• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Kết quả 1 đến 7 của 7
      Cảm ơn
      32
      Được cảm ơn 9 lần, trong 7 bài

Mặc định Học thêm về điện

em đang muốn học thêm về điện hệ thống.anh chị nào biết các trường ở khu vực hà nội về buổi tối có dạy thêm về THIẾT KẾ HỆ THỐNG ĐIỆN thì chỉ hộ em với nhé.hay có thông tin gì về HỌC thiết kế hệ thống điện thì nhắn tin cho em với nhá điện thoại di động của em là :0986283056 hoặc gmail của em cũng được em xin chân thành cảm ơn nhiều .

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Học mãi vẫn thấy dốt!
      gmail:dinhdungnd86@gmail.com

Địa chỉ
      diendankythuatdien.com
      Cảm ơn
      45
      Được cảm ơn 366 lần, trong 189 bài

Mặc định Ðề: Học thêm về điện

cho biết trình độ hiện tại của bạn.
      nếu đã là dh thì tốt nhất là tự nghiên cứu qua sách và các phương tiện trên mạng internet.
      TẠM BIỆT MÃI MÃI.

3. Những thành viên đã cảm ơn Mồ côi vợ vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      242
      Được cảm ơn 964 lần, trong 194 bài

Trích dẫn Gửi bởi dinhdungnd86 Xem bài viết
      em đang muốn học thêm về điện hệ thống.anh chị nào biết các trường ở khu vực hà nội về buổi tối có dạy thêm về THIẾT KẾ HỆ THỐNG ĐIỆN thì chỉ hộ em với nhé.hay có thông tin gì về HỌC thiết kế hệ thống điện thì nhắn tin cho em với nhá điện thoại di động của em là :0986283056 hoặc gmail của em cũng được em xin chân thành cảm ơn nhiều .
      có nhiều hình thức học mà, nếu tích lũy kinh nghiệm cho bản thân thì tưj học qua sách vở, mạng, bạn bè. còn nếu mà muốn học để nâng cấp Bằng thì phải qua trường lớp bạn ah ! quan trọng nhất là Học nhưng phải tiếp thu được kiến thức và tích lũy nó cho mình. Thạc sỹ mà không biết gì thì.................

5. The Following 2 Users Say Thank You to quangthuc1983 For This Useful Post:

Cảm ơn
      32
      Được cảm ơn 9 lần, trong 7 bài

Trích dẫn Gửi bởi Mồ côi vợ Xem bài viết
      cho biết trình độ hiện tại của bạn.
      nếu đã là dh thì tốt nhất là tự nghiên cứu qua sách và các phương tiện trên mạng internet.
      em cảm ơn anh nhưng em đang làm về điện.cũng biết sơ sơ chỉ muốn nâng cao kiến thức thôi.làm việc hiểu biết nhiều sẽ rất là thích.em chỉ muốn có trường nào day thì để mình có kiến thức hệ thống thôi.mình tự học nhưng ko biêt học tù đâu.
      +++---o0o---+++
      em cảm ơn anh dã nhắc nhở, nhưng em tự học ko biết bắt đầu từ đâu.nếu anh có sach nào dạy hoặc học những sách j thi anh bảo em với.cảm ơn anh!

Học mãi vẫn thấy dốt!
      gmail:dinhdungnd86@gmail.com

Cảm ơn
      9
      Được cảm ơn 7 lần, trong 4 bài

bạn có thể học ở khu vực BÁCH KHOA chỗ đó sẽ dạy bạn về HỆ THỐNG ĐIỆN, thiết kế tủ điện...
      JUJI

Cảm ơn
      191
      Được cảm ơn 169 lần, trong 87 bài

Bác nào dậy kèm anh chủ topic nè Điện đi kìa, gia sư điện kiếm ít xiền làm bữa tân niên 2011 hihihi
      Mạng tuy ẢO nhưng TÌNH CẢM chỵ em bóng hồng webdien cũng như TÌNH CẢM giữa các thành viên là THẬT.
      CHÚNG TA LÀ MỘT GIA ĐÌNH. TẤT CẢ VÌ MỘT DIỄN ĐÀN PHÁT TRIỂN BỀN VỮNG

Địa chỉ
      HCM City
      Cảm ơn
      245
      Được cảm ơn 1,733 lần, trong 237 bài

Trích dẫn Gửi bởi dinhdungnd86 Xem bài viết
      em cảm ơn anh nhưng em đang làm về điện.cũng biết sơ sơ chỉ muốn nâng cao kiến thức thôi.làm việc hiểu biết nhiều sẽ rất là thích.em chỉ muốn có trường nào day thì để mình có kiến thức hệ thống thôi.mình tự học nhưng ko biêt học tù đâu.
      +++---o0o---+++
      em cảm ơn anh dã nhắc nhở, nhưng em tự học ko biết bắt đầu từ đâu.nếu anh có sach nào dạy hoặc học những sách j thi anh bảo em với.cảm ơn anh!
      Hì theo mình thì cách học tốt nhất là xin vô mấy chỗ làm về hệ thống là tốt nhứt đó bạn.
      Còn sách vở thì có rất nhiều đó, sách cung cấp điện, hệ thống điện, kỹ thuật điện .... ra nhà sách có đầy cho bạn chọn.
      Mail: minhtuan1412@webdien.com
      Yahoo:minhtuan22_2004
      1 - Đề nghị viết Tiếng Việt có dấu
      2 - Viết đúng chuyên mục, chọn kiểu phân loại bài và ghi tiêu đề rõ ràng
      3 - Cố tình vi phạm, cho leo cột điện 30 ngày

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