• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: UPS nào phù hợp

Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Cảm ơn
      0

Mặc định Ðề: UPS nào phù hợp

Bạn dùng TG1000 cho quạt thì không ổn rồi, con TG1000 là dòng UPS Offline cho đầu ra là sóng bước, không phải sinne chuẩn nên không tương thích khi dùng với tải có động cơ, dùng với quạt sẽ kêu ù ù. Theo mình nếu bạn có nhu cầu dùng UPS cho gia đình như thắp sáng, chạy quạt, ti vi nên mua UPS Online, bạn có thể tham khảo dòng Santak có acqui ngoài, như C1KS, C2KS....Đây là dòng UPS Online nên cho chất lượng điện đầu ra cực tốt, sinne chuẩn. Sẽ đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng của bạn, lại an toàn cho các thiết bị điện trong gia đình.
      bạn có thể thao khảo thêm tại http://santak.vn

Cảm ơn
      23
      Được cảm ơn 66 lần, trong 41 bài

bác này quảng cáo gớm, tóm tắt thôi để người ta đọc đỡ bị mỏi mắt... ngán quá.
      Lợn Ngố Nhiều Điều Thắc Mắc -> Học Hỏi -> Biết Rồi Nhé ->

Cảm ơn
      4
      Được cảm ơn 3 lần, trong 2 bài

Trích dẫn Gửi bởi hoabattu30985 Xem bài viết
      quat keu chung to do la ups 0 khong chuan roi,chac la song sine gan chuan thoi nen moi vay. ai co yeu cau mua ups cung nhu kich dien, lien he voi minh ne, gia chi co 3.200.000 vnd. dam bao chay quat cung nhu dong co khong keu. đt cua minh ne 0972413003
      hầy bác này nói không đúng ùi
      đặc thù loại(dòng TG) này là sóng bước nên không phù hợp với tải động cơ, chứ không phải là ups không chuẩn,
      còn các dòng cao cấp(từ dòng C1/2/3K hoặc lớn hơn) cho ra dạng sóng true sin duoc kiểm chứng bẳng máy do dạng sóng, phù hợp với tất các các dạng tải, lưu bao lâu tùy thích ý tham khảo thêm tại : santak.vn
      các loại kích điện nói chung tạo ra dạng sóng gần giống sin, dùng bình ngoài thường là bình kém chất lượng, cộng với chế độ sạc không thông minh dòng sạc cố định, áp sạc cũng cố định, nên khi bình đầy vẫn sạc ép dẫn đến thường bị nổ acquy, hơn nữa dòng sạc không được thiết kế cho một loại acquy cố định nên tính an toàn và tuổi thọ của acquy bị giảm một cách đáng kể . nếu dùng cho gia đình thì rất nguy hiểm đặc biệt các gia đình có trẻ nhỏ,,,
      mùa cúp điện luân phiên rồi mong các bác có sự lựa chọn tốt cho chính gia đình mình
      Sửa lần cuối bởi datnguyen84; 27-06-2011 lúc 09:12. Lý do: bấm nhầm

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016