• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Xem kết quả Bình chọn: Tiếp tục VOTE cho NGÔI SAO THỨ 13 SẼ TỎA SÁNG đi các bạn ơi :X

Người bình chọn
    29. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
    • Linhvancong

5 17.24%
    • quangthuc1983

11 37.93%
    • tronghuan

0 0%
    • turo_thanh

3 10.34%
    • vinhphong229

4 13.79%
    • locnewsun

1 3.45%
    • Em trai hậu đậu

3 10.34%
    • nhockid

1 3.45%
    • minhtuan1412

0 0%
    • thanhpromano

1 3.45%
    Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910
    Kết quả 91 đến 100 của 100

Chủ đề: Số 12 -combui_viahe

Địa chỉ
      HCM City
      Cảm ơn
      205
      Được cảm ơn 1,890 lần, trong 550 bài

Mặc định Ðề: Số 12 - Chém NGÔI SAO XANH CÔ ĐƠN combui_viahe

Trích dẫn Gửi bởi cô gái cô đơn là em Xem bài viết
      Vâng, thưa quí vị và các bạn, cũng sắp đến giờ hạ màn của chương trình sao số 12 - cơmbụi_vỉahè! Qua 2 tuần lăng xê ngôi sao số 12, chúng ta đã thấy trình độ chém gió của anh đã lên khá nhiều!

Mặc dù như anh tâm sự, ăn ở hiền lành nên dân tình thương, chém ít, tuy nhiên những câu hỏi giao lưu dành cho anh tuy ko nhiều nhưng khá mới mẻ và hóc búa, mới xuất hiện vào đợt sao lần này làm cho mọi người cũng rất hứng thú khi làm khán giả của chương trình số 12.
      Tuy nhiên, ngôi sao kỳ này vẫn học tập các ngôi sao 9,10,11 chiêu ''lăng ba vi bộ", nói chung là ''né"!!! Hehehe! Hy vọng, các MC rất hy vọng vào các kỳ sao tới, các ngôi sao sẽ sử dụng chiêu khác cho mới mẻ hehe!

Chưa hết giờ, các bạn vẫn còn thời gian để đặt câu hỏi trước khi anh combui phát biểu cảm nhận trong 2 tuần được lăng xê tại webdien cũng như lời nhắn nhủ đến ngôi sao số 13 sẽ tỏa sáng tại webdien quangthuc1983 trong thời gian tới .

MC sao webdien kỳ 12
      cô gái cô đơn là em
      chưa hết màn mà em cho công bố sao số 13 sớm thế
      "Có thực mới vực đựơc đạo"

" Nhớ nhắn thanks nếu thấy bài trả lời hữu ích nhá"

Cảm ơn
      76
      Được cảm ơn 82 lần, trong 53 bài

Trích dẫn Gửi bởi combui_viahe Xem bài viết
      chưa hết màn mà em cho công bố sao số 13 sớm thế
      ấy bác, bình tĩnh đừng hóc, nộn, khóc ...em nó mới tổng kết thôi, chớ em chưa thấy em nó mời bác xuống sân khấu, hê hê.
      Trích dẫn Gửi bởi em MC cô đơn
      Chưa hết giờ, các bạn vẫn còn thời gian để đặt câu hỏi trước khi anh combui phát biểu cảm nhận trong 2 tuần được lăng xê tại webdien
      đó! bác cứ thong dong heng!
      ví dụ heng, 50 tuổi, bác vẫn chưa lấy được vợ, bác sẽ làm gì tiếp nửa phần còn lại của mình?

Địa chỉ
      HCM City
      Cảm ơn
      205

Trích dẫn Gửi bởi Em trai hậu đậu Xem bài viết
      Hôm nay Đậu mới rảnh tay cứa anh chút, sao về sáng liệu còn sức đỡ không đây.
      - Anh chắc cũng đã đi nhiều nơi. Anh cũng được thưởng thức khá nhiều cơm bụi ở các tỉnh. Ở đâu a thấy ngon nhất, thấy ấn tượng nhất.
      - A có hay phải đi công tác trên vùng núi không ạ? Nếu có, a có sợ con gái dân tộc không? Nếu không, a có thích lên miền núi làm việc thay đổi không khí không ạ?
      cơm bụi ở Sài Gòn là ngon nhất đó Đậu ah, ở đất Sài Gòn quán cơm bụi nhiều vô kể, em muốn ăn miền nào cũng có. ngon, bổ, rẻ.
      Anh ko đi công tác ở miền núi, nhưng quê anh là ở núi nên con gái miền núi anh rất rành, về miền núi làm cũng được, nhưng hơi chán

Cảm ơn
      76

cơm bụi ở Sài Gòn là ngon nhất đó Đậu ah, ở đất Sài Gòn quán cơm bụi nhiều vô kể, em muốn ăn miền nào cũng có. ngon, bổ, rẻ.
      Anh ko đi công tác ở miền núi, nhưng quê anh là ở núi nên con gái miền núi anh rất rành, về miền núi làm cũng được, nhưng hơi chán
      vì sao chán hẻ bác?

Địa chỉ
      HCM City
      Cảm ơn
      205

Trích dẫn Gửi bởi khoái Xem bài viết
      ấy bác, bình tĩnh đừng hóc, nộn, khóc ...em nó mới tổng kết thôi, chớ em chưa thấy em nó mời bác xuống sân khấu, hê hê.đó! bác cứ thong dong heng!
      ví dụ heng, 50 tuổi, bác vẫn chưa lấy được vợ, bác sẽ làm gì tiếp nửa phần còn lại của mình?
      bác 50t mà ko lấy được vợ thì ở vậy luôn chứ lấy vợ làm j, sinh con ra rồi đến khi nó lớn lên, học đại học, làm sao còn sức để mà lo cho nổi, trừ khi nào tiền lúc đó còn quá nhiều đủ để ngồi nhà nuôi con đi học.
      Em thì ko đến nổi đến 50t đâu bác, nhìn em cũng đâu đến nổi xí trai đến nổi ko có được vợ

Cảm ơn
      76

bác 50t mà ko lấy được vợ thì ở vậy luôn chứ lấy vợ làm j, sinh con ra rồi đến khi nó lớn lên, học đại học, làm sao còn sức để mà lo cho nổi, trừ khi nào tiền lúc đó còn quá nhiều đủ để ngồi nhà nuôi con đi học.
      Em thì ko đến nổi đến 50t đâu bác, nhìn em cũng đâu đến nổi xí trai đến nổi ko có được vợ
      em chỉ giả dụ thôi bác hé hé. vn chưa đến mức như 'tung của' thiếu girl.

Địa chỉ
      HCM City
      Cảm ơn
      205

vì sao chán hẻ bác?
      đơn giản, ngoài đi làm về là chỉ có đi ngủ, chẳng có chổ nào để vui chơi, giải trí. mà tính em thì ko thích ngồi 1 chỗ, ít nhất phải
      +++---o0o---+++
      em chỉ giả dụ thôi bác hé hé. vn chưa đến mức như 'tung của' thiếu girl.

dù ko có xu hướng thiếu gái, nhưng trong 20 năm tới, VN cũng có thể gần bằng TQ bây giờ.

Cảm ơn
      76

chưa đến 12h, em vẫn còn cơ hội chém bác nhát cuối, sáng mai tỉnh giấc, bác trả bài nốt héng

các nhát chém trong 2 tuần làm sao, bác có cảm thấy phật í, phật lòng với câu nào ko? có câu nào trúng tim đen của bác ko ta?

chúc bác ngủ ngon, hẹn bác ngày mai heng!
      Khoái đi kua gái

Cảm ơn
      14
      Được cảm ơn 21 lần, trong 12 bài

chưa tới 12h nên tui xin chém anh nốt 1 câu chót, gọi là trọn tình trọn ngĩa từ lúc sân khấu mở màn tới khi sân khấu kết thúc:
      Anh Cơm bụi- Vỉa hè có kể cho gia đình, cụ thể là mama í, về chuyện được làm SAO ở WĐ không vậy nhỉ (còn các vấn đề khác, như là để ý cô nào, cô nào để ý... chắc thường xuyên tâm sự cùng papa và mama rồi, nhỉ??
      Thanks.

Địa chỉ
      HCM City
      Cảm ơn
      205

chưa đến 12h, em vẫn còn cơ hội chém bác nhát cuối, sáng mai tỉnh giấc, bác trả bài nốt héng

các nhát chém trong 2 tuần làm sao, bác có cảm thấy phật í, phật lòng với câu nào ko? có câu nào trúng tim đen của bác ko ta?

chúc bác ngủ ngon, hẹn bác ngày mai heng!
      chẳng có j phải phất ý cả, còn thấy vui nữa mà, được Pé Lan và pé Hà tăng 1 bài thơ thiệt hay.
      em chỉ buồn là ko biết làm bài thơ nào để đáp lại
      +++---o0o---+++
      Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Hùng Xem bài viết
      chưa tới 12h nên tui xin chém anh nốt 1 câu chót, gọi là trọn tình trọn ngĩa từ lúc sân khấu mở màn tới khi sân khấu kết thúc:
      Anh Cơm bụi- Vỉa hè có kể cho gia đình, cụ thể là mama í, về chuyện được làm SAO ở WĐ không vậy nhỉ (còn các vấn đề khác, như là để ý cô nào, cô nào để ý... chắc thường xuyên tâm sự cùng papa và mama rồi, nhỉ??
      Thanks.
      combui đi bụi lâu rồi, nên mấy chuyện nhỏ xíu này cũng ít khi nào nói, chuyện để ý cô này, cô kia thì càng ko, combụi tính khi nào cưới vợ thì về nói mama luôn 1 thể