• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Xem kết quả Bình chọn: Vote cho ngôi sao thứ 12 sẽ được Lăng-Xê trên bầu trời quét-điện

Người bình chọn
    30. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
    • turo_thanh

6 20.00%
    • linhvancong

5 16.67%
    • nmqpower

1 3.33%
    • vinhphong229

4 13.33%
    • baohuy_pla

1 3.33%
    • locnewsun

1 3.33%
    • quangthuc1983

0 0%
    • combui_viahe

10 33.33%
    • nhockid

2 6.67%
    • minhtuan1412

0 0%
    Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789
    Kết quả 81 đến 86 của 86

Chủ đề: Số 11 - haidongthap

Cảm ơn
      225
      Được cảm ơn 299 lần, trong 191 bài

Mặc định Ðề: Số 11 - GIAO LƯU VỚI NGÔI SAO haidongthap webdien.com

Trích dẫn Gửi bởi minhwilliam Xem bài viết
      ẹc, đến nản pé nhox của K.. vừa chém sao xong, té ra đã có liền topic liên quan Thư của BỒ NHÍ gởi cho BÀ VỢ và Thư của BÀ VỢ gởi cho BỒ NHÍ. ở đà.lạt ra hồ than thở đạp vịt cho hạ nhiệt ih. hè nè, K về đó nghỉ mát cùng pé Lan đó.
      chém tùm lum các topic.

Nhân tiện, K chém bác Hải lun:Xin giới thiệu pác, em là Trưởng ban tổ chức chương trình chém sao đóa..TTKK, ngoclan, wendy cũng chi là phụ tá của em thoai.dưng em hok có thời gian nên ko chém các bác, các bác quyên em là ai lun gòi, pùn!. Thấy Sao kêu ca về việc topic nhàm chán nên Trưởng Ban em phải ra mặt.

• ở wd, bác Hải kết chuyên mục nào nhất? chuyên nghành hay chém gió? các bài post của bác tập trung mảng nào nhiều nhất?
      • bác khoái chém gió hok pác? bác thấy gió ở webdien và gió ở các web bác từng kinh qua, có khác nhau hok dzạ? khác dư lào vậy?
      • Chương trình Sao của em, bác có góp í gì để nó phát triển, lên như diều gặp gió nữa hok bác? Mời bác góp í nhiệt tình, em xin lắng nghe và sẽ thấu hiểu nhiệt tình các í kiến đóng góp của các Sao heng. Và từ đó, em sẽ đôn đốc, nhắc nhở, training lại các MC của em. Mời bác????????????????????????
      • hè hè, bồ nhí và vợ hiền nè. bác có bao giờ nghĩ sẽ bỏ vợ để theo bồ hok( trong trường hợp bác có bồ). bác nghĩ sao về việc hiện này, đàn ông đi ăn phở nhìu hơn ăn cơm? tỉ lệ ly hôn tại Việt nam tăng dần đều. Phải chăng văn hóa phương Tây du nhập, lối sống thoáng đã khiến cho con người VN mất dần đi phong tục, tập quán, văn hóa truyền thống mà các cụ để lại?

tạm vậy nghen. mai rảnh chém tiếp. bật mý bác heng, chương trình Sao thường có những cú chém spam liên tiếp vào những ngày cuối. đó là các member để dành, giết sao 1 lúc cho sao té đó.
      Ở mụ chuyên ngành mình thích nhất là các thiết bị khác, và hỏi &đáp về điện. Vì nó thuộc chuyên ngành của mình nhiều hơn, mình thường đi vào pần hỏi đáp về điện thiết bị khác, động cơ điện...
      Những lúc rảnh chém gió cho nó "mát" xả strees. Mình thấy ở đâu cũng chém gió giống nhau thôi, nhưng ở quép mình có nhiều chuyên gia chém gió đạt mức kinh khủng , hihi .
      Thực ra thì thượng đế chỉ tạo ra để mỗi người có 1 phần thôi, nhưng vì tham lam quá nên hiện nay không còn cân bằng nữa rồi, ăn phở ăn cơm nhièu thứ quá. Thấy ăn cơm vẫn no lâu hơn nhiều. Cuộc sống bây giờ có nhiều người rảnh hơn nên dễ sinh chuyện hơn vì quá hiện đại nên người ta được rảnh nhiều thứ quá phải không bác. Hihi!!!!!!!!!!!!!!
      CÓ HỌC VẤN MÀ KO CÓ LƯƠNG TÂM , CHỈ LÀM CHO TINH THẦN BẠI HOẠI. (RABELAIS)

CHẢ ĐƯỢC GÌ
      CHỈ ĐƯỢC GIÀ!

Cảm ơn
      1,273
      Được cảm ơn 1,537 lần, trong 718 bài

Trích dẫn Gửi bởi haidongthap Xem bài viết
      QUa 2 tuần thấy kỳ này không có những anh cốt của mình quan tâm cũng hơi buồn, những anh cụ ấy. Nhưng dù sao có mấy anh hiện tại vẫn nhiệt tình nên thấy cũng vui.

Sáu mươi là tuổi dậy thì
      Bảy mươi là tuổi mới đi vào đời
      Tám mươi lứa tuổi ăn chơi
      Chín mươi thì ngoẻo mất rồi còn đâu !

Năm mươi thì vẫn còn lâu
      Mới thành người lớn, đầu râu đổi màu...
      ANH CỤ bị bác làu bàu
      Là ai thế bác?

hết buồn chưa? trả lời đi
      iem hổng biết gì hết chơn á.

Cảm ơn
      225
      Được cảm ơn 299 lần, trong 191 bài

Trích dẫn Gửi bởi langmantuoi50 Xem bài viết
      Sáu mươi là tuổi dậy thì
      Bảy mươi là tuổi mới đi vào đời
      Tám mươi lứa tuổi ăn chơi
      Chín mươi thì ngoẻo mất rồi còn đâu !

Năm mươi thì vẫn còn lâu
      Mới thành người lớn, đầu râu đổi màu...
      ANH CỤ bị bác làu bàu
      Là ai thế bác?

hết buồn chưa? trả lời đi
      Em chỉ nghe : Em ơi có bao nhiêu 60 năm cuộc đời..... Thế mà bác lên đến 90 là khiếp rồi đấy.
      CÓ HỌC VẤN MÀ KO CÓ LƯƠNG TÂM , CHỈ LÀM CHO TINH THẦN BẠI HOẠI. (RABELAIS)

CHẢ ĐƯỢC GÌ
      CHỈ ĐƯỢC GIÀ!

Địa chỉ
      Thế giới manga..
      Cảm ơn
      125
      Được cảm ơn 135 lần, trong 110 bài

Hiiiiiiiii kỳ này ngôi sao sướng nhé!! Nắng là thấy ngôi sao được ưu ai bởi những người mới đó hiiiiiiiiiiiii! chứ đâu như các sao cũ rích, chỉ có member cũ chém, ko đổi gió chút nào.

Anh Hải có biết làm thơ không? Tặng Nắng 1 bài thơ nhé. Bài thơ viết về cảm xúc dành cho webdien và nhất là chị em phụ nữ webdien đó.

Anh Hải thích nhất bài thơ nào? show lên chia sẻ được không?

Nắng chờ tin anh đó!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
      Vì em là nắng, vì em là gió....
      -------------------------Đại lý độc quyền Biến tần MICNO tại Việt Nam
      Hotline: 0919.91.51.66
      Fanpage: Cung cấp và sửa chữa Biến tần, PLC, HMI

Cảm ơn
      364
      Được cảm ơn 716 lần, trong 330 bài

hì hì, em bung hàng topic số 12 hơi sớm. mai ko online được nên tranh thủ.
      tranh thủ vào đây chém tí trước khi ngủ!
      Ngày cuối cùng, có thể nói là ngày nghỉ nên mọi người ít online. Em thấy anh rất là nhàn hạ khi ko bị chém nhiều đấy. Thế mới thích. Em là cũng muốn lên sao, những cứ nghĩ ông Hoàng ông vào ông chém là em chạy cho nhanh hahaha!

Topic vẫn chưa đóng trước khi sao 11 hoàn thành câu trả lời cuối cùng của pé Nắng, kèm phát biểu cảm tưởng .
      Hehe, tụi em chờ đó nhé !
      Hãy sống hết lòng với nhau.
      Trăm năm trước thì ta chưa gặp
      Trăm năm sau biết gặp lại không
      Cuộc đời sắc sắc không không
      Thôi thì hãy sống hết lòng với nhau.

Cảm ơn
      16
      Được cảm ơn 45 lần, trong 34 bài

Trích dẫn Gửi bởi cô gái cô đơn là em Xem bài viết

Topic vẫn chưa đóng trước khi sao 11 hoàn thành câu trả lời cuối cùng của pé Nắng, kèm phát biểu cảm tưởng .
      Hehe, tụi em chờ đó nhé !
      Sao lại chỉ có bé Nắng, còn mấy cú chém của anh trước đó, Sao 11 vẫn đang núp chưa ra né nữa kia?

7. Những thành viên đã cảm ơn Võ Văn Thanh vì bài viết hữu ích:

Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016