• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Xem kết quả Bình chọn: Vote cho ngôi sao thứ 12 sẽ được Lăng-Xê trên bầu trời quét-điện

Người bình chọn
    30. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
    • turo_thanh

6 20.00%
    • linhvancong

5 16.67%
    • nmqpower

1 3.33%
    • vinhphong229

4 13.33%
    • baohuy_pla

1 3.33%
    • locnewsun

1 3.33%
    • quangthuc1983

0 0%
    • combui_viahe

10 33.33%
    • nhockid

2 6.67%
    • minhtuan1412

0 0%
    Trang 1 của 9 1234 ... CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 86

Chủ đề: Số 11 - haidongthap

Cảm ơn
      191
      Được cảm ơn 169 lần, trong 87 bài

Mặc định Số 11 - haidongthap

Sau hơn 2 tuần căng thẳng chém NGÔI SAO TRẺ caovanhuong, chúng ta đã tìm ra được ngôi sao tiếp theo, số 11 - haidongthap.
      Thông tin cơ bản:
      Tên thiệt: Trần Thanh Hải
      Năm sinh:1981 ( chị TTKK lại kêu sinh năm 1983, không biết thông tin nào đúng?)
      Tình trạng hôn nhân: 1 vợ - 1 nàng thiên nga. ( Các bạn có thể thấy avatar của TTKK luôn thay đổi liên tằng tằng các baby, và 1 trong các baby đó là con gái của anh Hải)
      Nơi sống : Đồng Tháp
      Tốt nghiệp: CĐSPKT Vĩnh Long: Mấy anh em cđspkt Vĩnh Long đâu hết rồi.
      Quản lý chuyên mục : Hỏi và đáp về điện.
      Ym: hai_dongthap@yahoo.com
      sdt: 0939507105.
      Nick webdien: haidongthap
      Tổng số bài: 581( tính tới thời điểm ngoclan3110 pót topic nè)
      Member thứ 26687 của web.

Sau đây là 1 đoạn phỏng vấn nhỏ:
      Ngoclan: Anh có thể giới thiệu sợ lược về bản thân xíu hok nè?
      Ngôi sao: Mình đang làm nhân viên bảo trì cho công ty. cũng đã qua làm nhiều công ty cũng có tí hiểu biết, nhưng cũng có nhiều vấn đề còn phải học hỏi anh em, nên đăng ký làm mod web, vừa làm quản lý vừa học hỏi thêm kinh nghiệm, chắc cũng đc mà phải không mấy anh em ?
      Ngoclan: Lịch online webdien của anh có cố định ko?
      Ngôi sao: Thời gian oline thì tùy có khi 6,7h/ngày, cũng có khi 1,2h? thôi. Tùy lúc bận hay rảnh, mỗi ngày mình đi làm ca chỉ 8 h thôi nên nhiều lúc rảnh online.
      Ngoclan: Môn thể thao ưa thích:
      Ngôi Sao: Đá banh.
      Ngoclan: Lan có thấy, anh Hải là chủ của rất nhiều topic về đá banh, như: 8 về AFF cup!, Bình luận & dự đoán kết quả AFF CUP 2010!!!, Không ai thích giải ngoại hang hay c1 à? .
      Ngôi Sao: Hihi cảm ơn Lan đã quan tâm
      Ngoclan: Ko có gì, em làm MC nên phải đi sâu KHAI THÁC về sao chứ. Lan còn thấy từ khi bão giá ở VN, anh Hải có nhiều trăn trở về đời sống? Như các topic Theo ta thì sống , nghịch ta thì chết...., Người trí thức!.
      Ngôi Sao:
      Trích dẫn Gửi bởi haidongthap Xem bài viết
      Cuộc sống bây giờ thật khó khăn, nhưng cũng rất dễ dãi. Bây giờ ở bất kỳ công ty nào hay đơn vị công tác nào cũng đều nhất thân nhì thế, mình ko có thân cũng ko có thế thì phải sống sao đây. Nếu làm theo sếp thì người ta bảo mình nịnh nọt cho dù quan điểm của mình là làm theo khả năng trách nhiệm mình dưới sự điều hành của sếp. Theo sếp thì nhiều người xa lánh mình, thật là khổ. Còn nghĩ đến bạn bè nhiều mà sếp thấy không vừa ý thì thật là vất vả mà khó sống nữa. Hỡi ôi , tất cả mọi người đều đi làm vì cuộc sống mà,tại sao lại phải vướng vào những vấn đề này để mất đoàn kết nhỉ? Nếu mọi người đồng tình với nhau trên dưới 1 lòng thì có phải tốt hơn ko?

Đã xong phỏng vấn cơ bản .
      Sau đây, MC chém anh vài nhát mở màn để các kiếm thủ tiếp tục mài dao chém:

1. Lên SAO với số vote SÁT NÚT 7/6 so với smod Hậu Đậu, anh có cảm thấy ấm ức hay là hạnh phúc vui mừng khi được lăng xê trên bầu trời quét-điện hok???????????
      2. Anh có sợ khi phải đỡ nhát chém của các kiếm thủ hok? Trong 10 sao trước, anh thấy ngôi sao nào bị chém ác liệt nhất?
      3. Thời gian làm quản lý ở webdien, anh đã từng gặp những khó khăn gì?
      4. Anh sinh năm 1981 như thông tin khai ở wd hay 1983?

Vậy heng, chờ sao vô topic chào và các đao phủ vô chém yeahhhhhhhhhhhhhhh

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Mạng tuy ẢO nhưng TÌNH CẢM chỵ em bóng hồng webdien cũng như TÌNH CẢM giữa các thành viên là THẬT.
      CHÚNG TA LÀ MỘT GIA ĐÌNH. TẤT CẢ VÌ MỘT DIỄN ĐÀN PHÁT TRIỂN BỀN VỮNG

2. Những thành viên đã cảm ơn ngoclan3110 vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      225
      Được cảm ơn 299 lần, trong 192 bài

Mặc định Ðề: Số 11 - GIAO LƯU VỚI NGÔI SAO haidongthap webdien.com

Í , lần này được lên sao rồi à. Mình thích số 1 1 quá, cũng là ngày sinh nhật của baby. Mình được thắng cả SMOD hậu đậu thì quá tuyệt vời rồi còn gì? Hihi!!! Mình đã học được nhiều thế đỡ đòn hiểm hóc rồi, còn áo giáp chắc xài sau quá. Hihi!!!!!!!!!!!! Thật rất vui được cả nahf quan tâm.!!!!!
      CÓ HỌC VẤN MÀ KO CÓ LƯƠNG TÂM , CHỈ LÀM CHO TINH THẦN BẠI HOẠI. (RABELAIS)

CHẢ ĐƯỢC GÌ
      CHỈ ĐƯỢC GIÀ!

Địa chỉ
      GÓC CHÉM GIÓ
      Cảm ơn
      158
      Được cảm ơn 855 lần, trong 400 bài

Rửa đê rửa đê, 11 số qua rồi mà chưa có "sao" nào rửa hết trơn á. Xin hỏi bác Hải Đồng Tháp lần náy có phá được cái "dớp" này không :)) Nghĩa là có rửa không :))
      CÓ LẼ ĐÃ ĐẾN LÚC PHẢI DỪNG ...!

5. Những thành viên đã cảm ơn Linhvancong vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      279
      Được cảm ơn 704 lần, trong 366 bài

Chúc mừng bác Hải được làm SAO 11!!!!
      Nhưng hy vọng em được chém thoải mái chứ k0 bị cụt như SAO 10 bác nhá?!!!
      Mấy câu hỏi giao lưu đầu tiên gửi tới bác, mong có được phản hồi thật vui:
      1. Bác có suy nghĩ thế nào về vấn đề "có hiếu" khi bác thuộc diện "nguy cơ cao", chưa có con giai, bác bình luận thế nào về câu "mười đứa nó khóc như ri, không bằng một đứa nó đi giật lùi???"???
      2. Dân điện làm nghề bảo trì, chắc bác được va nhiều pha hóc hiểm, bác có thể chia sẻ với ae pha nào bác phải xử lý mang tính phiêu lưu nhất? Kết quả ra sao?
      3. Bác là dân hâm mộ thể thao thì rõ rồi, nhưng vấn đề là bác có ý kiến như thế nào về MU - Barca? Bác đứng ở đâu, về phe nào?
      4. Bác có suy nghĩ gì về wđ và tương lai của nó? cái gì đã thôi thúc bác trở thành quản lý? nếu bác được là admin thì bác sẽ có động thái gì để phát triển hơn?
      5. Bác thấy các bóng hồng wđ thế nào? Bác có thấy sao xuyến với em nào k0? Bác có nghĩ rằng nếu k0 có các bé thì wđ vẫn cứ chém gió ngon lành k0?

7. The Following 2 Users Say Thank You to minhhoang2011 For This Useful Post:

Cảm ơn
      225

Trích dẫn Gửi bởi Linhvancong Xem bài viết
      Rửa đê rửa đê, 11 số qua rồi mà chưa có "sao" nào rửa hết trơn á. Xin hỏi bác Hải Đồng Tháp lần náy có phá được cái "dớp" này không :)) Nghĩa là có rửa không :))
      Em thì rửa được rồi, mà bác có về chỗ em được ko? Món chuột khìa và món chuột hấp cơm mẻ bác ăn chưa nhỉ? Về em rửa liền. Hihi!!!!!

Trích dẫn Gửi bởi minhhoang2011 Xem bài viết
      Chúc mừng bác Hải được làm SAO 11!!!!
      Nhưng hy vọng em được chém thoải mái chứ k0 bị cụt như SAO 10 bác nhá?!!!
      Mấy câu hỏi giao lưu đầu tiên gửi tới bác, mong có được phản hồi thật vui:
      1. Bác có suy nghĩ thế nào về vấn đề "có hiếu" khi bác thuộc diện "nguy cơ cao", chưa có con giai, bác bình luận thế nào về câu "mười đứa nó khóc như ri, không bằng một đứa nó đi giật lùi???"???
      2. Dân điện làm nghề bảo trì, chắc bác được va nhiều pha hóc hiểm, bác có thể chia sẻ với ae pha nào bác phải xử lý mang tính phiêu lưu nhất? Kết quả ra sao?
      3. Bác là dân hâm mộ thể thao thì rõ rồi, nhưng vấn đề là bác có ý kiến như thế nào về MU - Barca? Bác đứng ở đâu, về phe nào?
      4. Bác có suy nghĩ gì về wđ và tương lai của nó? cái gì đã thôi thúc bác trở thành quản lý? nếu bác được là admin thì bác sẽ có động thái gì để phát triển hơn?
      5. Bác thấy các bóng hồng wđ thế nào? Bác có thấy sao xuyến với em nào k0? Bác có nghĩ rằng nếu k0 có các bé thì wđ vẫn cứ chém gió ngon lành k0?
      Em thì rất vô tư bác à, em học nhiều món lắm nên né tránh gạt đỡ cũng có nghề lắm , hihi!!!!
      1. Hồi xưa em học thì trên 5 cúc áo có ý nghĩa là : NHÂN , NGHĨA , LỄ , TRÍ , TÍN. Tuy nhiên chữ "hiếu" cũng rất quan trọng nhưng chẳng lẽ sinh ra đứa thứ 2 thì bỏ sao? vậy là mình mất đi chữ NHÂN rồi đúng không? Nhưng con gái cũng đâu phải là mang nhiều cái lợi lắm, mà bác có con gái chưa nhỉ? Hihi!!!!!!!!!
      2. Nói chung làm bảo trì như em thì cũng ko có nhiều hiểm hóc lắm, nhưng có lần lại sơ ý là tự nhiên người ta báo cái bơm nước không hoạt động đi kiểm tra lòng vòng sợ bị cháy , ai ngờ nó bị nhảy rơ le nhiệt, kích chạy lại là ok! Nhưng mình lại ko nghĩ bơm nước lại bị quá tải, đúng là nhớ đời.
      3. Thể thao thì mình cũng rất thích nhưng mình là Fan của AC MILAN, sau này là TOTTENHAM. Nhưng giữa MU-BARCA thì mình nghĩ BARCA sẽ thắng nhưng màn trình diễn của MU sẽ hay hơn vì MU có HLV rất tài tình. Hihi!!!!
      4. WEBDIEN cầu nối dân điện. WEBDIEN mang chúng mình lại gần nhau hơn, vậy thì mình thấy điều quan trọng đó thì nên bỏ ra tí công sức cống hiến , cũng mang lại cho mình niềm tự tin trong tương lai. Là sếp hay gì đó chẳng hạn . Mình chưa từng nghĩ đến mình sẽ là admin, nhưng nếu được thì mình sẽ có kế hoạch đi off mọi nơi từ bắc đến nam, để có thể gắn kết mọi người lại gần nhau hơn nữa.
      5. Các bóng hồng WEBDIEN thì ko dám nói đó là bí mật, hihi!!!!! Hôm nào có dịp đi of sẽ nói sau, hihi!!!! Em đã có baby rồi nên chẳng dám xao xuyến với cô nào nữa, bị chém chết hihi!!!! Mình nghĩ nên có mấy pé ấy cho nó rộn ràng nhà cửa bác à. Chứ dân điện mình thì 888 chuyên ngành nhiều nên hơi khô khan tí. Hehe!!!!!

CHẢ ĐƯỢC GÌ
      CHỈ ĐƯỢC GIÀ!

9. The Following 2 Users Say Thank You to haidongthap For This Useful Post:

Địa chỉ
      Đồng Nai
      Cảm ơn
      301
      Được cảm ơn 691 lần, trong 403 bài

Sẵn đang có tinh thần thể thao sau chiến thắng của MU, nay mình chém sao 11 thử nhát nhé:

- Sao thích đội bóng nào nhất (k tính đồng tháp nhé)? Vì sao? Sao có phải là 1 fan đích thực của đội bóng đó hay k?
      - Sao cho rằng Barca sẽ thắng MU (trong topic bên kia), đề nghị cho biết lý do? Sao phải chỉ ra lý do 1 cách thuyết phục, k được nói là do đoán.
      - Sao nghĩ gì về bóng đá VN và bóng đá Anh chẳng hạn? Theo Sao thì cần phải làm gì để bóng đá VN có sức hút và chất lượng như bóng đá Anh?
      Xem nội qui box Hỏi đáp về điện tại đây:
      http://webdien.com/d/showthread.php?t=12077

Cảm ơn
      225

Trích dẫn Gửi bởi lightingbolt Xem bài viết
      Sẵn đang có tinh thần thể thao sau chiến thắng của MU, nay mình chém sao 11 thử nhát nhé:

- Sao thích đội bóng nào nhất (k tính đồng tháp nhé)? Vì sao? Sao có phải là 1 fan đích thực của đội bóng đó hay k?
      - Sao cho rằng Barca sẽ thắng MU (trong topic bên kia), đề nghị cho biết lý do? Sao phải chỉ ra lý do 1 cách thuyết phục, k được nói là do đoán.
      - Sao nghĩ gì về bóng đá VN và bóng đá Anh chẳng hạn? Theo Sao thì cần phải làm gì để bóng đá VN có sức hút và chất lượng như bóng đá Anh?
      -Em thích nhất AC MILAN như đã nói ở trên, vì lúc còn là sinh viên đội AC đã vô địch , nên thích từ đó. Vì lúc đó trèo rào cổng trường ra xem nên nó ấn tượng mãi.
      - BARCA tuy thắng REAL 1 phần do may mắn nhưng nếu ko có kĩ thuật cũng khó có thể thắng REAL ở lượt đi dù REAL chỉ có 10 người. BARCA đang nhờ có tinh thần hưng phấn rất cao sau những trận thắng REAL, xét về hàng công thì hiện tại hàng công MU không mạnh như BARCA rồi, mặc dù chiến thuật của HLV MU rất hay nhưng hàng tiền đạo MU nếu ko sớm có bàn thắng thì họ dần dần cảm thấy mệt mỏi và chân sút ko còn chính xác vậy thì khó có thể thắng. MU cũng có quyết tâm, lối chơi sẽ rất sắc xảo tuy nhiên khó có thể thắng.
      - Bóng đá VN hiện tại chủ yếu là vì tiền cho nên đá phải thắng dù cho phải rất rắn nên mất đi cái hay, bóng đá anh chủ yếu là kĩ thuật, nếu bị thẻ đỏ sẽ ngồi ngoài và nếu người dự bị đá hay trong những lần thay thế đó thì họ sẽ mất đi chỗ đứng. Ở VN thì những người chơi rắn thường là những chủ lực của đội bóng, nên họ bắt buộc phải đucợ trở lại nhập cuộc thì đội bóng mới mạnh. Nhưng đá rắn mãi thì mất hay , dần trở nên có xu hướng bạo lực cao. Bóng đá VN muốn vững mạnh phải rèn luyện từ những đội trẻ về các yếu tố quan trọng như thể lực và kĩ thuật. Mặc dù, hiện nay kĩ thuật chúng ta hơi nhỉnh hơn 1 số đội khu vực ĐNÁ tuy nhiên sẽ sơm mất dần khi họ chuyển qua chơi thể lực thì dù chúng ta có kĩ thuật thì sức đeo bám của họ vẫn có thể nuốt chửng chúng ta. Không có thể lực thì khó có thể thắng, đó là yếu tố mà thường thấy trong 1 số đội bóng ANH như TOTTENHAM chẳng hạn, bật tường chuyền cánh chính xác đua tốc độ tạt vào đánh đầu. Rất dễ nhìn thấy ở nhiều trận đấu về yếu tố thể lực. Dù có kĩ thuật mạnh mẽ nhưng ko có thể lực cũng khó ăn. MESSI và RONALDO(7) vừa có kĩ thuật lẫn thể lực.
      Em có 1 số ý như thế bác thấy thế nào ạ?

CHẢ ĐƯỢC GÌ
      CHỈ ĐƯỢC GIÀ!

Địa chỉ
      Đồng Nai
      Cảm ơn
      301
      Được cảm ơn 691 lần, trong 403 bài

-Em thích nhất AC MILAN như đã nói ở trên, vì lúc còn là sinh viên đội AC đã vô địch , nên thích từ đó. Vì lúc đó trèo rào cổng trường ra xem nên nó ấn tượng mãi.
      - BARCA tuy thắng REAL 1 phần do may mắn nhưng nếu ko có kĩ thuật cũng khó có thể thắng REAL ở lượt đi dù REAL chỉ có 10 người. BARCA đang nhờ có tinh thần hưng phấn rất cao sau những trận thắng REAL, xét về hàng công thì hiện tại hàng công MU không mạnh như BARCA rồi, mặc dù chiến thuật của HLV MU rất hay nhưng hàng tiền đạo MU nếu ko sớm có bàn thắng thì họ dần dần cảm thấy mệt mỏi và chân sút ko còn chính xác vậy thì khó có thể thắng. MU cũng có quyết tâm, lối chơi sẽ rất sắc xảo tuy nhiên khó có thể thắng.
      - Bóng đá VN hiện tại chủ yếu là vì tiền cho nên đá phải thắng dù cho phải rất rắn nên mất đi cái hay, bóng đá anh chủ yếu là kĩ thuật, nếu bị thẻ đỏ sẽ ngồi ngoài và nếu người dự bị đá hay trong những lần thay thế đó thì họ sẽ mất đi chỗ đứng. Ở VN thì những người chơi rắn thường là những chủ lực của đội bóng, nên họ bắt buộc phải đucợ trở lại nhập cuộc thì đội bóng mới mạnh. Nhưng đá rắn mãi thì mất hay , dần trở nên có xu hướng bạo lực cao. Bóng đá VN muốn vững mạnh phải rèn luyện từ những đội trẻ về các yếu tố quan trọng như thể lực và kĩ thuật. Mặc dù, hiện nay kĩ thuật chúng ta hơi nhỉnh hơn 1 số đội khu vực ĐNÁ tuy nhiên sẽ sơm mất dần khi họ chuyển qua chơi thể lực thì dù chúng ta có kĩ thuật thì sức đeo bám của họ vẫn có thể nuốt chửng chúng ta. Không có thể lực thì khó có thể thắng, đó là yếu tố mà thường thấy trong 1 số đội bóng ANH như TOTTENHAM chẳng hạn, bật tường chuyền cánh chính xác đua tốc độ tạt vào đánh đầu. Rất dễ nhìn thấy ở nhiều trận đấu về yếu tố thể lực. Dù có kĩ thuật mạnh mẽ nhưng ko có thể lực cũng khó ăn. MESSI và RONALDO(7) vừa có kĩ thuật lẫn thể lực.
      Em có 1 số ý như thế bác thấy thế nào ạ?
      Ý bác nói là thể lực sẽ thắng kĩ thuật đúng không nào? Nếu vậy thì tại sao Tottenham lại thua? các cầu thủ TTH đều có thể lực và tốc độ rất cao mà vẫn thua tứ tung cả đó thôi .

