• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Kết quả 1 đến 2 của 2
      Địa chỉ
      hcm
      Cảm ơn
      8
      Được cảm ơn 3 lần, trong 3 bài

Question lỗi đọc chương trình từ plc không được

Mình dang sử dụng plc zelio cua SCHNEIDER khi đỗ chương trình thì ok, khi đọc lại chương trình ( sử dụng máy khác) thì lại không đọc được chương trình, mình lại dùng máy đó để đỗ chương trình thì vẫn đỗ bình thường, máy Pro ai đã gặp hay biết về lỗi này làm ơn giúp mình với!
      ah cái lỗi máy tính báo software không cùng verssion mình cứ lay hay mãi ma không biết nó thuộc version nào.

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Cảm ơn
      338
      Được cảm ơn 244 lần, trong 129 bài

Mặc định Ðề: lỗi đọc chương trình từ plc không được

Trích dẫn Gửi bởi khangthedinh Xem bài viết
      Mình dang sử dụng plc zelio cua SCHNEIDER khi đỗ chương trình thì ok, khi đọc lại chương trình ( sử dụng máy khác) thì lại không đọc được chương trình, mình lại dùng máy đó để đỗ chương trình thì vẫn đỗ bình thường, máy Pro ai đã gặp hay biết về lỗi này làm ơn giúp mình với!
      ah cái lỗi máy tính báo software không cùng verssion mình cứ lay hay mãi ma không biết nó thuộc version nào.
      cái lỗi này mấy bác đi làm hay gặp lắm thì pải,em thấy các bác hay kêu thế lắm ah.bác kiểm tra lại version hai máy xem thế nào.hoặc là đổi tên máy chưa.(còn version bác làm thì bác pải biết chứ)
      trinhvanhoa_to live is to fight

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016