• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Xem kết quả Bình chọn: Theo bạn hiện nay sản phẩm UPS của hãng nào được quan tâm và sử dụng nhiều n

Người bình chọn
    85. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
    • UPS SANTAK

62 72.94%
    • UPS EATON

8 9.41%
    • UPS APC

17 20.00%
    • UPS EMERSON

18 21.18%
    • UPS POWER KENNERTIC

5 5.88%
    • UPS SOCOMEC

8 9.41%
    • UPS MASPOWER

4 4.71%
    • UPS SUNPAC

4 4.71%
    Bình chọn có nhiều lựa chọn
    Trang 67 của 67 Đầu tiênĐầu tiên ... 175764656667
    Kết quả 661 đến 663 của 663
      Địa chỉ
      Số 1, Sáng Tạo, Tân Thuận Đông, Quận 7, TPHCM
      Cảm ơn
      4
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Mặc định Re: UPS ơi, 1001 thắc mắc của người tiêu dùng đây nè!

Kính chào mọi người,
      Mình là Cường – phụ trách kinh doanh tại Công ty CP Kỹ thuật điện Toàn Cầu.
      Bên mình là đại lý chính thức của hãng UPS Riello, chống sét Erico tại Việt Nam.
      Mình xin phép giới thiệu sơ qua các sản phẩm của bên mình:
      - Hệ thống UPS: thương hiệu Riello (Ý), xuất xứ UPS G7. Giá thành đặc biệt cạnh tranh với các thương hiệu khác như Emerson, Schneider, Eaton, Socomec…, mặc dù xuất xứ là tốt hơn. Dùng nhiều ở các nhà mạng như FPT, VNPT, Vietnamobile, các bệnh viện như Chơ Rẫy, 30.4, Bạch Mai, Bệnh viện Đa Khoa Đà Nẵng, Quảng Nam, Bắc Ninh ...
      - Hệ thống chống sét: hãng ERICO (Mỹ), gồm chống sét trực tiếp và lan truyền, hệ thống tiếp địa … Các khách hàng lớn như đài truyền hình VTV, HTV, VNPT, Viettel, FPT...

P/s: Bên mình hiện có chính sách khuyến khích sales và chia sẻ commission cho khách hàng và người giới thiệu. Hy vọng có cơ hội hợp tác với các anh em
      Hy vọng bài viết giới thiệu không bị đánh giá là quảng cáo, nếu có thì BQT nhắc nhở chứ đừng cho mình leo cột điện tội em nó.
      Xin cám ơn rất nhiều.

Cảm ơn
      0

(Kích điện): Nhờ mọi người tư vấn giúp em gấp để em mua bộ kích điện
      Nhà em có 5 tầng, tầng 2 em cần lắp bộ kích điện để duy trì hệ thống camera 24/24, ngoài ra còn có 3 cái điều hòa, 2 bình nóng lạnh, 2 ti vi LCD và mấy cái bóng đèn tuýp. Mục đích em chỉ cần khi em không có nhà (tức các thiết bị tải gần như đều đã tắt trừ camera) thì nếu mất điện lưới thì kích điện sẽ tự động hoạt động để duy trì camera. Còn nếu ở nhà thì khi mất điện kích sẽ hoạt động và nếu các thiết bị công suất lớn (điều hòa, nóng lạnh) đang bật em sẽ tắt đi chỉ để đèn và quạt. Em nhẩm tính công suất tổng của cả tầng 2 của em vào khoảng 6000W (chạy tất cả các thiết bị). Nếu em lắp bộ kích điện công suất 2000W thì khi có điện lưới thì nếu chạy tất cả các thiết bị thì có chạy được không các bác cho em lời giải thích vì hỏi có người bảo ko ảnh hưởng gì, có người bảo không được vì vượt quá công suất của kích điện.
      Theo em tìm hiểu thì có loại kích dùng công nghệ Online thì sẽ không được vì khi đó điện AC vào cũng phải qua kích để đảm bảo dòng điện ổn định sau đó mới ra tải và điện sẽ không bị trễ khi mất điện lươi và chuyển qua acquy. Em thì không cần thiết phải thế, e chỉ cần khi mất điện lưới mà e không có nhà thì kích tự chuyển sang acquy (điện không cần liên tục khi mất điện lưới) và có điện lưới thì lại chuyển ngược lại (cũng không cần liên tục) tức Offline vì khi e không có nhà thì kích chỉ cần tải hệ thống camera (công suất nhỏ).
      Vậy các bác am hiểu tư vấn giúp em với, em định cuối tuần lắp mà giờ hoang mang quá
      Cảm ơn mọi người

Địa chỉ
      Số 1, Sáng Tạo, Tân Thuận Đông, Quận 7, TPHCM
      Cảm ơn
      4

Bạn chỉ cần lắp UPS vào nhánh nguồn cấp cho Camera, Đèn, Quạt là okie. Còn về công nghệ UPS online hay offline hay interactive, mình khuyên nên sử dụng Online. Vì hệ camera của bạn có thể bị hỏng khi cúp điện và trong trường hợp bạn sử dụng 2 công nghệ còn lại.
      Một vấn đề nữa bạn cần lưu ý là thời gian lưu điện của UPS. Thông thường loại standard chỉ thấp hơn 10 phút. Lưu điện càng lâu thì chi phí đầu tư càng lớn. Sau thời gian đó thì cúp điện sạch trơn. Nếu tải quan trọng, bạn sắm thêm máy phát nhé.
      Nếu cần hỗ trợ gì thêm cứ alo mình nhé: Cường - 090 798 0011.

Trang 67 của 67 Đầu tiênĐầu tiên ... 175764656667

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Trợ giúp - Tổng hợp: 1001 thắc mắc của người tiêu dùng về Động cơ- máy bơm nước.
      Bởi longVN trong diễn đàn Động cơ điện
      Trả lời: 363
      Bài cuối: 01-11-2016, 09:33
    2. 1001 câu chuyện cảm động sưu tầm
      Bởi long_sieuquay trong diễn đàn Văn - Thơ
      Trả lời: 6
      Bài cuối: 17-10-2008, 10:36

Tag của Chủ đề này

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng