• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Cách học về PLC

Cảm ơn
      29
      Được cảm ơn 10 lần, trong 10 bài

Mặc định Cách học về PLC

Thân Chào các anh em trong webdien.Em rất đam mê nghành điện và rất thích học về PLC nhưng vì những lý đo khách quan nên em ko thể đến trường hoặc các trung tâm học được.Vì thế hôm nay em mong các anh chị trong webdien đặc biệt là các anh chị theo nghành tự động hóa chỉ giúp em là có cách nào đó không cần đến trường lớp mà vẫn học được PLC không vậy.Em xin cảm ơn

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Cảm ơn
      23
      Được cảm ơn 13 lần, trong 2 bài

Mặc định Ðề: Cách học về PLC

hiện giờ người ta cung có chương trình dạy trực truyên đó.e thử tra len google coi co trung tâm nao dạy trực truyến không.minh nghe nio trung tâm việt -đức có dạy trực truyến thí phãi.em thử váo trung tâm việt đức xem sao.ma em ơ đâu vậy?
      +++---o0o---+++
      Trích dẫn Gửi bởi vilinhbaotri Xem bài viết
      Thân Chào các anh em trong webdien.Em rất đam mê nghành điện và rất thích học về PLC nhưng vì những lý đo khách quan nên em ko thể đến trường hoặc các trung tâm học được.Vì thế hôm nay em mong các anh chị trong webdien đặc biệt là các anh chị theo nghành tự động hóa chỉ giúp em là có cách nào đó không cần đến trường lớp mà vẫn học được PLC không vậy.Em xin cảm ơn
      tai sao em không tới trương học đươc?
      ĐIỀU TỒI TỆ NHẤT TRÊN ĐỜI NÀY LÀ KHÔNG BIÊT GÍ!

Cảm ơn
      29
      Được cảm ơn 10 lần, trong 10 bài

em cảm ơn anh.nhưng nhà ở đồng nai.ban ngày thì đi làm kiếm tiền tối mà từ Bình dương lên thành phố rồi về đồng nai thì chắn chừng 1 tháng là chôn em thôi.như đù sao em cũng cảm ơn nhiều

Cảm ơn
      23
      Được cảm ơn 13 lần, trong 2 bài

Trích dẫn Gửi bởi vilinhbaotri Xem bài viết
      em cảm ơn anh.nhưng nhà ở đồng nai.ban ngày thì đi làm kiếm tiền tối mà từ Bình dương lên thành phố rồi về đồng nai thì chắn chừng 1 tháng là chôn em thôi.như đù sao em cũng cảm ơn nhiều
      thì e mướn nhà trọ một tháng nào dó.một khó học chí co hơn một thang thôi mà.thới gian hoc từ 17h-21h ,môt tuần học có 3 buôi thui.thick học phải đấu tư chù.chi có minh mới tao ra cơ hội cho minh thui!chúc ban thanh công!
      ĐIỀU TỒI TỆ NHẤT TRÊN ĐỜI NÀY LÀ KHÔNG BIÊT GÍ!

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016