THỊ - UDIC

2. The Following 6 Users Say Thank You to eyes_love46 For This Useful Post:

Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Được thành lập từ năm 2006, đến nay Công ty TRỌNG TÍN chúng tôi đã có hơn 5 năm hoạt động trong lãnh vực cung cấp thiết bị chiếu sáng.
      CTY TNHH SX TM THIẾT BỊ ĐIỆN TRỌNG TÍN .Trực tiếp Sản Xuất.
      Chuyên cung cấp, sản xuất các loại trụ đèn chiếu sáng col 6m, trụ đèn chiếu sáng col 7m, trụ đèn chiếu sáng col 8m ... mạ nhúng kẽm nóng

Cung cấp các loại cần đèn HẠ THẾ, TRUNG THẾ, CAO THẾ, CẦN ĐÈN CHIẾU SÁNG BẮT TƯỜNG, CẦN ĐÈN CHIẾU SÁNG LẮP TRỤ COL , CẦN ĐÈN CHIẾU SÁNG LẮP TRỤ BÊ TÔNG, CHÙM TRANG TRÍ & CÁC LOẠI CẦN ĐÈN CHIẾU SÁNG KIỂU KHÁC v.v...

Cần được làm bằng ống Sắt tráng kẽm, sau khi gia công được sơn 1-2 lớp tùy theo yêu
      cầu.
      Với hơn 100 chủng loại hàng hóa chất lượng như : bóng đèn, cần đèn, chóa đèn v.v... đặc biệt là TRỤ ĐÈN VÀ CHÓA ĐÈN, chúng tôi tự tin mang đến cho các bạn những sản phẩm tốt nhất trên thị trường hiện nay.

Để Được hổ trợ và tư vấn
      Nguyễn Văn Hậu :HP 0938 101 373
      Email: vanhautrongtin@gmail.com

Cảm ơn
      0

Được thành lập từ năm 2006, đến nay Công ty TRỌNG TÍN chúng tôi đã có hơn 5 năm hoạt động trong lãnh vực cung cấp thiết bị chiếu sáng.
      CTY TNHH SX TM THIẾT BỊ ĐIỆN TRỌNG TÍN .Trực tiếp Sản Xuất.
      Chuyên cung cấp, sản xuất các loại trụ đèn chiếu sáng col 6m, trụ đèn chiếu sáng col 7m, trụ đèn chiếu sáng col 8m ...40m . mạ nhúng kẽm nóng

Cung cấp các loại cần đèn HẠ THẾ, TRUNG THẾ, CAO THẾ, CẦN ĐÈN CHIẾU SÁNG BẮT TƯỜNG, CẦN ĐÈN CHIẾU SÁNG LẮP TRỤ COL , CẦN ĐÈN CHIẾU SÁNG LẮP TRỤ BÊ TÔNG, CHÙM TRANG TRÍ & CÁC LOẠI CẦN ĐÈN CHIẾU SÁNG KIỂU KHÁC v.v...

Cần được làm bằng ống Sắt tráng kẽm, sau khi gia công được sơn 1-3 lớp tùy theo yêu
      cầu.
      Với hơn 100 chủng loại hàng hóa chất lượng như : bóng đèn, cần đèn, chóa đèn v.v... đặc biệt là TRỤ ĐÈN VÀ CHÓA ĐÈN, chúng tôi tự tin mang đến cho các bạn những sản phẩm tốt nhất trên thị trường hiện nay.

Để Được hổ trợ và tư vấn
      CTY TNHH SX TM THIẾT BỊ ĐIỆN TRỌNG TÍN
      Dc: 7a/79 Thành Thái ,P14 ,Q.10, TPHCM
      Fax: 0862934593
      Nguyễn Văn Hậu :HP 0938 101 373
      Email: vanhautrongtin@gmail.com
      Sửa lần cuối bởi haunguyenvan61; 26-08-2011 lúc 11:03. Lý do: dang roi

Cảm ơn
      2

bạn nào có bản vẽ thiết kếchiếu sáng đường cao tốc cho mình xin với

Cảm ơn
      2

bạn nào co file cad không up lên cho minh với.thanks!

Cảm ơn
      420
      Được cảm ơn 3,465 lần, trong 432 bài

Trích dẫn Gửi bởi tinhmaitheotagmc2308 Xem bài viết
      bác nào có Biện pháp thi công + bản vẽ cột đèn chiếu sáng đô thị, đường phố cho mình xin nhé
      Thanks
      Mình dày công save nguyên 1 thư viện về trụ đèn chiếu sáng từ 4m,5m, 7m, 7,5m , 8m đến 20m. trụ đèn giao thông, trụ điện trung hạ thế BTCT .tất cả file acad và móng kèm theo cho các loại trụ , sơ đồ điều khiển đèn. bạn cần loại nào. Đã mail cho bạn trụ 4m
      http://www.data.webdien.com/free/dow...5db5ba702a625b
      Sửa lần cuối bởi duongthi; 17-03-2012 lúc 10:00.

8. The Following 7 Users Say Thank You to duongthi For This Useful Post:

Cảm ơn
      104
      Được cảm ơn 76 lần, trong 62 bài

Trích dẫn Gửi bởi cafedenvina Xem bài viết
      mình đang thiết kế chiuê sang đuòng phố,bạn nào có thể chia se kinh nghiệm chọn dây và tính độ sụt áp.Thanks so much
      Chẳng biết mình nói có muộn không nữa! Như mình hay làm thì chọn công suất đèn và độ cao cột, kiểu chiếu sáng theo cái TC: 259-2001, để chắc chắn thì căn cứ vào cấp của đường, quang thông của đèn rồi check lại xem chọn loại đèn nào, k/c cột có phù hợp không!!!
      Còn chọn tiết diện thì cần phải chú ý đến độ dài tính toán của cáp, vì là hệ thống có tải đồng đều cho nên ltt=1/2l. Tính độ sụt áp sao cho nhỏ hơn 3% là chắc ăn nhất (Căn cứ vào điều kiện lắp đặt và dòng định mức để tính).

10. The Following 2 Users Say Thank You to blackdragon For This Useful Post:

Cảm ơn
      0

Mình không tải được bạn ơi!

12. Những thành viên đã cảm ơn trongntk vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      0

ai có chi tiết bản vẽ cột đèn quảng trường 25m không cho em với
      Hòm thư của em: letho.lqt(acòng)gmail.com (em chưa đủ bài viết bác thông Cảm).

Cảm ơn
      104
      Được cảm ơn 76 lần, trong 62 bài

Trích dẫn Gửi bởi quangtho Xem bài viết
      ai có chi tiết bản vẽ cột đèn quảng trường 25m không cho em với
      Hòm thư của em: letho.lqt(acòng)gmail.com (em chưa đủ bài viết bác thông Cảm).
      Mình tìm được cái cột 20, bạn xem thử coi. Có nhiều thứ phải bàn ở đây lắm. Bạn xem thử có dùng được ko. Còn cột 25m có, nhưng là file cứng.
      http://www.data.webdien.com/free/dow...1654ab664ca08d
      4newstars@gmail.com

15. The Following 2 Users Say Thank You to blackdragon For This Useful Post:

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Cần bán - Khuyến mại màn chiếu khi mua máy chiếu đa năng mini UNIC - UC30 (chỉ còn 3.450.000 VNĐ)
      Bởi dotienloc trong diễn đàn Thiết bị điện khác - Chưa phân loại
      Trả lời: 6
      Bài cuối: 25-09-2014, 10:20
    2. Cần bán - Bán các loại điều hòa cũ các loại 1 chiều, 2 chiều, công suất 9000, 12000, 18000, 24000, tốt, giá rẻ
      Bởi pinmattroi trong diễn đàn Lạnh công nghiệp, điều hòa không khí
      Trả lời: 4
      Bài cuối: 03-06-2014, 11:41
    3. Trả lời: 6
      Bài cuối: 01-04-2013, 09:12
    4. Trả lời: 7
      Bài cuối: 15-12-2011, 16:07
    5. Trả lời: 1
      Bài cuối: 30-08-2011, 14:49
    Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma