• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Kết quả 1 đến 3 của 3
      Cảm ơn
      7

Mặc định Anh em giúp đỡ !!! có nên học thêm 2 môn PLC ( s7 - 300 ) và Win cc ko.

mình đang học ĐH Bà Rịa Vũng Tàu , chuyên Điện Công Nghiệp , trong trường có ông thầy dạy thêm bên ngoài 2 môn PLC ( s7 - 300 ) và Win cc , có bằng của Siemen. Mình băng khoăn ko biết học thì có bị trái ngành không ?, có nên học thêm ko ? vì ổng dạy tới 3 khoá ,mỗi khoá 2m5, khá khó so với kinh tế của mình . thanks anh em .

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Cảm ơn
      34
      Được cảm ơn 37 lần, trong 24 bài

Mặc định Ðề: Anh em giúp đỡ !!! có nên học thêm 2 môn PLC ( s7 - 300 ) và Win cc ko.

lãnh vực Điện rất rộng, bạn coi mình phù hợp với hướng đi nào thì bạn quyết định
      Nếu bạn làm điện ME đi công trình , ko cần học PLC
      Nếu bạn chuyên về điều khiển tự động thì nên học PLC

Ngày nay, các nhà máy sử dụng PLC điều khiển hệ thống máy móc rất nhiều. bạn có hướng làm bảo trì điện, cũng nên học qua

3. Những thành viên đã cảm ơn huubinh vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      34
      Được cảm ơn 21 lần, trong 14 bài

Mặc định Ðề: Anh em giúp đỡ !!! có nên học thêm 2 môn PLC ( s7 - 300 ) và Win cc ko.

ời các anh chị cho em hỏi ty nha.anh chi nào có tại liêu học lập trình vdk bằng ngôn ngữ C ko viết trên wincc đó cho em xin về nghiêm cứu thanks mấy anh chj nhiều

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016