• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Xem kết quả Bình chọn: Ngôi sao thứ 11 của webdien sẽ là ai? Mời bạn bỏ phiếu?

Người bình chọn
    21. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
    • haidongthap

7 33.33%
    • turo_thanh

1 4.76%
    • vinhphong229

4 19.05%
    • nghanhdiencolen

1 4.76%
    • zunkun

0 0%
    • quangthuc1983

1 4.76%
    • Em trai hậu đậu

6 28.57%
    • missyou42

1 4.76%
    • ngoisaobang

0 0%
    • hiepga789

0 0%
    Trang 1 của 12 123411 ... CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 113
      Cảm ơn
      191
      Được cảm ơn 169 lần, trong 87 bài

Mặc định Số 10 - NGÔI SAO TRẺ caovanhuong

Các bạn có thất vọng hok khi tuần sao 10 nè, ngoclan3110 vẫn làm MC?
      Chúng ta chào đón ngôi sao trẻ của webdien lên sân khấu nhe ^^: caovanhuong với 13 phiếuSau đây là trích đoạn phỏng vấn ngôi sao trẻ để các KIẾM THỦ, ĐAO THỦ ..v.v... có thông tin về sao, căn cứ đó còn chém sao. Biết sao, biết ta, trăm trận trăm thắng ha

Ngọc Lan: Lần nè được Ban Tổ Chức kêu tiếp tục dẫn chương trình, Lan cảm thấy rất run khi tiếp tục đứng trên sân khấu. Hy vọng sẽ ko sảy ra sai sót gì. Lần nè Hưởng làm ngôi sao thứ 10, Hưởng có thể cho member một vài thông tin về Hưởng ko ??
      Ngôi Sao: Hưởng tham gia webdien ngày 18-05-2010. Tính tới thời điểm nè, khi trả lời phỏng vấn là có Tổng số post tại webdien 1,140 bài.
      Ngọc Lan: hihi, bữa rùi Lan lộn ngày sinh của anh Hưởng, xí xóa nha anh, đừng giận nha
      Ngôi Sao: cảm ơn em nhé, chúc em luôn xinh tươi và học tốt. anh đính chính lại là anh sinh ngày 8/4/1990 chứ hổng phải 7/4 đâu.
      cảm ơn tất cả mọi người đã nhớ và gửi những lời chúc tốt đẹp đến mình. chúc mọi người luôn hạnh phúc và thành công trong công việc.

Ngọc Lan: Anh có thể giới thiệu về xuất thân của anh 1 xíu ko? hehe
      Ngôi Sao: anh ở Vũng Tàu, lên Sài Gòn học, chuyên nghành chính là Điện Tử. Từ năm 2008, đã hay vô dientuvietnam.net tự mày mò ( hồi đó còn học cấp 3 á). Năm nay anh học năm 3 rùi.
      Ngọc Lan: Hiện nay anh đang làm mod của box ỨNG DỤNG ĐIỆN TỬ. Được biết anh tuy trẻ tuổi nhưng rất ham học hỏi ( đấy là do admin TTKK kêu với ngoclan thế, bật mý luôn là pà chị mún anh lên làm sao kỳ này vì pà chị kêu là mod caovanhuong tuổi trẻ tài cao. sry ttkk nha, em thật thà, em phải khai, hok nên dấu diếm ngôi sao làm gì, để ngôi sao làm SAO cho thoải mái). MC muốn chém mở màn anh vài câu hỏi đơn giản, tiếp nối, hy vọng các kiếm thủ, đao thủ sẽ sát cánh cùng Ngọc Lan nha:

1. hiện h đang vào top 5 những người có đóng góp về số lượng bài có ích cho webdien nhất? Mối duyên nào đưa đẩy anh gắn bó với webdien?
      2. Một ngày anh vô webdien bao nhiu thời gian? Anh có tâm sự rằng anh thường xuyên invi để vào webdien vì gần như anh trực webdien riết?
      3. webdien hổng phải là nơi có nhiều đất cho nghành anh đang học để cống hiến, anh có muốn phát triển hơn chiên mục hiện ỨNG DỤNG ĐIỆN TỬ và ĐIỆN TỬ tại webdien ko?
      4. Hiện giờ anh Hưởng đã có bạn gái chưa? Anh cảm nhận gì về cuộc sống thực và cuộc sống ảo hiện giờ của anh?

Hihi, chém nhẹ nhàng vậy thui, tạm thế đã nha. Ngôi sao vô chào khán giả lần nữa để khán giả có sức chém nha .

1 tràng vỗ tay cổ vũ cho NGÔI SAO TRẺ kỳ 10 của webdien nha

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Mạng tuy ẢO nhưng TÌNH CẢM chỵ em bóng hồng webdien cũng như TÌNH CẢM giữa các thành viên là THẬT.
      CHÚNG TA LÀ MỘT GIA ĐÌNH. TẤT CẢ VÌ MỘT DIỄN ĐÀN PHÁT TRIỂN BỀN VỮNG

2. The Following 3 Users Say Thank You to ngoclan3110 For This Useful Post:

Cảm ơn
      29
      Được cảm ơn 58 lần, trong 37 bài

Mặc định Ðề: Số thứ 10 - NGÔI SAO TRẺ caovanhuong của webdien.com

Ua zoi !!! Tưởng có sao trăng gì vào xem cho đở thèm chứ , ai ngờ . Theo Giáo Sư Bùi Trọng Xoay:" Nễu đây là câu hỏi thì câu hỏi bạn chưa rỏ ràng,nếu là lời gợi ý thì anh em vào chém phải xài kiếm nhật xịn,loại thép lưởi kiếm phải có kết cấu tin thể như kim cương mới bay vào chém nổi, còn nếu là.......... lời rủ rê vào chém thì bạn đã rủ rê đc mình...hehe
      Dù ngày mai có ra sao đi chăng nữa>>>Mà có ra sao cũng chẳng sao

Cảm ơn
      43
      Được cảm ơn 143 lần, trong 31 bài

Sặc mùi máu
      Cứ tưởng thế nào. Híc.
      Vô truyện Hiệp khách giang hồ học ít vào chém cho mấy anh em web điện tơi bời
      Fan Hiệp khách giang hồ

Địa chỉ
      Cần Thơ xì tin
      Cảm ơn
      349
      Được cảm ơn 306 lần, trong 172 bài

các anh, các bạn ui, hông có 8 trong topic chém sao nha!
      mún 8 thì phải đặt câu hỏi để giao lưu - làm quen - chém sao nha ^^!!!
      wen sẽ dell những topic chém ngoài lề đó ^^!!

hy vọng các bạn ủng hộ nha ^^ ....
      cùng chém sao nào ^^!!!

Ngôi sao đâu rùi nè? vô topic chào khán giả để khán giả còn có sức vô chém chứ ? hổng biết lần làm sao nè, ngôi sao sẽ xài tuyệt chiêu gì để đỡ nè? ( sao 9 xài lăng-ba-vi-bộ rùi đó hehe) ...

hy vọng sao 10 hổng có né né né như sao 8 và sao 9 nha
      Nắng, mưa bất chợt

6. Những thành viên đã cảm ơn wendy vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      Long Hải
      Cảm ơn
      226
      Được cảm ơn 909 lần, trong 605 bài

1. hiện h đang vào top 5 những người có đóng góp về số lượng bài có ích cho webdien nhất? Mối duyên nào đưa đẩy anh gắn bó với webdien?
      2. Một ngày anh vô webdien bao nhiu thời gian? Anh có tâm sự rằng anh thường xuyên invi để vào webdien vì gần như anh trực webdien riết?
      3. webdien hổng phải là nơi có nhiều đất cho nghành anh đang học để cống hiến, anh có muốn phát triển hơn chiên mục hiện ỨNG DỤNG ĐIỆN TỬ và ĐIỆN TỬ tại webdien ko?
      4. Hiện giờ anh Hưởng đã có bạn gái chưa? Anh cảm nhận gì về cuộc sống thực và cuộc sống ảo hiện giờ của anh?
      1. H biết đến webdien do tình cớ gặp 1 thành viên có cái mail là quyen81qb@webdien.com, cũng chính vì cái đuôi webdien nên đi tìm thế là ra website webdien.com. và do muốn được cái mail webdien.com nên đăng ký làm mod và thế là gắn bó với nó tới tận bây giờ.
      2. cũng không biết là 1 ngày vào web bao nhiêu giờ nhưng nếu ở nhà không đi học là trực ở web luôn. hồi đó còn ăn nằm ở cái chatbox với anh Thắng, anh Quyền, anh Quyền sóc trăng lúc 10h-11h nữa cơ.
      3. rất muốn phát triển cái box điện tử cho nó mạnh lên nhưng mà bên đây mấy anh ít quan tâm đến điện tử nên không biết cách nào hết.
      4. anh chưa có bạn gái Lan ơi
      hổng biết lần làm sao nè, ngôi sao sẽ xài tuyệt chiêu gì để đỡ nè? ( sao 9 xài lăng-ba-vi-bộ rùi đó hehe) ...

hy vọng sao 10 hổng có né né né như sao 8 và sao 9 nha
      lần này H đối điện trực tiếp Wen à. do có mặc kim tơ giáp nên đảm bảo không né tránh như sao 8 và 9 đâu.
      Cao Văn Hưởng
      Email: vanhuongcao@gmail.com

8. The Following 3 Users Say Thank You to caovanhuong For This Useful Post:

Địa chỉ
      Đà Nẵng
      Cảm ơn
      277
      Được cảm ơn 534 lần, trong 258 bài

e hèm

anh linh ta linh tinh, đến giây phút cuối cùng, đến tia sáng cuối cùng vẩn dùng chiêu lăng a di bộ nên anh em ko ai chém đc hết. nên em rất muốn chém anh linh tinh tiếp hê. nhưng có anh Hưởng đã sáng hơn anh linh tinh thì đương nhiên e sẽ chém sao sáng nhất.
      anh cho biết cảm nghĩ của anh về webdien
      anh chuyên điện tử vậy sau này anh có ý định tỏ tình với bạn gái thế nào?
      anh nghĩ sao về điot liệu chuyện tình cảm của anh có như điot ko ạ?

tạm thời thăm dò tí đã
      Quân tử thảng đãng đãng
      Tiểu nhân trường thích thích

10. Những thành viên đã cảm ơn nganhdiencolen vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      Dưới ánh mặt trời
      Cảm ơn
      225
      Được cảm ơn 267 lần, trong 146 bài

Sau nhưng chiêu khởi đầu của một vài fan cuồng nhiệt, có lẽ a Hưởng đã khởi động xong sẵn sàng cho những câu hỏi xoáy của tầng tâng lớp lớp fan mới. Hậu Đậu mở màn cho đợt chém mới nhá.
      - A hưởng còn khá trẻ, mà như Đậu thấy tuổi trẻ thường hiếu thắng, liệu có khó khăn trong việc tranh luận với các bác lớn tuổi hơn không ạ?
      - Đậu thấy làm điện tử yêu cầu phải thật cẩn thận, chắc chắn, tỉ mỉ (chỉ nhầm xíu là mạch không chạy). A có nghĩ mình là người cẩn thận không ạ? Trong việc tìm một nửa còn lại, a có tỉ mỉ như khi thiết kế mạch không?
      A true friend is someone who reaches for your hand and touches your heart...
      ----------------------------------------------
      Sửa chữa biến tần, PLC, HMI
      Cung cấp biến tần MICNO, PLC - HMI Wecon, Motor Dolin
      Hotline:0977.725.087
      Email: Kythuatttac@gmail.com

12. Những thành viên đã cảm ơn Em trai hậu đậu vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      6
      Được cảm ơn 7 lần, trong 5 bài

Chúc mừng bác.cả năm trời mới vào thăm AE điên nặng.Chúc mừng bác Cao Van Huong

14. Những thành viên đã cảm ơn congdatquan vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      1,273
      Được cảm ơn 1,536 lần, trong 718 bài

Trích dẫn Gửi bởi caovanhuong Xem bài viết
      đảm bảo không né tránh như sao 8 và 9 đâu.
      Gây sự héng..........
      Chào hỏi sơ bộ nè:
      Là Sếp ở WĐ, Theo chú H, pót như nào thì được coi là pót NHẢM, SPAM?

Chú ý: Trả lời theo ý của chú H mới được nha. Cấm coppy của Root admin.
      iem hổng biết gì hết chơn á.

16. Những thành viên đã cảm ơn langmantuoi50 vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      Long Hải
      Cảm ơn
      226
      Được cảm ơn 909 lần, trong 605 bài

Trích dẫn Gửi bởi nganhdiencolen Xem bài viết
      e hèm

anh linh ta linh tinh, đến giây phút cuối cùng, đến tia sáng cuối cùng vẩn dùng chiêu lăng a di bộ nên anh em ko ai chém đc hết. nên em rất muốn chém anh linh tinh tiếp hê. nhưng có anh Hưởng đã sáng hơn anh linh tinh thì đương nhiên e sẽ chém sao sáng nhất.

tạm thời thăm dò tí đã
      webdien rất có tiềm năng phát triển, tương lai sẽ là 1 web rất mạnh về lĩnh vực điện công nghiệp và dân dụng. các thành viên ở đây thì rất vui, dễ gần và rất thân thiện.
      cũng chưa biết là phải tỏ tình thế nào, nhưng mình thích một cách tự nhiên và có lẽ là không dính dáng gì đến điện hết.
      diode chỉ có thể chạy từ đương sang âm thôi, nhưng chuyện tình cảm thì không biết trước được. có thể mình yêu đơn phương mà không được phía âm đáp lại, tuy nhiên vẫn hi vọng là chuyện tình củm sẽ suôn sẻ.
      +++---o0o---+++
      Trích dẫn Gửi bởi Em trai hậu đậu Xem bài viết
      Sau nhưng chiêu khởi đầu của một vài fan cuồng nhiệt, có lẽ a Hưởng đã khởi động xong sẵn sàng cho những câu hỏi xoáy của tầng tâng lớp lớp fan mới. Hậu Đậu mở màn cho đợt chém mới nhá.
      - A hưởng còn khá trẻ, mà như Đậu thấy tuổi trẻ thường hiếu thắng, liệu có khó khăn trong việc tranh luận với các bác lớn tuổi hơn không ạ?
      - Đậu thấy làm điện tử yêu cầu phải thật cẩn thận, chắc chắn, tỉ mỉ (chỉ nhầm xíu là mạch không chạy). A có nghĩ mình là người cẩn thận không ạ? Trong việc tìm một nửa còn lại, a có tỉ mỉ như khi thiết kế mạch không?
      A hưởng còn khá trẻ, mà như Đậu thấy tuổi trẻ thường hiếu thắng, liệu có khó khăn trong việc tranh luận với các bác lớn tuổi hơn không ạ?
      mình luôn tranh luộn trên cơ sở khoa học chứ không theo cảm tính nên cũng không khó khăn lắm. tuy nhiên mình học điện tử và lý thuyết không giỏi nên cũng chưa có gì gọi là tranh luận bên web này hết
      Đậu thấy làm điện tử yêu cầu phải thật cẩn thận, chắc chắn, tỉ mỉ (chỉ nhầm xíu là mạch không chạy). A có nghĩ mình là người cẩn thận không ạ? Trong việc tìm một nửa còn lại, a có tỉ mỉ như khi thiết kế mạch không?
      mình tự nhận thấy không phải là con người tỉ mỉ hay cận thân. hiện tại thì chưa có người iu, nhưng không phải là mình tỉ mỉ, cẩn thận, hay kén chọn. hiện tại thì chưa có ý định lập gia đình nên cũng chẳng biết là có tỉ mỉ hay cẩn thận hay không.
      +++---o0o---+++
      Trích dẫn Gửi bởi congdatquan Xem bài viết
      Chúc mừng bác.cả năm trời mới vào thăm AE điên nặng.Chúc mừng bác Cao Van Huong
      cảm ơn bác
      Cao Văn Hưởng
      Email: vanhuongcao@gmail.com

18. The Following 2 Users Say Thank You to caovanhuong For This Useful Post:

Trang 1 của 12 123411 ... CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. chúc mừng sinh nhật anh caovanhuong và locnewsun
      Bởi ngoclan3110 trong diễn đàn LÀM QUEN - KẾT BẠN - GIAO LƯU
      Trả lời: 12
      Bài cuối: 11-04-2011, 00:07
    Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà