• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Xem kết quả Bình chọn: VOTE cho NGÔI SAO THỨ 14 SẼ TỎA SÁNG đi các bạn ơi :X

Người bình chọn
    31. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
    • Linhvancong

4 12.90%
    • thang KS

2 6.45%
    • locnewsun

2 6.45%
    • theanhktech

14 45.16%
    • tronghuan

1 3.23%
    • thanhpromano

1 3.23%
    • anhtanmt

1 3.23%
    • zunkun

0 0%
    • Em trai hậu đậu

1 3.23%
    • vinhphong229

5 16.13%
    Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456
    Kết quả 51 đến 56 của 56
      Cảm ơn
      242
      Được cảm ơn 966 lần, trong 194 bài

Mặc định Ðề: Số 13 - Giao lưu với ngôi sao quangthuc1983 của webdien

[QUOTE=pt.nangthuytinh;99807][I]Nếu cho chọn lại, anh có chọn học Điện và làm Điện ko ạ? Vì sao?
      Câu hỏi này khó nha. hiii ! nếu được chọn lại có lẽ A sẽ chọn ngành khác. có lẽ A sẽ học thương mại hay kế toán gì đó, thú thực A máu kinh doanh lắm. nói thì nói vậy thui chứ mình có thay đổi được đâu, công việc vẫn tiếp diễn mà E, còn nếu mà làm điện thì vẫn làm rùi ( đơn giả như thay bóng điện cháy cho BX thui.hiii)
      Nếu trong công việc, anh thường xuyên phải tiếp xúc với 1 vài đồng nghiệp ko ăn ý với anh, kình nhau ( có thể nói thế hihi), thì anh sẽ làm gì để tiết chế xung đột ?
      thường thì A kệ, việc ai người đó làm. việc của mình mình cứ hoàn thành tốt là OK mà, chẳng ai làm được gì mình cả
      Trong webdien, anh thích topic nào nhất trong các topic anh đã đọc? Vì sao?
      mỗi 1 topic đều có những cái hay của nó, nếu nói thích nhất thì A không thích cái nào hơn cái nào hết. Topic nào A cũng vô 1 chút, tham gia 1 chút thôi mà E ! điều quan trọng nhất là WĐ càng ngày càng phát triển về số lượng và chất lượng là A vui và thích nhất !

Trong webdien, anh kết nick nào nhất? vì sao? Anh nghĩ gì về webdien hiện nay so với ngày anh làm new member?
      Nếu nói kết thì khó lắm, có lẽ mỗi người vô đây đều là học hỏi và trao đổi kinh nghiệm trong công việc cũng như trong cuộc sống mà,nếu như mà E hỏi A hay 8 chuyện vơi ai thì A nói được chứ kết thì chịu thôi, A quý WD thế nên ai A cũng quý mà.hiii
      Ngày mới vô A cũng có nhiều cái bỡ ngỡ, A nhớ ngày đó là ngày thứ 2 A chuyển công tác, vô tìm các tài liệu về thiết kế điện mà. ngày đó cũng bỡ ngỡ lắm vì mình mới vô mà, dần dần cũng có thêm bạn, học hỏi thêm được nhiều kinh nghiệm từ các bạn nên cũng vui và gắn bó nhiều hơn với WĐ

Trong cs gia đình, khi bất hòa với bà xã, anh sẽ giải quyết ntn? Cãi tiếp? Bỏ đi? Im lặng? .... ( trong khi mình đúng, xã sai hehe???)
      A thường không cãi nhau với vợ, có lẽ hiện tại cuộc sống đang hòa thuận mà. Vợ Chồng cãi nhau để hơn thua thì được chi đâu E, mỗi người nhịn 1 chút là mọi chuyện êm ấm thui e ah !( Vợ A thường nhị A hơn đấy. hiii )
      Một ít chia sẻ tiếp với anh Thức. Mong anh trả lời Nắng nhé !!!

Địa chỉ
      Thế giới manga..
      Cảm ơn
      125
      Được cảm ơn 136 lần, trong 111 bài

Nếu trong công việc, anh thường xuyên phải tiếp xúc với 1 vài đồng nghiệp ko ăn ý với anh, kình nhau ( có thể nói thế hihi), thì anh sẽ làm gì để tiết chế xung đột ?
      thường thì A kệ, việc ai người đó làm. việc của mình mình cứ hoàn thành tốt là OK mà, chẳng ai làm được gì mình cả
      nếu công việc đó anh và người đó phải làm chung cơ mà?
      Vì em là nắng, vì em là gió....
      -------------------------Đại lý độc quyền Biến tần MICNO tại Việt Nam
      Hotline: 0919.91.51.66
      Fanpage: Cung cấp và sửa chữa Biến tần, PLC, HMI

Cảm ơn
      242

Trích dẫn Gửi bởi pt.nangthuytinh Xem bài viết
      nếu công việc đó anh và người đó phải làm chung cơ mà?
      nếu mà 2 người làm chung 1 công việc mà không hợp nhău thì khó làm việc chung lắm, đã không hợp nhău thì khó có thể làm chung được gì cả. có lẽ nếu bắt buộc phải làm vì công việc thì mình đành chịu nhịn 1 chút để công việc được thuận lợi thui !

Cảm ơn
      364
      Được cảm ơn 716 lần, trong 330 bài

Anh Thức ơi, em thấy anh làm Sao là được nhiều bóng hồng webdien vây quanh chăm sóc, hỏi han lắm đấy! Anh có cảm nhận gì khi trả lời các câu hỏi của các bóng hồng webdien hả anh? hihi??
      Anh có thấy các câu hỏi chém anh đủ khó chưa? Có câu hỏi nào làm anh bối rối, phải suy đi nghĩ lại để trả lời cho thấu lòng người ko anh?
      Có khi em là người cuối hỏi anh trong 2 tuần làm sao. Anh có cảm nghĩ gì sau 2 tuần làm sao hả anh?

Em kiểm tra áo webdien rồi, còn 1 áo cỡ anh, đợt nè mà offline anh ko về HN là mất suất lấy áo nhé
      Hãy sống hết lòng với nhau.
      Trăm năm trước thì ta chưa gặp
      Trăm năm sau biết gặp lại không
      Cuộc đời sắc sắc không không
      Thôi thì hãy sống hết lòng với nhau.

Cảm ơn
      242

[QUOTE=cô gái cô đơn là em;100022][B]Anh Thức ơi, em thấy anh làm Sao là được nhiều bóng hồng webdien vây quanh chăm sóc, hỏi han lắm đấy! Anh có cảm nhận gì khi trả lời các câu hỏi của các bóng hồng webdien hả anh? hihi??
      A cũng không biết nữa, có lẽ Chị E mài dao kiểm tra A xem A là người đàn Ông ntn để Chị E hiểu về đàn ông bọn A hơn để mai này chọn Phu Quân đấy! hiii ! nhiều câu hỏi của Chi E hỏi khó quá nên A suy nghĩ bạc cả tóc rùi đây nè ! hii !
      Anh có thấy các câu hỏi chém anh đủ khó chưa? Có câu hỏi nào làm anh bối rối, phải suy đi nghĩ lại để trả lời cho thấu lòng người ko anh?
      Có khi em là người cuối hỏi anh trong 2 tuần làm sao. Anh có cảm nghĩ gì sau 2 tuần làm sao hả anh?
      Thú thật 2 tuần làm sao đúng là đợt A đang nhận Tk công trình nên cũng không có nhiều time để online mấy. Sau 2 tuần làm Sao cũng quen thêm được nhiều bạn, cũng là 1 cơ hội để mình giao lưu,nói chuyện cũng như để mọi người và mình hiểu nhau hơn! có nhiều câu hỏi thì cũng khó E ah, suy nghĩ mãi mới trả lời được ! hiii !
      Em kiểm tra áo webdien rồi, còn 1 áo cỡ anh, đợt nè mà offline anh ko về HN là mất suất lấy áo nhé
      Thank E nhiều, nhất định A sẽ cố gắng về off !
      hi vọng là không có công việc gì vướng chân để đi off !hiiiii

Cảm ơn
      364
      Được cảm ơn 716 lần, trong 330 bài

Mặc định Ðề: Số 13 - quangthuc1983

Anh Thức ơi, mặc dù anh đã là sao XẸT nhưng mà em và pé tukhalan vẫn có món quà tặng anh.
      Chiêu nay, em và pé Lan 888 với nhau, pé gửi em ít hình HOA SEN TRẮNG và bonus tấm hoa SÚNG chụp tại trường ĐH NN của pé và nhờ em up lên tặng anh vì a Thức thích Hoa SEN. mà Sen và Súng cùng họ hehe.

Trong trường mà hoa đẹp quá hehe

Hãy sống hết lòng với nhau.
      Trăm năm trước thì ta chưa gặp
      Trăm năm sau biết gặp lại không
      Cuộc đời sắc sắc không không
      Thôi thì hãy sống hết lòng với nhau.

7. The Following 2 Users Say Thank You to cô gái cô đơn là em For This Useful Post:

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016