• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 15
      Địa chỉ
      hà nội
      Cảm ơn
      0

Mặc định hệ thống chiếu sáng

mình đang làm dự án cho hệ thống chiếu sáng trong nhà thi đấu thể thao, công suất 4KW, mình đang cần trang bị UPS cho hệ thống này với thời gian lưu 2 giờ, ai có thể biết biết nhiều về UPS có thể tư vấn cho mình mua với Công suất bao nhiêu thì đáp ứng đủ hệ thống này và mua ở đau chất lượng tốt và dịch vụ bảo hành tốt, giúp mình nhé

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 27 lần, trong 21 bài

Mặc định Ðề: hệ thống chiếu sáng

Trích dẫn Gửi bởi rongbay Xem bài viết
      mình đang làm dự án cho hệ thống chiếu sáng trong nhà thi đấu thể thao, công suất 4KW, mình đang cần trang bị UPS cho hệ thống này với thời gian lưu 2 giờ, ai có thể biết biết nhiều về UPS có thể tư vấn cho mình mua với Công suất bao nhiêu thì đáp ứng đủ hệ thống này và mua ở đau chất lượng tốt và dịch vụ bảo hành tốt, giúp mình nhé
      Chào pác!
      Việc chiếu sáng cho nhà thi đấu thể thao là rất quan trọng và có yêu cầu cao về chất lượng điện, đặc biệt là trong thời gian diễn ra của các trận đấu. Vì vậy khi tư vấn, thiết kế dự án pác cần phải tính toán, nghiên cứu cẩn trọng.
      Đối với tải chiếu nhà thi đấu của pác 4Kw và thời gian lưu điện 2 giờ thì bác có thể lựa chọn dòng sản phẩm Acquy gắn ngoài rồi.

Pác tham khảo thông tin này nhe!

http://santak-indochina.com

Em thấy sản phẩm lưu trữ điện của hãng này có chất lượng dịch vụ được đấy.

Địa chỉ
      hà nội
      Cảm ơn
      0

cảm ơn bạn rất nhiều và thông tin rất cần thiết, mình đã vào trang web của santak theo thông tin của bạn nhưng không biết chọn acquy ngoai như thê nao, hiiii pac nay có kinh nghiệm làm việc tại UPS santak tư vấn hộ cho mình dùng công suất bao nhiều và ácquy ngoài như thế nào cho phù hợp.

Cảm ơn
      23
      Được cảm ơn 66 lần, trong 41 bài

Với thông tin anh đưa ra vậy, em thấy anh nên lựa chọn dòng C6KS có chức năng N+X của SANTAK đấy, với acquy gắn ngoài là bình 12V65Ah có thể đáp ứng mức tải và thời gian anh cần. Với lại cái này có chức năng dự phòng N+X hoạt động theo kiểu dự phòng đa tầng, mắc song song 3 bộ với nhau và nhân công suất lên gấp đôi và chia đều tải. Rất linh hoạt, nếu sau này anh có muốn tăng công suất tải và thời gian lưu điện lên thì cũng ok, ko phải lo đầu tư lại từ đầu.

Chúc vui.
      Lợn Ngố Nhiều Điều Thắc Mắc -> Học Hỏi -> Biết Rồi Nhé ->

Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

chào các anh chị.
      Em là đang tìm hiểu về hệ thống chiếu sáng.
      Anh chị nào có sơ đồ hay tài liệu mô tả về mô hình điều khiển mạng lưới chiếu sáng trên đường thì cho e xin tham khảo nhé.
      Thanks very much!

Cảm ơn
      77
      Được cảm ơn 423 lần, trong 214 bài

với hệ thống đó nên dùng của APC , APC đảng cấp hơn nhiều. IBM cũng chỉ khuyến cáo dùng APC chứ đâu có thấy santak đâu.
      Chúng tôi muốn khách hàng là số 1.
      >>>>> 0945887288<<<<<

Cảm ơn
      11
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Hix cái bác này nhưng có ai so sánh SANTAK với APC đâu mà tự dưng nói thế, dùng hãng nào thì do bác chủ top lựa chọn thôi, chứ còn việc mình biết thì mình tư vấn, bác biết nhiều về APC thì bác cứ tư vấn cho bác chủ top và mọi người cũng tham khảo đi, chứ tôi nghe nói giờ APC chỉ bảo hành có 2 năm thôi, chẳng biết chất lượng hơn SANTAK hay không nhưng SANTAK bảo hành 3 năm vẫn cứ thấy yên tâm hơn.

Địa chỉ
      hà nội
      Cảm ơn
      0

Cảm ơn các pác rất nhiều về giải pháp trên.

Cảm ơn
      1
      Được cảm ơn 5 lần, trong 4 bài

Trích dẫn Gửi bởi eocr Xem bài viết
      với hệ thống đó nên dùng của APC , APC đảng cấp hơn nhiều. IBM cũng chỉ khuyến cáo dùng APC chứ đâu có thấy santak đâu.
      Bác nói vậy là không thật lòng rồi, nếu tất cả đều khuyến cáo dùng sản phẩm của APC thì mình tin chứ có mỗi mình IBM thì khó tin quá ,nhỡ đâu APC là sân sau của IBM thì sao nhỉ? ai mà biết được.
      Thực tế thì mình thấy các trung tâm bảo hành của santak rất nhiều, dịch vụ bảo hành thì nhanh gọn thuận tiện,miễn phí và rất chuyên nghiệp nữa. Mà nghe nói sản phẩm của santak hiện nay được bảo hành miễn phí đến 3 năm không biết APC có được những điều đó không vây? Đó mới là những cái cần quan tâm của các thượng đế khi có nhu cầu mua sản phẩm bây giờ chứ đẳng cấp thì chắc chỉ bác biết chứ dân dùng bình dân chúng mình đâu có biết.

Cảm ơn
      3
      Được cảm ơn 6 lần, trong 4 bài

[QUOTE=giangchip00;114179]chào các anh chị.
      Em là đang tìm hiểu về hệ thống chiếu sáng.
      Anh chị nào có sơ đồ hay tài liệu mô tả về mô hình điều khiển mạng lưới chiếu sáng trên đường thì cho e xin tham khảo nhé.

ban noi ro hon di minh se up cho nhung vay chung chung wa ban muon biet j?
      Nguyễn Ngọc Đạt: 0918.286.585

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Cần bán - Khuyến mại màn chiếu khi mua máy chiếu đa năng mini UNIC - UC30 (chỉ còn 3.450.000 VNĐ)
      Bởi dotienloc trong diễn đàn Thiết bị điện khác - Chưa phân loại
      Trả lời: 6
      Bài cuối: 25-09-2014, 10:20
    2. Cần bán - Bán các loại điều hòa cũ các loại 1 chiều, 2 chiều, công suất 9000, 12000, 18000, 24000, tốt, giá rẻ
      Bởi pinmattroi trong diễn đàn Lạnh công nghiệp, điều hòa không khí
      Trả lời: 5
      Bài cuối: 11-06-2014, 19:24
    3. Trả lời: 6
      Bài cuối: 01-04-2013, 09:12
    4. Trả lời: 7
      Bài cuối: 15-12-2011, 16:07
    5. Trả lời: 1
      Bài cuối: 30-08-2011, 14:49
    Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma