• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 CuốiCuối
    Kết quả 21 đến 30 của 54
      Cảm ơn
      279
      Được cảm ơn 706 lần, trong 366 bài

Mặc định Ðề: FC WEBDIEN HN vs FC HAI DUONG (đã có ảnh)

Trích dẫn Gửi bởi truong sa Xem bài viết
      [COLOR="Blue"][SIZE="4"][FONT="Times New Roman"]Ái chà, bác này ăn nói ghê quá, em thì em đùa cho nó vui. Không chỉ trong topic này, mà theo dõi bác qua một số bài viết thấy bác có vẻ nóng tính, không kiềm chế được bản thân. Hạ họa đi bác!
      Em thì em thấy bác mâu thuẩn với chính bác đấy! Em thấy bác viết bên topic kia thế này
      HEHHEEEE... thì em cũng nói vui đấy chứ, có thấy ai bảo em nóng tính bao giờ đâu mà?! (Không nói vui mà dám bảo các bác trong nớ... nhiều giun, chắc chả còn cái răng nào ấy chớ). Em vào wđ chỉ có mỗi mục đích chém gió cho vui thôi, hơi đâu mà nóng với giận cho thêm khổ, trái với tham vọng...
      Cái chuyện đá sân đẹp thì ai chả muốn, nhưng fcHN buổi đầu do các bạn SV đứng ra tổ chức nên vẫn mang phong thái rất SV, từ sân đến giờ giấc, quần áo... chưa có nhà tài trợ, ong bầu nó vậy. Nhưng em cho rằng thế là rất thành công rồi, và sẽ tiếp tục thành công hơn nữa trong tương lai.

2. The Following 4 Users Say Thank You to minhhoang2011 For This Useful Post:

Địa chỉ
      nhà của Papa và Maman
      Cảm ơn
      1,053
      Được cảm ơn 4,546 lần, trong 1,620 bài

Trích dẫn Gửi bởi minhhoang2011 Xem bài viết
      HEHHEEEE... thì em cũng nói vui đấy chứ, có thấy ai bảo em nóng tính bao giờ đâu mà?! (Không nói vui mà dám bảo các bác trong nớ... nhiều giun, chắc chả còn cái răng nào ấy chớ). Em vào wđ chỉ có mỗi mục đích chém gió cho vui thôi, hơi đâu mà nóng với giận cho thêm khổ, trái với tham vọng...
      Cái chuyện đá sân đẹp thì ai chả muốn, nhưng fcHN buổi đầu do các bạn SV đứng ra tổ chức nên vẫn mang phong thái rất SV, từ sân đến giờ giấc, quần áo... chưa có nhà tài trợ, ong bầu nó vậy. Nhưng em cho rằng thế là rất thành công rồi, và sẽ tiếp tục thành công hơn nữa trong tương lai.
      Hic, may mà anh MH chì mới thách đấu với mấy ông bụng có giun, chứ chưa đòi đá với mấy ông bầu, bà bầu.

(bà bầu ≠ bà bầu, hi hi). Chị Blue tear cũng bị gọi là... bà bầu rùi.
      Nhóc thích xí xọn,
      Nhóc thích xì păm,
      Nhóc thích trêu các anh.
      Hi hi hi....

Địa chỉ
      nhà của Papa và Maman
      Cảm ơn
      1,053

Trích dẫn Gửi bởi tranthotrung Xem bài viết
      Mệt với các ông quá!
      Hơ, đá bóng thì phải mệt chứ anh?
      Nhóc thích xí xọn,
      Nhóc thích xì păm,
      Nhóc thích trêu các anh.
      Hi hi hi....

Cảm ơn
      279
      Được cảm ơn 706 lần, trong 366 bài

Trích dẫn Gửi bởi cô Nhóc Xem bài viết
      Hic, may mà anh MH chì mới thách đấu với mấy ông bụng có giun, chứ chưa đòi đá với mấy ông bầu, bà bầu.

(bà bầu ≠ bà bầu, hi hi). Chị Blue tear cũng bị gọi là... bà bầu rùi.
      Đá bóng với... bà bầu a??? Thôi môn này em xin thua luôn ạ, vái cả nón!!!!
      Chị Blue tear dạo này nhiệt tình tham gia chiến đấu khắp các mặt trận, giỏi ghê cơ, được phong làm... bà bầu cũng phải (khác ở đây là chức danh chứ không phải là hiện tượng)! Nhưng có lẽ cô Nhóc nghĩ xem có chức danh nào nghe cho... đỡ sợ vỡ đi???

6. The Following 2 Users Say Thank You to minhhoang2011 For This Useful Post:

Địa chỉ
      Cung trăng
      Cảm ơn
      1,184
      Được cảm ơn 3,914 lần, trong 1,469 bài

Giời ơi, mấy ông bụng nhiều giun (EOCR, QT...) gọi là ông bầu cũng được rồi. Mấy cái bụng giun đó cũng cỡ 5 tháng, he he.
      +++---o0o---+++
      Áo trắng góc phải: ông bầu EOCR;

Áo đen góc trái: ông bầu Cuốc Thái:

8. The Following 2 Users Say Thank You to quocthai For This Useful Post:

Cảm ơn
      364
      Được cảm ơn 718 lần, trong 330 bài

Híc, FC Hà Nội đá sân cát à? Nhìn cái lưới te tua thấy tội nhỉ? Nóng lòng đến chủ nhật này lấy áo, chụp hình up lên cho FC HN lác mắt chơi!
      Em nói cho anh biết, anh viết thế là động đến tự ái của mỗi nơi. Em cũng cáu lắm khi đọc được nhưng em chờ anh minhhoang lên tiếng.
      Nói như thế đọc xong ai chả bực, như kiểu chê bai người khác! Nhưng anh đọc xem lời lẽ của anh í có chỗ nào BỐC HỎA không nhé, rất nhẹ nhàng, tình cảm, dí dỏm và gây cười còn gì
      Trích dẫn Gửi bởi minhhoang2011 Xem bài viết
      Úi giời, ae FC HN toàn SV với con nhà nghèo cả, có sân đá bóng là sướng rồi, đâu có hoàng tráng như các bác được?!!! Bác nói "tội" là lại đánh vào sĩ diện của ae rồi, em cho rằng thể thao k0 chuyên như ae mình là vấn đề sức khỏe và đoàn kết chứ đâu có phải là "ăn ảnh"?!
      Nhưng qua ảnh cũng phần nào thấy các bác Xì Ghềng hình như lấy đá bóng làm lý do mở màn cho đi nhậu thôi à, thấy bác nào bác ấy bụng phưỡn ra cả (chắc "nhiều giun"?!)??!!!
      Còn ae ngoài ni toàn thể thao chân chính nha, chạy ầm ầm, mở màn gặp đội chuyên nghiệp của HD có đông đảo cổ động viên cờ hoa rực rỡ mà FCWDHN không hề nao núng và dành chiến thắng thuyết phục 2-0.
      Sáng nay em có xem truyền hình, được tận mắt chứng kiến 2 nữ vận động viên VN trên đường chạy 10.000m đã đạt được huy chương bạc và đồng trên đôi chân trần (không đeo giầy), thật cảm phục quá!!!
      Vấn đề là nếu hai đội HN và SG gặp nhau, có khả năng phần thắng sẽ thuộc về đội chân đất đấy bác ạ???!!
      Ái chà, bác này ăn nói ghê quá, em thì em đùa cho nó vui. Không chỉ trong topic này, mà theo dõi bác qua một số bài viết thấy bác có vẻ nóng tính, không kiềm chế được bản thân. Hạ họa đi bác!
      Em thì em thấy bác mâu thuẩn với chính bác đấy! Em thấy bác viết bên topic kia thế này:
      " Theo em thì các bác chịu khó chạy xuống mấy điểm xa xa tí nhưng có cái sân đẹp, có tí cỏ nhân tạo cho mát mắt, ngã đỡ xước sát, giá cả nó cũng phù hợp... hehehe, các bác thông cảm, em đá thì máu như sợ xước sơn lắm, vợ nó kiểm tra thấy thì nó cho ở nhà luôn...
      Bác Việt hỏi cái sân ở Linh Đàm ấy, hôm trước em đi nhậu gần đấy thấy vắng mà, nên chọn vào Thứ bảy hay Chủ nhật vào ban ngày cho rẻ tiền mà ae cũng tham gia được đông vui, thậm chí có thể đón mấy bác từ các tỉnh về giao lưu cũng nên"
      Thấy mình sai thì bắt đầu giả lả bảo là "EM ĐÙA"! Anh là người đi làm rồi thì nên biết nhận trách nhiệm trong mỗi câu nói của mình.
      Anh minhhoang nói ko có gì là mâu thuẫn cả. Có chăng cách đọc hiểu của anh " truong sa " có vấn đề! Người Bắc ở miền lạnh, gần bắc cực, xa xích đạo thì cơ thể và tính phải nóng kẻo có ngày chết rét.
      Anh í là người đi làm, có điều kiện hơn anh em sinh viên, anh í gợi í chỗ sân đẹp, nhiều xèng, có cỏ và bàn bạc về việc thuê sân cỏ so với việc thuê sân cát mà anh em sinh viên thuê
      Còn ngược lại, anh í viết ở trên cho anh thấy lý do vì sao buổi đầu ra trận, wdHN đá sân cát " VÌ TOÀN LÀ ANH EM SINH VIÊN"!

Dạo này HN sắp vào MÙA ĐÔNG chính thức, em cũng nóng tính dần lên đấy, anh truong sa chú ý câu chữ khi post bài ở webdien đi kẻo lại động chạm, mà động chạm đến HÀ NỘI là đừng có trách cái tay em type ra những lời đá xoáy, dìm hàng anh! Con người ảo hay thật thì cũng có suy nghĩ và tình cảm. Đừng có cái kiểu nâng mình lên còn dìm hàng người khác! Nếu anh muốn so sánh, Cô Đơn so sánh luôn cho anh được rõ:
      Đầu não webdien: ở SÀI GÒN.
      Mọi hoạt động của webdien: SÀI GÒN phát động.
      Offline webdien: SÀI GÒN mở màn
      Đá bóng webdien: SÁNG LẬP VIÊN - admin nguyenlongdp phát động, bầu sô, kiếm sân, lo từ a -> z!
      Nơi nào so sánh được với SÀI GÒN mà đem đi chê bai người khác thế?

Ngừng nói chuyện với anh truong sa tại đây!
      CÔ GÁI CÔ ĐƠN LÀ EM!
      Hãy sống hết lòng với nhau.
      Trăm năm trước thì ta chưa gặp
      Trăm năm sau biết gặp lại không
      Cuộc đời sắc sắc không không
      Thôi thì hãy sống hết lòng với nhau.

Cảm ơn
      42
      Được cảm ơn 42 lần, trong 28 bài

Trích dẫn Gửi bởi cô gái cô đơn là em Xem bài viết
      Em nói cho anh biết, anh viết thế là động đến tự ái của mỗi nơi. Em cũng cáu lắm khi đọc được nhưng em chờ anh minhhoang lên tiếng.
      Nói như thế đọc xong ai chả bực, như kiểu chê bai người khác! Nhưng anh đọc xem lời lẽ của anh í có chỗ nào BỐC HỎA không nhé, rất nhẹ nhàng, tình cảm, dí dỏm và gây cười còn gìChả có gì là mâu thuẫn cả. Người Bắc ở miền lạnh, gần bắc cực, xa xích đạo thì cơ thể và tính phải nóng kẻo có ngày chết rét.
      Anh í là người đi làm, có điều kiện hơn anh em sinh viên, anh í gợi í chỗ sân đẹp, nhiều xèng, có cỏ và bàn bạc về việc thuê sân cỏ so với việc thuê sân cát mà anh em sinh viên thuê
      Còn ngược lại, anh í viết ở trên cho anh thấy lý do vì sao buổi đầu ra trận, wdHN đá sân cát " VÌ TOÀN LÀ ANH EM SINH VIÊN"!

Dạo này HN sắp vào MÙA ĐÔNG chính thức, em cũng nóng tính dần lên đấy, anh truong sa chú ý câu chữ khi post bài ở webdien đi kẻo lại động chạm, mà động chạm đến HÀ NỘI là đừng có trách cái tay em type ra những lời đá xoáy, dìm hàng anh! Con người ảo hay thật thì cũng có suy nghĩ và tình cảm. Đừng có cái kiểu nâng mình lên còn dìm hàng người khác! Còn muốn ăn thua đủ, webdien HN trước nay không bao h thua kém nếu muốn chạy đua vũ trang!

Trân trọng
      CÔ GÁI CÔ ĐƠN LÀ EM!
      ha ha ha! Thích tuyên chiến hả pé cô đơn? Đây không có sợ nha.
      Đây cũng là người Bắc vào Nam sống nha, cũng mang dòng móng nóng của người Bắc nhá! Đây chả dìm hàng ai cả, cũng chả nâng bản thân hay SG FC lên. Hay pé đang tính chơi lại mình cái vụ đòi bao cho pé tất tần tật nếu pé vài Sài Gềnh đây?
      Đây chả biết sợ ai cả!

Cảm ơn
      364
      Được cảm ơn 718 lần, trong 330 bài

ha ha ha! Thích tuyên chiến hả pé cô đơn? Đây không có sợ nha.
      Tôi nói cho anh rõ, anh đúng là có vấn đề về đọc hiểu. Mời anh đọc kỹ lại lời tôi nói ở trên.
      Còn muốn ăn thua đủ, webdien HN trước nay không bao h thua kém nếu muốn chạy đua vũ trang!
      Đây là tôi nói giả cứ, tôi chưa nói là TÔI TUYÊN CHIẾN!

Mong anh 1 lần nữa chú trọng vào cách đọc hiểu. Làm người lớn rồi, không phải trẻ con! Nói chuyện với con gái mà cũng không biết phép lịch sự và galant + chút khiêm nhường!

Ngừng tiếp chuyện hoàn toàn với anh truong sa tại đây. Quá mất thời gian vô bổ để viết những điều mà người nghe đọc không hiểu.

Cô gái cô đơn là em!
      Hãy sống hết lòng với nhau.
      Trăm năm trước thì ta chưa gặp
      Trăm năm sau biết gặp lại không
      Cuộc đời sắc sắc không không
      Thôi thì hãy sống hết lòng với nhau.

Cảm ơn
      42
      Được cảm ơn 42 lần, trong 28 bài

Trích dẫn Gửi bởi cô gái cô đơn là em Xem bài viết
      Tôi nói cho anh rõ, anh đúng là có vấn đề về đọc hiểu. Mời anh đọc kỹ lại lời tôi nói ở trên.Đây là tôi nói giả cứ, tôi chưa nói là TÔI TUYÊN CHIẾN!

Mong anh 1 lần nữa chú trọng vào cách đọc hiểu. Làm người lớn rồi, không phải trẻ con! Nói chuyện với con gái mà cũng không biết phép lịch sự và galant + chút khiêm nhường!

Ngừng tiếp chuyện hoàn toàn với anh truong sa tại đây. Quá mất thời gian vô bổ để viết những điều mà người nghe đọc không hiểu.

Cô gái cô đơn là em!
      Đây cũng ngừng nói chuyện với pé cô đơn, chả ngán gì cả!

Địa chỉ
      nhà của Papa và Maman
      Cảm ơn
      1,053

Chán anh Truongsa này quá. Chắc phải có chị Bluetear góp ý mới chịu đó mà.

Pé Cô đơn đừng nóng nhé. Giận quá bớt xinh đấy pé à.
      Nhóc thích xí xọn,
      Nhóc thích xì păm,
      Nhóc thích trêu các anh.
      Hi hi hi....

14. Những thành viên đã cảm ơn cô Nhóc vì bài viết hữu ích:

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Thảo luận - Khung dinh vi duong day 500kv
      Bởi vipkuchip11 trong diễn đàn Truyền tải & Phân phối điện
      Trả lời: 0
      Bài cuối: 29-09-2014, 09:55