• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Kết quả 1 đến 5 của 5
      Cảm ơn
      1
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Mặc định có thể cho em 1 số đầu sách để em tự học được không? Thanks các bro

Hiện tại em đang học cao đẳng nghề ngành điện công nghiệp.Em xin nói thật la kiến thức của em rất hạn chế.Sau này ra trường định làm công trình cho Lilama nhưng vì kiến thức hạn chế nên em rất lo không biết sau này đi làm có thể làm được việc hay không.Vì vậy e muốn xin ý kiến của các anh chị có kinh nghiệm đã đi làm công trình là cần chuyên sâu về những kiến thức nao?có thể cho em 1 số đầu sách để em tự học được không?
      Thanks các bro

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Cảm ơn
      279
      Được cảm ơn 704 lần, trong 366 bài

Mặc định Ðề: Giups em với...

Chả mấy ai vừa ra trường đã làm giỏi cả, kiến thức thì mênh mông còn tay nghề thì chưa có... nói chung SV trường nào thì cũng nghĩ giống bạn thôi.
      Lo lắng mà làm gì, cứ học những gì người ta dạy mình cho tốt đã, sau này ra trường đi làm tùy cơ ứng biến, làm đâu học đấy, học từ người thợ đến mày mò sách vở rồi cũng nhanh khá thôi, nhất là khi bạn đã xác định đi công trường (lúc đi làm va chạm thì khắc tự biết phải mua sách gì, vấn đề là có chịu mua và chịu đọc hay không, hay là chấp nhận đời cu li?).

Cảm ơn
      1

Mặc định Ðề: có thể cho em 1 số đầu sách để em tự học được không? Thanks các bro

Cảm ơn bác.Em biết đây là nỗi lo không phải của riêng mình em nên muốn xin lời khuyên của các a chị đã có kinh nghiệm thực tế để em tự bổ xung kiến thức trước khi bước vào đi làm thôi.Còn ở đời ai chả muốn làm quan sếp giàu có hả bác ^^

Địa chỉ
      tp.HCM
      Cảm ơn
      158
      Được cảm ơn 232 lần, trong 133 bài

Mặc định Ðề: có thể cho em 1 số đầu sách để em tự học được không? Thanks các bro

sách thì nhiều,nhưng có chịu đọc hay ko là 1 chuyện
      ELECTRICITY INDUSTRY

5. Những thành viên đã cảm ơn ngoisaobang vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      1

Hihi.em biết là có rất nhiều sách nếu em ko chịu đọc thì chắc ko cần thiết fai lập 1 topic rieng thế này :)

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016