• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 15
      Cảm ơn
      62
      Được cảm ơn 65 lần, trong 41 bài

Mặc định chém gió về tàu vũ trụ đi kác bác ơi.

Hôm qua em ngồi chiêm bao thấy em là phi hành gia kủa tàu vũ trụ Kon thoi ấy kác bác!
      Em kòn đi tới khu vực vệ tinh Vinasat 1,mang mấy đĩa thịt chó cùng mấy chai rượu đế từ dưới xuôi lên cho mấy bác trên đó làm quà,gọi là quà của mặt đất.Uống xong trận rượu cùng anh em trên vệ tinh Vinasat xong em ko kòn nhớ đường nào để về lại tàu vũ trụ nữa đành phải nghỉ chân lại Vinasat một đêm.
      Mà trên này nhậu hay lắm nghe,không dùng li như ở dưới xuôi đâu mà dùng vòi ru mi nê có gắn bơm tăng áp vào đường ống mới uống được.Nếu mà dùng li là ko uống được tại vì trên này nó là chân không lơ lửng nên rượu nó không chảy.
      Đang chiêm bao thì kon chó nhà em nó sủa ăng ẳng làm em tỉnh giấc,mất hết cả hứng em liền chửi kon chó là: kó ngày tao cũng cho mày mấy củ giềng rồi cho mày theo chân anh em lên Vinasat mà sủa nghe.
      Em nói xong mà nó ko chịu hiểu em chút gì,chỉ vẫy đuôi cười trừ thôi.Đúng là thiệt tình...
      Kó bác nào đi tàu vũ trụ chưa vậy ?méc em với.
      Hehe...

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

CHÀO WEBDIEN.

Cảm ơn
      34
      Được cảm ơn 58 lần, trong 18 bài

Mặc định Ðề: chém gió về tàu vũ trụ đi kác bác ơi.

http://phanminhchanh.info/home/
      tìm đc link nè có nói về vũ trụ, cũng hay bác à hehe
      loading chữ ký

3. Những thành viên đã cảm ơn N6288 vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      Cung trăng
      Cảm ơn
      1,184
      Được cảm ơn 3,904 lần, trong 1,468 bài

Trên Vệ tinh thì không có ai để nhậu thịt cún đâu, pác ơi. Pác lên đó thì độc ẩm thui.

5. Những thành viên đã cảm ơn quocthai vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      175
      Được cảm ơn 1,321 lần, trong 569 bài

Trích dẫn Gửi bởi Ngứa mắt Xem bài viết
      Hôm qua em ngồi chiêm bao thấy em là phi hành gia kủa tàu vũ trụ Kon thoi ấy kác bác!
      Em kòn đi tới khu vực vệ tinh Vinasat 1,mang mấy đĩa thịt chó cùng mấy chai rượu đế từ dưới xuôi lên cho mấy bác trên đó làm quà,gọi là quà của mặt đất.Uống xong trận rượu cùng anh em trên vệ tinh Vinasat xong em ko kòn nhớ đường nào để về lại tàu vũ trụ nữa đành phải nghỉ chân lại Vinasat một đêm.
      Mà trên này nhậu hay lắm nghe,không dùng li như ở dưới xuôi đâu mà dùng vòi ru mi nê có gắn bơm tăng áp vào đường ống mới uống được.Nếu mà dùng li là ko uống được tại vì trên này nó là chân không lơ lửng nên rượu nó không chảy.
      Đang chiêm bao thì kon chó nhà em nó sủa ăng ẳng làm em tỉnh giấc,mất hết cả hứng em liền chửi kon chó là: kó ngày tao cũng cho mày mấy củ giềng rồi cho mày theo chân anh em lên Vinasat mà sủa nghe.
      Em nói xong mà nó ko chịu hiểu em chút gì,chỉ vẫy đuôi cười trừ thôi.Đúng là thiệt tình...
      Kó bác nào đi tàu vũ trụ chưa vậy ?méc em với.
      Hehe...
      Hehe... giấc mơ của bác thật tuyệt vời, giá mà em mơ được như bác thì em cũng cố cho nó sướng.
      Câu hỏi của bác chắc có mỗi bác... Phạm Tuân trả nhời được... hihi
      Mà bác kể chuyện hay thật, vinasat của nhà mình mà cũng có mấy bác ngồi chờ ae mang thịt chó lên nhậu chơi, hihi... cứ như là ngồi trên đài viên thông trên đỉnh núi nào đó ấy, hay!!!
      Bi h ước mơ lên vũ trụ k0 khó như thời xưa khi tiêu chuẩn như bác Tuân ấy là phải là anh hùng chiến tranh, là phi công giỏi, người đầu tiên bắn rơi B52 Mỹ... bi h bác chỉ cần nộp 10 tr USD, có sức khỏe đủ để... hút rượu, hút nước và nhai thức ăn khô trong điều kiện k0 trọng lượng thui?!!!
      Mà ở điều kiện không trọng lượng thì thức ăn nó có khuếch tán mùi vị gì k0 nhỉ, cái món thịt cún mà k0 ngửi thấy... mùi mắm tôm và rau mơ thì mất hứng hết trơn à?!!!

7. The Following 2 Users Say Thank You to laoton2010 For This Useful Post:

Cảm ơn
      242
      Được cảm ơn 962 lần, trong 194 bài

sao bác không mơ lên sao Hỏa ăn lẩu để khỏi mang theo bếp nhi? hiii! nên đó mọi đồ an không phải hâm cho nóng đâu, mỗi tội là ngội nhậu với riệu thì hơi vất vả nhưng nếu bạn lên đó nhớ mang bia lạnh để uống nha ! uống bia ở đó ngon tuyệt cú mèo luôn !

9. The Following 2 Users Say Thank You to quangthuc1983 For This Useful Post:

Địa chỉ
      nhà của Papa và Maman
      Cảm ơn
      1,053
      Được cảm ơn 4,514 lần, trong 1,617 bài

Thảo nào. Lúc ấy Nhóc cũng nằm mơ thấy đang làm commissioning cho Vinasat 8. Mà cứ ping qua Vinasat 1 thì lại báo lỗi kết nối.

Bây giờ mới biết lỗi do kí rì.
      Nhóc thích xí xọn,
      Nhóc thích xì păm,
      Nhóc thích trêu các anh.
      Hi hi hi....

11. The Following 2 Users Say Thank You to cô Nhóc For This Useful Post:

Địa chỉ
      Cung trăng
      Cảm ơn
      1,184
      Được cảm ơn 3,904 lần, trong 1,468 bài

Trích dẫn Gửi bởi cô Nhóc Xem bài viết
      Thảo nào. Lúc ấy Nhóc cũng nằm mơ thấy đang làm commissioning cho Vinasat 8. Mà cứ ping qua Vinasat 1 thì lại báo lỗi kết nối.

Bây giờ mới biết lỗi do kí rì.
      Rõ rồi. Mắm tôm khuếch tán vào IO card.

13. The Following 2 Users Say Thank You to quocthai For This Useful Post:

Cảm ơn
      242
      Được cảm ơn 962 lần, trong 194 bài

Trích dẫn Gửi bởi quocthai Xem bài viết
      Rõ rồi. Mắm tôm khuếch tán vào IO card.
      vậy đề nghị lấn sau anh em không mang mắn tôm lên nữa nhé! nhưng mà nghĩ thịt chó mà không có mắm tôm thì không ổn nên bác nào xây dựng cơ sở sx mắn tôm trên mặt trăng để anh em khi nào nhậu thì qua đó lấy nhé !

Cảm ơn
      62

Trích dẫn Gửi bởi giapc902 Xem bài viết
      Hơ hóa ra là pác à
      - hôm đó em nằm mơ đang kiểm tra và bảo trì vệ tinh Vinasat 1 thì thấy có một tầu con thoi không biết của quốc gia nào hướng về phía em, đang định gọi pác Cuốc trên mặt trăng cứu viện thì hắn lại mang thịt chó và rượu nút ná chuối ra làm quà, hi chắc người nhà nên em không đề phòng nào ngờ hắn cho em uống say xong biến đi đâu không biết từ hôm đó đêm nào em cũng tìm nào ngờ pác lại được kon cún nhà pác đưa về trái đất an toàn. em đang định mời con cún nhà pác sang làm việc cho NASA
      Bác này đúng là...
      Bác sống trên đó đúng là đói tình cảm,đói luôn cả rượi thịt là sao?Hôm đó em và bác uống,bác kòn khen là chỉ cái món thịt chó và rượu đế dưới hạ giới là số một.Anh mình còn cết nghĩa huyênh đệ nữa mà.Thế mà bây giờ đã quên rồi.
      CHÀO WEBDIEN.

Cảm ơn
      62

Trích dẫn Gửi bởi giapc902 Xem bài viết
      hix em say thật pác ạ chẳng nhớ gì cả, pác có muốn lên trên đó nữa thì cứ bảo với em một câu sao cứ ngồi trên cột điện thế nhỡ ra thì khổ.
      Thì em ngồi trên đó để "chiêm bao" cho dễ mà.
      Hôm nào rảnh em lên đó chơi một chuyến nữa cho biết,tiện thể ghé qua mấy hành tinh khác kiếm ít kim kương,đá quý về dưới xuôi bán ciếm tiền xài vậy
      CHÀO WEBDIEN.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016