• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 22
      Cảm ơn
      1
      Được cảm ơn 2 lần, trong 2 bài

Mặc định Giúp mình về báo cáo tốt nghiệp với khó quá cả nhà ơi

Mình đang học năm thứ 3 trường CĐN Cơ Điện Hà Nội mình giờ đang đi thực tập và chuẩn bị viết báo cáo thực tập mà chẳng biết viết gì cả giờ mọi người giúp mình với. Trường mình lại ko giao đề tài gì cả chỉ có đề cương thực tập thui đề cương nói là mình cần viết về những công việc đã làm được trong quá trình thực tập liên quan đến điện công nghiệp như cung cấp điện, Sửa chữa và vận hành máy điện, thực hành trang bị điện và cuối cùng là truyền động điện. Những việc mà mình đã làm được trong 3 tháng qua, nhưng mình lại xin vào công ty cp bóng đèn phích nước rạng đông phòng thử nghiệm ở đây lại chuyên về điện tử công suất nhưng môn này mình lại chả biết gì nên toàn ngồi chơi và cũng chẳng làm gì bây giờ viết báo cáo thì cũng chẳng biết viết như thế nào nữa nên mong mọi người giúp đỡ cho mình hoàn thành bài báo cáo này. Mình xin cảm ơn mọi người nhớ giú mình nhé.thank mọi người nhìu nhìu ha

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Cảm ơn
      1

Mặc định Ðề: Giúp mình về báo cáo tốt nghiệp với khó quá cả nhà ơi

Mọi người đâu hết cả rồi chẳng lẽ không ai mún giúp mình hả

Cảm ơn
      300
      Được cảm ơn 611 lần, trong 280 bài

trùi pó tay bác này luôn. bác lênthu7 viện mượn mấy cái báo cáo củ những năm trước đó rùi lấy cái đề cương của người ta. dựa theo cái đó mà làm.chứ có ai biết bạn thực tập như thế nào - nhà máy bác thực tập nó ra seo mà giúp bác chứ

Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Chú nào thế nhỉ? Nói tên Anh cho tài liệu keke:D

Cảm ơn
      364
      Được cảm ơn 716 lần, trong 330 bài

Trích dẫn Gửi bởi nhatlang9k Xem bài viết
      Mình đang học năm thứ 3 trường CĐN Cơ Điện Hà Nội mình giờ đang đi thực tập và chuẩn bị viết báo cáo thực tập mà chẳng biết viết gì cả giờ mọi người giúp mình với. Trường mình lại ko giao đề tài gì cả chỉ có đề cương thực tập thui đề cương nói là mình cần viết về những công việc đã làm được trong quá trình thực tập liên quan đến điện công nghiệp như cung cấp điện, Sửa chữa và vận hành máy điện, thực hành trang bị điện và cuối cùng là truyền động điện. Những việc mà mình đã làm được trong 3 tháng qua, nhưng mình lại xin vào công ty cp bóng đèn phích nước rạng đông phòng thử nghiệm ở đây lại chuyên về điện tử công suất nhưng môn này mình lại chả biết gì nên toàn ngồi chơi và cũng chẳng làm gì bây giờ viết báo cáo thì cũng chẳng biết viết như thế nào nữa nên mong mọi người giúp đỡ cho mình hoàn thành bài báo cáo này. Mình xin cảm ơn mọi người nhớ giú mình nhé.thank mọi người nhìu nhìu ha
      Theo pé nghĩ, nếu chỗ công ty nơi anh thực tập họ chỉ sản xuất sản phẩm chi chi đó mà không thuộc về chuyên môn của anh (như anh nói), vậy thì sao anh không thử làm báo cáo về cung cấp điện cho công ty đó. Chẳng hạn như sơ đồ mạng điện trong công ty như thế nào? bao nhiêu phụ tải, công suất bao nhiêu? hệ thống đèn chiếu sáng trong xưởng, ngoài sân như thế nào? Máy biến áp cấp nguồn như thế nào? máy phát điện dự phòng như thế nào? Chống sét như thế nào?...
      Hãy sống hết lòng với nhau.
      Trăm năm trước thì ta chưa gặp
      Trăm năm sau biết gặp lại không
      Cuộc đời sắc sắc không không
      Thôi thì hãy sống hết lòng với nhau.

Cảm ơn
      242
      Được cảm ơn 964 lần, trong 194 bài

Trích dẫn Gửi bởi nhatlang9k Xem bài viết
      mình đang học năm thứ 3 trường cđn cơ điện hà nội mình giờ đang đi thực tập và chuẩn bị viết báo cáo thực tập mà chẳng biết viết gì cả giờ mọi người giúp mình với. Trường mình lại ko giao đề tài gì cả chỉ có đề cương thực tập thui đề cương nói là mình cần viết về những công việc đã làm được trong quá trình thực tập liên quan đến điện công nghiệp như cung cấp điện, sửa chữa và vận hành máy điện, thực hành trang bị điện và cuối cùng là truyền động điện. Những việc mà mình đã làm được trong 3 tháng qua, nhưng mình lại xin vào công ty cp bóng đèn phích nước rạng đông phòng thử nghiệm ở đây lại chuyên về điện tử công suất nhưng môn này mình lại chả biết gì nên toàn ngồi chơi và cũng chẳng làm gì bây giờ viết báo cáo thì cũng chẳng biết viết như thế nào nữa nên mong mọi người giúp đỡ cho mình hoàn thành bài báo cáo này. Mình xin cảm ơn mọi người nhớ giú mình nhé.thank mọi người nhìu nhìu ha
      thầy nào hướng dẫn thế?thầy nguyên, thầy lộc hay thầy tuyến( mình gọi là anh thôi vì trước là đồng nghiệp mà)? Trường đó khoa điện toàn là chỗ anh em với mình thôi.trắc học tay nghề ở xuân hòa song rùi ah?

Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Chẳng có thầy nào hướng dẫn mới đau chứ. Trường củ chuối ko chịu đc
      +++---o0o---+++
      Ý quên đấy là trường hợp học ở cơ sở 131B Thái Thịnh. Các cơ sở khác tui ko biết

Cảm ơn
      1

Trích dẫn Gửi bởi quangthuc1983 Xem bài viết
      thầy nào hướng dẫn thế?thầy nguyên, thầy lộc hay thầy tuyến( mình gọi là anh thôi vì trước là đồng nghiệp mà)? Trường đó khoa điện toàn là chỗ anh em với mình thôi.trắc học tay nghề ở xuân hòa song rùi ah?
      Chưa em chưa lên xuân hòa mà vẫn đang ở cơ sở 2 nè thầy cũng quen các thầy đó hả.em cũng biết mấy thầy đó nhưng lớp em thầy dũng chủ nhiệm nên cũng hướng dẫn bọn em luôn. Nhưng mấy tháng rồi ko liên lạc gì cả nên em cũng không biết hỏi thầy như thế nào lớp trưởng thì bảo cứ viết thế nào cũng được nhưng khó quá. Tháng 4 là em lên xuân hòa thầy ạ. Mà thầy tên gì vậy ạ có công tác ở trường không vậy thầy

Cảm ơn
      1

Lại chẳng thấy ai có ý kiến gì thế hả

Cảm ơn
      242
      Được cảm ơn 964 lần, trong 194 bài

Thầy DŨNG BÉO THANH HÓA AH? trước mình về xuân hòa công tác 3 tháng ! mấy anh em ở với nhău suốt mà. mình không dạy ở đó nhưng mà quen thì gần hết khoa Điện của trường đó ! thui cố gắng viết cho tốt vào. hỏi mấy anh em cùng lớp y?nói chung các thầy ở đó cũng dễ tính không khó khăn gì đâu !có gắng nên nhé !

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Dịch vụ - Chuyên thi công hệ thống điện công nghiệp,tủ tụ bù,tủ ats,tủ phân phối,tủ điều khiển công nghiệp...
      Bởi NGUYENVANTHIN trong diễn đàn Cáp điện, Tủ bảng, thang máng cáp
      Trả lời: 11
      Bài cuối: 24-10-2016, 10:02
    2. Phần mềm kế toán Biframework chuyên nghiệp cho doanh nghiệp vừa và nhỏ.
      Bởi lucluc trong diễn đàn CHIA SẺ HỌC TẬP, NGHỀ NGHIỆP
      Trả lời: 0
      Bài cuối: 22-10-2013, 11:26
    3. Cần bán - Cung cấp Máy biến áp, động cơ điện, bơm công nghiệp, bơm nông nghiệp, thiết bị điện EMIC
      Bởi devil1412 trong diễn đàn Động cơ điện, máy bơm, quạt thông gió
      Bài cuối: 26-06-2013, 09:50
    4. Cần bán - Cung cấp Máy biến áp, động cơ điện, bơm công nghiệp, bơm nông nghiệp, thiết bị điện EMIC
      Bởi devil1412 trong diễn đàn Máy biến áp, biến dòng
      Bài cuối: 26-06-2013, 09:47
    5. [hot]Tieu chuan thí nghiệm - nghiệm thu thiết bị điện
      Bởi noncao trong diễn đàn TIÊU CHUẨN NGÀNH ĐIỆN
      Trả lời: 7
      Bài cuối: 10-05-2013, 09:16
    Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà