• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Kết quả 1 đến 5 của 5
      Cảm ơn
      10

Mặc định Ko biết mình có chọn sai đườg hông mấy bạn,công việc mới mình thấy áp lực làm sao ấy???

mình học cao đẵng điện công nghiệp,đi làm bảo trì được hai năm, sướng khổ j mình đều nếm qua.Đùng một cái ,thấy trung tâm dạy nghề ở huyện tuyển giáo viên dạy sơ cấp nghề ĐCN ,mình nộp thử vào ,hok bít là ý trời hay sao mà mình được nhận làm ngay,mình đi làm công việc mới được một tháng rồi ,mà cứ thấy bỡ ngỡ làm sao ấy,hok bít mình có chọn sai con đương hông mấy bạn,công việc mới mình thấy áp lực làm sao ấy,mong các bạn cho mình vài lời khuyên để mình có thể định hướng cho bản thân với

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Cảm ơn
      300
      Được cảm ơn 610 lần, trong 281 bài

Mặc định Ðề: Nỗi niềm ai tỏ

Có j đâu mà áp lực.
      + thứ nhất mình hơn hẳn mấy chú học sinh một cái đầu
      + thứ 2: Mình có kinh nghiệm thực tế dồi dào rùi.
      +thư 3: V62 chịu khó đọc sách tí lý lại ít lý thuyết là ok. Lên nói cái j th2i mấy chú học sinh nghe cái đó
      chẳng wa là chưa wen thui bác àh. Vài bửa nửa wen lại thấy côgn việc nhàm ghê gớm ấy chứ

3. Những thành viên đã cảm ơn turo_thanh vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      2

Mặc định Ðề: Nỗi niềm ai tỏ hok bít mình có chọn sai con đương hông mấy bạn,công việc mới mình thấy áp lực làm sao

Tính chất công việc, môi trường làm việc, cách làm việc,... thay đổi nên bạn cảm thấy áp lực thôi. Lâu dần sẽ quen đi. Thay đổi công việc nào cũng vậy mà.

Cảm ơn
      279
      Được cảm ơn 704 lần, trong 366 bài

Mặc định Ðề: Nỗi niềm ai tỏ hok bít mình có chọn sai con đương hông mấy bạn,công việc mới mình thấy áp lực làm sao

Hùi xưa mình cũng có ước mơ được làm... thày giáo, chả là vì bé con con, sức yếu mà.
      Vậy mà lại phải đi làm thợ, làm miết rồi quen, bây h có cho làm thầy chắc cũng không làm nổi nữa rồi!
      Bác được làm thầy, sướng quá rồi, cơ bản là bác có thấy điều kiện làm việc tốt, lương lậu ok thì phấn đấu chịu khó rèn luyện sách vở cùng thực tế chút là quen ngay thôi.
      Chúc mừng bác nhân 20/11!

Địa chỉ
      TP HCM
      Cảm ơn
      409
      Được cảm ơn 848 lần, trong 341 bài

Vì chưa quen việc nên cảm thấy thế thôi, dần dần sẽ thấy rất nhẹ nhàng. Cố gắng hơn nhé. Chúc thành công!

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016