• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Xem kết quả Bình chọn: VOTE cho NGÔI SAO THỨ 10 SẼ TỎA SÁNG đi các bạn ơi :X

Người bình chọn
    41. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
    • 1 - linhvancong

4 9.76%
    • 2 - mod ngoclan3110

2 4.88%
    • 3 - mod turo_thanh

7 17.07%
    • 4 - mod nmqpower

0 0%
    • 5 - mod caovanhuong

13 31.71%
    • 6 - mod vinhphong229

6 14.63%
    • 7 - smod Em trai hậu đậu

1 2.44%
    • 8 - mod wendy

1 2.44%
    • 9 - baohuy_pla

1 2.44%
    • 10 - cô gái cô đơn là em

6 14.63%
    Trang 2 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 1234512 ... CuốiCuối
    Kết quả 11 đến 20 của 130

Chủ đề: Số 9 - lightingbolt

Địa chỉ
      Đồng Nai
      Cảm ơn
      301
      Được cảm ơn 694 lần, trong 405 bài

Mặc định Ðề: Số thứ 9 - NGÔI SAO lightingbolt SẼ TỎA SÁNG TRÊN BẦU TRỜI webdien.com :X

Trích dẫn Gửi bởi langmantuoi50 Xem bài viết
      Mới vô đầu mà bác này gài bẫy SAO liền à nha
      nói một là hai, nói hai là một là bịnh mãn tính khó chữa của con gái
      nói yêu là không là tài năng thiên phú của Lãng mạn nè. Khi iu thật, người đàn ông sẽ nói là mình cưới nhau nhé em. các câu còn lại đều là ảo.

SAO 8 với SAO 9 có hoàn cảnh giống nhau, ngày sinh cũng nhầm của nhau. Bởi vậy SAO 8 giúp SAO 9 đỡ bớt 1 nhát rùi đó nha. Chủ yếu là lấy lòng SAO 9, hy vọng SAO 9 giải thích kỹ hơn về vấn đề NỘI GIÁN trong chiện của 2 người? được hem SAO 9?
      Bác SAO 8 cứ bình tĩnh theo dõi đi, vấn đề "nội gián" sẽ không chỉ hot trong 2 tuần này mà có thể sẽ hot cả năm nay luôn ấy chứ.
      Thực ra thì e đã đỡ cú chém này cả mấy tháng nay rồi, rải rác ở khắp nơi, chẳng qua do mọi người k tổng hợp lại được thui

Cám ơn bác đã đỡ phụ nhát này cũng như 2 tuần trước (quá chừng câu hỏi khó đã ra rồi, tới mình chắc cũng đỡ, hi vọng cái khiên mới rèn đỡ nổi tới khi ta luyện xong "Lăng ba vi bộ"
      Xem nội qui box Hỏi đáp về điện tại đây:
      http://webdien.com/d/showthread.php?t=12077

2. Những thành viên đã cảm ơn lightingbolt vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      Dưới ánh mặt trời
      Cảm ơn
      225
      Được cảm ơn 267 lần, trong 146 bài

Mặc định Ðề: Số thứ 9 - NGÔI SAO lightingbolt SẼ TỎA SÁNG TRÊN BẦU TRỜI webdien.com :X

Kiếm của Hậu Đậu lâu ngày không mài, nên cũng chỉ múa may vài nhát, để bác khởi động chút, cho chân tay dẻo dai để đỡ các nhát chém còn lại nha:
      - Bác rút ra được những kinh nghiệm gì trong cách đỡ gạt của sao Lang trong số thứ 8? Bác có tự tin khi bước chân lên giải ngân hà? Bác đã chuẩn bị được những loại khiên gì để đón đỡ những nhát chém đồng loạt liên hồi của fan hâm mộ?
      _ Một ngày a thường làm những công việc gì? A có hay nhậu nhẹt ko ạ? Khi đi nhậu, có khi nào a bị bà xã gọi về giữa lúc anh em đang vui không?
      Tạm vậy đã, Hậu Đậu sẽ sửa sang lại dao kiếm...
      A true friend is someone who reaches for your hand and touches your heart...
      ----------------------------------------------
      Sửa chữa biến tần, PLC, HMI
      Cung cấp biến tần MICNO, PLC - HMI Wecon, Motor Dolin
      Hotline:0977.725.087
      Email: Kythuatttac@gmail.com

4. Những thành viên đã cảm ơn Em trai hậu đậu vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      Cần Thơ xì tin
      Cảm ơn
      349
      Được cảm ơn 306 lần, trong 172 bài

Trích dẫn Gửi bởi Cuội Bé Xem bài viết
      He he mở hàng luôn

Pác có quan điểm gì về Vợ - người tình - hồng nhan tri kỉ
      Sao anh lại mở hàng vụ Vợ - TÌnh - Hồng Nhan ở topic kia?
      http://webdien.com/d/showpost.php?p=82502&postcount=19
      Trích dẫn Gửi bởi lightingbolt Xem bài viết
      Sai rồi, không ổn chút nào cả, chứng tỏ ông Cuội bé này chưa từng có HNTK bao giờ, đúng k nào?

Bao giờ cũng bắt đầu bằng tình bạn, trên con đường phát triển, nếu 2 người hợp nhau thì sẽ đi đến tình yêu, nếu 2 người tiếp tục là sự bổ sung cho nhau, sẽ tiến đến hôn nhân, nhưng nếu chỉ dừng lại ở việc hợp nhau, hiểu nhau thì họ sẽ trở thành bạn rất thân và từ từ, có thể gọi cô gái đó là HNTK.

Tôi cũng từng có 1 người như thế, đã vài năm trôi qua, dù tình yêu rất đẹp nhưng nó cũng không qua khỏi được số phận, giờ đây cô ấy vẫn là HNTK của tôi. Đôi lúc, cô ấy hiểu lòng tôi hơn cả người vợ của tôi hiện giờ. Tôi vẫn gắn bó với cô ấy nhưng k phản bội vợ mình, bởi đơn giản, cô ấy là tri kỷ hồng nhan.
      Phải chăng cô nàng Hồng Nhan này ở webdien của chúng ta??? hahaha

Nắng, mưa bất chợt

6. Những thành viên đã cảm ơn wendy vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      Đà Nẵng
      Cảm ơn
      276
      Được cảm ơn 534 lần, trong 258 bài

chém anh rồi tâm can e day dứt
      đâm chi anh ruột em thêm não nề
      dãy ngân hà đâu chỉ có mình anh
      nhưng anh sáng hơn 33,546 vì sao khác

vì vậy
      được chém anh là hạnh phúc của đời e
      đâm anh rồi tự nhin thấy sảng khoái
      e tự thú giữa cuộc đời che đậy
      đành ngậm ngùi rèn luyện mũi kim cương

anh dùng khiên
      với kim cương chỉ 1 nhát
      ngôi sao này sẽ sáng được bao lâu
      người ta nói sẽ muôn đời sáng mãi
      em sẽ bắn để sánh bước cùng nhau

còn mọi người ngần ngại chi thêm nữa
      cùng hợp lực bắn phá kỳ sao sáng

he tạm thời tỉa cái đã, tặng anh linh ta linh tinh đó
      Quân tử thảng đãng đãng
      Tiểu nhân trường thích thích

8. The Following 2 Users Say Thank You to nganhdiencolen For This Useful Post:

Cảm ơn
      223
      Được cảm ơn 299 lần, trong 191 bài

Bác à cái tên ánh sáng của tia chớp bác thôi thì em gọi là sấm sét vậy đi nhé , còn oai phong mà mọi người còn phải nễ hơn mấy anh hùng nữa. Nhưng nó bắt nguồn từ đâu về cái tên này thế bác. Em thấy mấy bác điện lực vẫn có thời gian đi chơi đi off bình thường, có phải chị xã ở nhà hơi khó nên bị cấm cung không bác. ??????????????????????????
      CÓ HỌC VẤN MÀ KO CÓ LƯƠNG TÂM , CHỈ LÀM CHO TINH THẦN BẠI HOẠI. (RABELAIS)

CHẢ ĐƯỢC GÌ
      CHỈ ĐƯỢC GIÀ!

10. Những thành viên đã cảm ơn haidongthap vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      1,273
      Được cảm ơn 1,537 lần, trong 718 bài

Trích dẫn Gửi bởi lightingbolt Xem bài viết
      Bác SAO 8 cứ bình tĩnh theo dõi đi,
      Không thể nào mà bình tĩnh theo dõi như người ngoài được, ông à.

Pé í kiu tui bằng sp mừ. Tui phải có trách nhiệm quan tâm vụ nè nhiều hơn mọi người chút chớ. Chẳng hạn như là giờ còn vương vấn gì hông nè?, rùi NỘI GIÁN đó có được lợi lộc gì sau khi ông out hông nè

iem hổng biết gì hết chơn á.

12. Những thành viên đã cảm ơn langmantuoi50 vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      Đồng Nai
      Cảm ơn
      301

Trích dẫn Gửi bởi haidongthap Xem bài viết
      Bác à cái tên ánh sáng của tia chớp bác thôi thì em gọi là sấm sét vậy đi nhé , còn oai phong mà mọi người còn phải nễ hơn mấy anh hùng nữa. Nhưng nó bắt nguồn từ đâu về cái tên này thế bác. Em thấy mấy bác điện lực vẫn có thời gian đi chơi đi off bình thường, có phải chị xã ở nhà hơi khó nên bị cấm cung không bác. ??????????????????????????
      Cái tên đó xuất phát từ sở thích của mình thôi, hồi nhỏ mình sợ sấm sét, sau này học điện rồi thì lại ngưỡng mộ từ cách hình thành cho đến khi kết thúc và cả sức mạnh khủng khiếp của nó, vậy thôi.

