• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 12
      Địa chỉ
      Ha Noi
      Cảm ơn
      107
      Được cảm ơn 318 lần, trong 158 bài

Mặc định Nên bổ sung phần hiển thị thông tin của các MOD

Email: chinh.nq@hotmail.com
      or nq.chinh@takasago-vn.com

Địa chỉ
      Đồng Nai
      Cảm ơn
      301
      Được cảm ơn 691 lần, trong 403 bài

Mặc định Ðề: Nên bổ sung phần hiển thị thông tin của các MOD

Bạn nhìn vô trang chủ là thấy ngay mà, dưới tiêu đề của mỗi box đều có ghi rõ ai là Mod.
      Xem nội qui box Hỏi đáp về điện tại đây:
      http://webdien.com/d/showthread.php?t=12077

3. Những thành viên đã cảm ơn lightingbolt vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      6
      Được cảm ơn 2 lần, trong 2 bài

Question Danh sách ban quản trị webdien

Em mong các anh chị trong ban quản trị webdien có thể cho tất cả các thành viên webdien được biết 1 số thông tin về ban quản trị(số lượng, thông tin cá nhân của từng người...) để tiện cho việc liên lạc và góp ý kiến.Và nếu được thì e có đề nghị thế này: Nên chia đều ban quản trị,tức là ví dụ, miền nam 3 người, miền bắc và miền trung 2 người chẳng hạn.Làm như vậy thì có party hoặc sự kiện gì bọn em còn có người để mà liên lạc nữa.
      Các bác cho ý kiến về topic này hộ em.Thanks!

5. Những thành viên đã cảm ơn [TH]_EPU vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      6

Mặc định Ðề: Danh sách ban quản trị webdien

Khổ lắm bác ạ.Tên thì toàn nickname thì ai mà bít được các thông tin về MOD.Ý bọn em là phải có thông tin rõ ràng cơ.Bác hiểu ý em chưa

Cảm ơn
      1,273
      Được cảm ơn 1,533 lần, trong 718 bài

Trích dẫn Gửi bởi [TH]_EPU Xem bài viết
      Khổ lắm bác ạ.Tên thì toàn nickname thì ai mà bít được các thông tin về MOD.Ý bọn em là phải có thông tin rõ ràng cơ.Bác hiểu ý em chưa
      Hi hi,
      Khổ gì thế hở pác? Em giúp gì được chăng? Giả dụ, BQT giới thiệu em tên là LA NGUYÊN MẪN, 50 tuổi, nhà ở thị xã Vĩnh An, tỉnh Đồng Nai, bác có tin không?
      Theo em nghĩ, thông tin cá nhân thuộc vấn đề riêng tư của mỗi người, Bác muốn làm quen kết bạn với ai (dù là ở ngoài XH hay trong một tổ chức nào), đương nhiên phải được người đó đồng ý.
      Bác muốn làm quen kết bạn với ai, hãy thử nhắn tin đến người đó xem sao nha!
      Chúc bác vui.
      iem hổng biết gì hết chơn á.

8. The Following 3 Users Say Thank You to langmantuoi50 For This Useful Post:

Cảm ơn
      14
      Được cảm ơn 21 lần, trong 12 bài

Chắc là anh [TH]_EPU có tài làm công tác tổ chức đây mà.
      Hay là anh [TH]_EPU tự giới thiệu về mình tý xíu đi nhỉ, cụ thể rõ ràng à nha: Họ và tên, ngày tháng năm sinh, địa chỉ (số nhà, đường, xã, huyện, tỉnh...), số điện thoại (cả số di động lẫn số cố định luôn), đang học trường nào, lớp nào (hoặc đang làm ở đơn vị nào, bộ phận nào...)

10. The Following 2 Users Say Thank You to Nguyễn Hùng For This Useful Post:

Cảm ơn
      191
      Được cảm ơn 169 lần, trong 87 bài

Mời bạn đọc topic nè nha: Quyền lợi, nghĩa vụ của thành viên và Phân Quyền trong forum
      Hy vọng sẽ giúp ích 1 vài thắc mắc của bạn!
      Thân!
      Mạng tuy ẢO nhưng TÌNH CẢM chỵ em bóng hồng webdien cũng như TÌNH CẢM giữa các thành viên là THẬT.
      CHÚNG TA LÀ MỘT GIA ĐÌNH. TẤT CẢ VÌ MỘT DIỄN ĐÀN PHÁT TRIỂN BỀN VỮNG

12. Những thành viên đã cảm ơn ngoclan3110 vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      225
      Được cảm ơn 299 lần, trong 192 bài

Mình nghĩ muốn làm quen ai thì cứ nhấp vào nick ngưởi đó gởi 1 tin nhắn nếu người ta trả lời tức là cũng chấp nhận lời làm quen xin số điện thoại hay hỏi gì cũng ok mà, đôi khi người ta muốn giữ kín điều gì thì thôi vậy. Thực tế ai thì cũng muốn biết hết mọi người trong diễn đàn nhưng cũng ko thật sự ý nghĩa lắm nếu mình chỉ làm quen rồi khi quen được mình lại ko thích vậy thfi cũng mắc công lắm , cứ giao lưu vầy mà thấy ý nghĩa cực kỳ, có cái gì đó hơi bí ẩn vậy thfi mới hấp dẫn chứ đúng ko? Còn nếu bạn muốn biết nhiều thì chờ thời gian đi, làm thám tử từ từ rồi cũng biết thôi. hehehe!!!!
      CÓ HỌC VẤN MÀ KO CÓ LƯƠNG TÂM , CHỈ LÀM CHO TINH THẦN BẠI HOẠI. (RABELAIS)

CHẢ ĐƯỢC GÌ
      CHỈ ĐƯỢC GIÀ!

14. The Following 2 Users Say Thank You to haidongthap For This Useful Post:

Cảm ơn
      6

Em cảm ơn tất cả ý kiến của các bác,nhưng chắc các bác hiểu lầm ý em rùi.Tất nhiên nếu em muốn làm quen vs ai thì e sẽ gửi tin nhắn cho người đó rồi.Và càng k phải em muốn moi móc đời tư hay j cả.Ý em ở đây là 1 số thông tin về BQT thôi(ví dụ như đag học tập hay công tác ở đâu,tên thật là j...).Chẳng nhẽ những cái ấy mà mọi người cho là bí mật k thể tiết lộ thì e bó tay thật rùi.Còn những cái riêng tư thì em hỏi làm j.Còn nếu các bác muốn bịa ra 1 số thông tin nào đó thì em cũng chỉ bít vậy, cái ấy là ở ý thức từng người thôi.Và theo em thì chả việc j phải tạo ra thông tin ảo cả" Sống trên đời cần có 1 tấm lòng" mà

Cảm ơn
      1,273
      Được cảm ơn 1,533 lần, trong 718 bài

Trích dẫn Gửi bởi [TH]_EPU Xem bài viết
      Em cảm ơn tất cả ý kiến của các bác,nhưng chắc các bác hiểu lầm ý em rùi.Tất nhiên nếu em muốn làm quen vs ai thì e sẽ gửi tin nhắn cho người đó rồi.Và càng k phải em muốn moi móc đời tư hay j cả.Ý em ở đây là 1 số thông tin về BQT thôi(ví dụ như đag học tập hay công tác ở đâu,tên thật là j...).Chẳng nhẽ những cái ấy mà mọi người cho là bí mật k thể tiết lộ thì e bó tay thật rùi.Còn những cái riêng tư thì em hỏi làm j.Còn nếu các bác muốn bịa ra 1 số thông tin nào đó thì em cũng chỉ bít vậy, cái ấy là ở ý thức từng người thôi.Và theo em thì chả việc j phải tạo ra thông tin ảo cả" Sống trên đời cần có 1 tấm lòng" mà
      Mình cũng là member như bạn, và mình cũng hiểu bạn (dù chưa nhiều). Tuy nhiên, mình cũng mong bạn thông cảm hơn với BQT web.
      Trước đây, mình đâu phải là Langmantuoi50, mà là 1 nick khác. Lúc mình mới gia nhập diễn đàn, mình cũng "khờ khạo" công khai nào là SĐT, nào là nick yahoo..., kết quả là mình nhận được khá nhiều tin nhắn xì păm, còn điện thoại thì cứ reng liên tục (toàn vào giờ ngủ và giờ đang làm việc không à). Sau này mình phải đổi SĐT, đổi nick yahoo, đổi luôn nick Webdien đó. Ác cái là SĐT của mình là số công ty mình quản lý, mỗi lần đổi là phải trình báo hẳn hoi. Vất vả lắm đó bạn à.
      Hy vọng bạn hiểu ý mình.
      Với lại, mình trao đổi với bạn ở đây là ý kiến của thành viên với nhau. quyết định sau cùng có chấp nhận đề nghị của bạn hay không là quyết định của BQT.
      Chúc bạn vui.
      iem hổng biết gì hết chơn á.

17. The Following 2 Users Say Thank You to langmantuoi50 For This Useful Post:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. MIỀN TRUNG webdien - Viết cho sắc màu thứ 3 của webdien
      Bởi Tiểu Thư Kiêu Kỳ trong diễn đàn LÀM QUEN - KẾT BẠN - GIAO LƯU
      Trả lời: 28
      Bài cuối: 12-09-2012, 10:24
    2. Thông báo danh sánh chính thức - nội quy đội bóng webdien HCM
      Bởi bluetear trong diễn đàn Đội bóng Web Điện - Hồ Chí Minh
      Trả lời: 1
      Bài cuối: 11-11-2011, 13:01
    3. member webdien tham dự robocon 2011 vào điểm danh nào