• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910
    Kết quả 91 đến 100 của 100
      Cảm ơn
      4
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Mặc định Re: Tổng hợp các toppic về động cơ mất nhãn, mất dấu, mất hồ sơ...

Trích dẫn Gửi bởi longkinh009 Xem bài viết
      thật nực cười, anh nói cho chú mày biết nhé anh chẳng có nghĩa vụ phải tính giúp chú mày mấy cái +-*/ vớ vỉn này, muốn tính được điện thì +-*/ vứt đi nhé, chỉ có phép tính vi phân mới giải quyết đc thôi. nếu chú em mày hiểu được phép vi phân thì có thể giải thích đc tất cả các quá trình tự nhiên xã hội, dùng nó tính số vòng dây này dễ như là giết gà dùng dao mổ trâu.
      cái gì cũng phải giải quyết bàng kết quả. chỉ nói thì di bán hàng đa cấp đê mà nói kiểu chú thì bán hàng đa cấp nó cũng không mua nhé :)) chân thành góp ý bớt bớt ảo tưởng đi còn kịp. người hay còn có người hay hơn . phải luôn luôn lắng nghe và luôn luôn thấu hiểu nhé, mấy cái công thức thì tôi không tính được nên mới học thêm. nhưng a tính số vòng cỡ dây 1 con mô tơ bằng thực tế thì 1 phút 30s nhé.

Cảm ơn
      0

Mấy a cho thể cho e xin số liệu + cách quấn của máy bơm chìm 3 pha daphovina 3.7kw đc ko ạ, e lỡ làm mất số liệu mất r ạ

Cảm ơn
      0

thnx for sharong...

Cảm ơn
      25

Trích dẫn Gửi bởi 0nlydvg Xem bài viết
      Mấy a cho thể cho e xin số liệu + cách quấn của máy bơm chìm 3 pha daphovina 3.7kw đc ko ạ, e lỡ làm mất số liệu mất r ạ
      hỏi số liệu thì còn được . mà bạn hỏi cã cách quấn thì ..... nếu bạn chưa quấn qua motor thì mình khuyên bạn nên đem ra tiệm. còn đỡ tốn tiền dây đồng hơn đó bạn. còn bạn đã biết quấn rồi thì bạn cho mình đường kính roto + chiều dài roto(chỉ tính phần lõi thép thôi nha) mình tính số vòng cho

Cảm ơn
      0

Cảm ơn
      0

Em chào các anh chị tham gia diễn đàn, đây là lần đầu em tham gia rất mong các anh chị giúp đỡ.
      Chẳng là em có động cơ điện 1 pha mất tem chỉ biết nó là động cơ công suất 2,2 kw tốc độ 1450v/p.
      em mở máy mới tinh không tì vết.
      máy có cuộn làm việc là dây đôi 2x0.95
      cuộn khởi động dây đơn 0.95
      đường kính STATO 160mm, chiều cao 90mm
      đường kính Roto 97 mm
      máy lắp cặp tụ 200μF và 30μF
      em đo điện trở và dòng rò không thấy bị chập chạm gì cả
      khi cho chạy không tải dòng đo được là 7,2 A
      điện áp lúc em chạy là 225V

Vậy các anh chị chỉ giúp em động cơ như vậy có đúng công suất không và chất lượng thế nào ạ.

Địa chỉ
      https://thetrend.com.vn/
      Cảm ơn
      0

thanks .

Cảm ơn
      0

bán nhà đất số 29/47 Khúc Thừa Dụ, Lê Chân, Hải buồng

- nhà xây 2 tầng bắt đầu, đẹp, để ở, kiên cố, xác thật, đương đại, 2 mặt thoáng, ngõ rộng 3m, ô tô đỗ trước cửa.

- không gian thoáng mát, khu cộng đồng dân cư đông đúc, gần Làng Việt Kiều, trường học, chợ, thuận tiện giao thông, sinh hoạt, bình an có lợi.

- cấu trúc ngôi nhà gồm: buồng khách, 2 phòng nghỉ, buồng thờ, buồng ăn, sân phơi, sân chơi, toilet.

- Tiện nghi: điện, nước, truyền hình cáp, internet, máy lạnh, bình ấm lạnh.

Đọc ngay: nhà đất hải phòng

Cảm ơn
      0

Mặc định địa chỉ chữa trị bệnh u xơ tử cung ở biên hòa

U xơ tử cung là bệnh có thể gặp ở bất kỳ phụ nữ nào nhưng lại là nỗi ám ảnh đối với người mắc bệnh. Nó ảnh hưởng trực tiếp đến chức năng sinh sản và nguy cơ tước đi thiên chức “làm mẹ” của chị em. Người bệnh rất hoang mang khi mắc phát hiện ra vì không hiểu rõ về nguyên nhân gây bệnh và nguyên tắc điều trị của Phòng khám đa khoa Thái Dương Biên Hòa.

Băn khoăn nhất của người bệnh là: U xơ để lâu có nguy hiểm không, và khối u bao nhiêu thì phải phẫu thuật? U xơ tử cung để càng lâu càng phát triển theo thời gian và gây ra nhiều biến chứng: chèn vào ổ bụng gây ra các biến chứng như: tiểu rắt, tiểu nhiều, đau nặng bụng, bụng căng tức, rong kinh, rong huyết…và nguy hiểm nhất là băng huyết, và nguy cơ Ung thư hóa.

Các phương pháp chữa U Xơ Tử Cung hiện nay:
      Sử dụng thuốc tây y để giảm khối u: Ưu điểm hiệu quả nhanh, nhưng không dứt điểm được bệnh, khiến các khối u tái phát trở lại còn nhiều và nguy hiểm hơn. Bên cạnh đó, sử dụng tây y trong điều trị sẽ khiến bao tử, dạ day, gan, mật bị suy giảm chức năng.

“Tây y chỉ giải chữa được biểu hiện của bệnh chứ không thể chữa được tận gốc của bệnh“

Sử dụng mổ nội soi, mổ phanh để cắt khổi u: Ưu điểm thời gian điều trị ngắn, các khối u được cắt đi nhanh chóng nên các giảm ngay các cơn đau sau điều trị. Nhưng chi phí thực hiện phẫu thuật lại rất cao, tỷ lệ thành công không chắc chắn và dễ xảy ra rủi do phát sinh sau khi phẫu thuật, phải áp dụng chế độ kiêng bất tiện, phải điều trị nội trú tại bệnh viện. Khối U Xơ Tử Cung hình thành do virus nên sau khi phẫu thuật cũng không khỏi tận gốc được. Có rất nhiều bệnh nhân sau phẫu thuật vẫn bị tái phát lại và bệnh phát triển nhanh hơn.

“Phẫu thuật chỉ giúp hết bệnh trong 1 thời gian và tồn rất nhiều chi phí”

Sử dụng Đông Y đang là phương pháp được nhiều người tin dùng. Vì đông y chữa bệnh tận gốc, lành tính nên không gây hại cho gan, mật, dạ dày; chi phí thấp.

Xem thêm:

địa chỉ chữa trị bệnh u xơ tử cung ở biên hòa
      màng trinh sâu bao nhiêu cm
      địa chỉ cắt bao quy đầu ở đồng nai
      dấu hiệu uống thuốc tranh thai khẩn cấp thành công
      nổi hạt trắng ở vùng kín
      địa chỉ chữa trị bệnh đau tinh hoàn ở biên hòa

Cảm ơn
      0

Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Trợ giúp - Tổng hợp các toppic về bảo vệ mất pha động cơ điện
      Bởi mrhopmy trong diễn đàn Động cơ điện
      Trả lời: 99
      Bài cuối: 15-10-2017, 10:35
    2. Trợ giúp - Tổng hợp các toppic về chổi than- vành góp
      Bởi xuanngoc72 trong diễn đàn Động cơ điện
      Trả lời: 95
      Bài cuối: 01-11-2014, 16:53
    3. toppic -Bản vẽ chi tiết hệ thống thang cáp