Điện lực cũng tuỳ chỗ mới rảnh hay không anh Hải à, với lại mình đã nói rồi, tửu lượng kém quá, sợ quê
      +++---o0o---+++
      Trích dẫn Gửi bởi Em trai hậu đậu Xem bài viết
      Kiếm của Hậu Đậu lâu ngày không mài, nên cũng chỉ múa may vài nhát, để bác khởi động chút, cho chân tay dẻo dai để đỡ các nhát chém còn lại nha:
      - Bác rút ra được những kinh nghiệm gì trong cách đỡ gạt của sao Lang trong số thứ 8? Bác có tự tin khi bước chân lên giải ngân hà? Bác đã chuẩn bị được những loại khiên gì để đón đỡ những nhát chém đồng loạt liên hồi của fan hâm mộ?
      _ Một ngày a thường làm những công việc gì? A có hay nhậu nhẹt ko ạ? Khi đi nhậu, có khi nào a bị bà xã gọi về giữa lúc anh em đang vui không?
      Tạm vậy đã, Hậu Đậu sẽ sửa sang lại dao kiếm...
      Hic, tên là Hậu Đậu mà đường kiếm hiểm pà cố lun, may mà kiếm chưa bén đó nha .

Nói thiệt là có rút kinh nghiệm gì đâu, cứ tưởng tuần này pé cô đơn lên sao, ngờ đâu đột ngột nhận tin nhắn của pé kêu tuần này a được lên đoạn đầu đài rùi, hết hồn mở WD ra xem mới biết

Một ngày công việc bình thường là: Lên công ty đọc báo, tám tới trưa, về nhà nghỉ trưa, chiều lên tám tiếp, 4h30 chiều lên sòng làm vài ván rồi về .

Nhậu thì thỉnh thoảng thôi, trước khi đi bao giờ cũng báo vợ (tạo điều kiện cho vợ rủ mấy bà bạn đi shopping mà ) nên chẳng bao giờ bị làm phiền khi đang sung sướng cả

14. The Following 2 Users Say Thank You to lightingbolt For This Useful Post:

Địa chỉ
      Đà Nẵng
      Cảm ơn
      276
      Được cảm ơn 534 lần, trong 258 bài

anh vui lòng cho biết cảm xúc của anh khi làm một ngôi sao sáng nhất kỳ này và nhìn những ngôi sao chưa sáng đang lờ mờ dương thương, đao ,giáo, cung , súng chuẩn bị bắn a thì a có cảm xúc như thế nào ạ!
      Quân tử thảng đãng đãng
      Tiểu nhân trường thích thích

Địa chỉ
      Đồng Nai
      Cảm ơn
      301

Trích dẫn Gửi bởi nganhdiencolen Xem bài viết
      anh vui lòng cho biết cảm xúc của anh khi làm một ngôi sao sáng nhất kỳ này và nhìn những ngôi sao chưa sáng đang lờ mờ dương thương, đao ,giáo, cung , súng chuẩn bị bắn a thì a có cảm xúc như thế nào ạ!
      Mới đầu thì hơi sợ sợ, giờ thì .... quen rồi, muốn ... trốn luôn

Cảm ơn
      191
      Được cảm ơn 169 lần, trong 87 bài

Trích dẫn Gửi bởi caovanhuong Xem bài viết
      té ra bác bu lông là bác Thế Đông à. em đã bị lừa
      Ủa, bị lừa gì vậy??? Hehehe vậy bị lừa thì phải chém sao cho Nhiệt Tình bạn ạ
      Trích dẫn Gửi bởi langmantuoi50 Xem bài viết
      Không thể nào mà bình tĩnh theo dõi như người ngoài được, ông à.

Pé í kiu tui bằng sp mừ. Tui phải có trách nhiệm quan tâm vụ nè nhiều hơn mọi người chút chớ. Chẳng hạn như là giờ còn vương vấn gì hông nè?, rùi NỘI GIÁN đó có được lợi lộc gì sau khi ông out hông nè

Lan chưa có hiểu vụ NỘI GIÁN là ra làm sao? Nội Gián kiểu gì hở anh? Huhuhu hổng bíkk đâu, nói rõ đi. Trả lời gì mà ngắn cũn cỡn à!!!!!!! Ủa, sao a vẫn nói pé CODON nhắn tin cho anh? Hê hê, tình xưa nghĩ cũ ngươi ta nói ''sau tềnh êu là hận thù'' mà bi h vẫn còn liên lạc seo ta? Ngưỡng mộ nha? Có thể bật mý xíu của ngày xưa hem anh

Pà xã bi h có bít chiện ngày xưa của anh dzớii chị codon hem??? hahhaha
      Mạng tuy ẢO nhưng TÌNH CẢM chỵ em bóng hồng webdien cũng như TÌNH CẢM giữa các thành viên là THẬT.
      CHÚNG TA LÀ MỘT GIA ĐÌNH. TẤT CẢ VÌ MỘT DIỄN ĐÀN PHÁT TRIỂN BỀN VỮNG

Trang 2 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 1234512 ... CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Chúc mừng sinh nhật anh Lightingbolt: 8/1/198x - 8/1/2011
      Bởi wendy trong diễn đàn LÀM QUEN - KẾT BẠN - GIAO LƯU
      Trả lời: 25
      Bài cuối: 10-01-2011, 14:10
    Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng