• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Kết quả 1 đến 2 của 2
      Cảm ơn
      42
      Được cảm ơn 5 lần, trong 2 bài

Mặc định Giúp em hệ thống các tiếp điểm?

Thông thường em được biết trong MC có hệ thống tiếp điểm chính,và tiếp điểm phụ(thường đóng-thường mở).Và còn có cả các tiếp điểm của role trung gian nữa,mỗi hệ thống tiếp điểm sẽ được sử dụng với nhiều mục đích khác nhau trong mọi điều khiển đóng cắt MC,DCL,DTD.....Anh chị nào biết chỉ dùm em là các tiếp điểm cua role trung gian nó hay đặt ở những vị trí nào?riêng tiếp điểm chính và phụ của MC thì nó nằm bên trong bản thân MC rồi phải không ạ?

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Cảm ơn
      35
      Được cảm ơn 115 lần, trong 49 bài

Mặc định Ðề: Giúp em hệ thống các tiếp điểm?

Trích dẫn Gửi bởi light Xem bài viết
      Thông thường em được biết trong MC có hệ thống tiếp điểm chính,và tiếp điểm phụ(thường đóng-thường mở).Và còn có cả các tiếp điểm của role trung gian nữa,mỗi hệ thống tiếp điểm sẽ được sử dụng với nhiều mục đích khác nhau trong mọi điều khiển đóng cắt MC,DCL,DTD.....Anh chị nào biết chỉ dùm em là các tiếp điểm cua role trung gian nó hay đặt ở những vị trí nào?riêng tiếp điểm chính và phụ của MC thì nó nằm bên trong bản thân MC rồi phải không ạ?
      Thấy lâu quá không có ai trả lời cho bạn, tui trả lời dùm nè:
      Tiếp điểm của rơ le trung gian thì nó là 1 phần của rơ le trung gian, và tất nhiên là nó nẳm trong rơ le trung gian luôn. hì
      muốn thắng là phải biết thua

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016