Đối với VN, chỉ cần rèn kĩ thuật và thể lực là có thể vô địch DNA đều đều, ý bác là vậy đúng không nào? Nhưng theo mình thấy thì Indo và Malay mới là những đội có kĩ thuật và thể lực tốt nhất DNA, nhưng sao vẫn thua VN và Thái liên tục, chưa kể đến Sing cũng có lối đá thuần Anh (thể lực) nhưng đâu có thiếu kĩ thuật.

Giải pháp bác đưa ra không ổn rồi
      Xem nội qui box Hỏi đáp về điện tại đây:
      http://webdien.com/d/showthread.php?t=12077

Cảm ơn
      225

Trích dẫn Gửi bởi lightingbolt Xem bài viết
      Ý bác nói là thể lực sẽ thắng kĩ thuật đúng không nào? Nếu vậy thì tại sao Tottenham lại thua? các cầu thủ TTH đều có thể lực và tốc độ rất cao mà vẫn thua tứ tung cả đó thôi .

Đối với VN, chỉ cần rèn kĩ thuật và thể lực là có thể vô địch DNA đều đều, ý bác là vậy đúng không nào? Nhưng theo mình thấy thì Indo và Malay mới là những đội có kĩ thuật và thể lực tốt nhất DNA, nhưng sao vẫn thua VN và Thái liên tục, chưa kể đến Sing cũng có lối đá thuần Anh (thể lực) nhưng đâu có thiếu kĩ thuật.

Giải pháp bác đưa ra không ổn rồi
      Ý em ở đây là bóng đá Anh thì họ đã có kĩ thuật săn rồi, vì toàn là hàng tuyển chọn, nên giờ thể lực thì sẽ thắng , nhưng phải có sự phối hợp nữa chứ phải ko bác, nếu đội hình ko phối hợp với nhau thì hay cũng chẳng thắng nổi người ta, em ví dụ như cầu thủ Hàn Quốc đá cho em MU, trong đội hình thì rất hay nhưng về đội tuyển thì có được như vậy đâu. Em nói ở đây là cái chung toàn đội chứ ko phải mỗi cá nhân bác à. Nếu SIN hay MALAY mà biết phối hợp cả toàn đội thì chắc chắn sẽ thắng mà bác cũng thấy gần đây những đội đó đá rất lên chân ko Thái Lan bây giờ cũng phải ngán. Mới vừa rồi Thái Lan cũng đã thua đó phải ko?

CHẢ ĐƯỢC GÌ
      CHỈ ĐƯỢC GIÀ!

Cảm ơn
      1,273
      Được cảm ơn 1,533 lần, trong 718 bài

Í , lần này được lên sao rồi à. Mình thích số 1 1 quá, cũng là ngày sinh nhật của baby. Mình được thắng cả SMOD hậu đậu thì quá tuyệt vời rồi còn gì? Hihi!!! Mình đã học được nhiều thế đỡ đòn hiểm hóc rồi, còn áo giáp chắc xài sau quá. Hihi!!!!!!!!!!!! Thật rất vui được cả nahf quan tâm.!!!!!
      Ông này tự tin kinh khủng.
      Vậy mà hủm rày tui chả dám vote phiếu nào, nếu biết sớm á, thì tui tung hết clone để vote

Nể tình bạn thân, chỉ khẽ thọt 2 câu thui nhá:

1/ Làm thía lào mà ông trở thành VUA RƯỢU MIỀN TÂY ?
      2/ Làm thía lào mà ông chơi cờ tướng hay thía? Bí quyết? Chiêu? Để đánh thắng được ông thì tui phải làm thía lào?

Câu hỏi phụ: Ông có ý định truyền bí kíp cờ tướng cho 1 trong số các member ở WĐ hem?
      iem hổng biết gì hết chơn á.

15. Những thành viên đã cảm ơn langmantuoi50 vì bài viết hữu ích:

Trang 1 của 9 1234 ... CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016