• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Trang 1 của 13 123411 ... CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 129
      Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 16 lần, trong 12 bài

2. The Following 2 Users Say Thank You to tigontrang251 For This Useful Post:

Địa chỉ
      Uông Bí Quảng Ninh
      Cảm ơn
      105
      Được cảm ơn 106 lần, trong 69 bài

Mặc định Ðề: Đàn ông thật đáng trách

Bạn này chắc là 1 bóng hồng roài nếu mà là bóng đen mà lại là bóng đen webd thì khỏi phải nói 2 là ít bởi vì các nam công webd toàn đẹp trai phong độ cả lên cũng đa tình luôn,và khi đi hát karaoke thế nào chả hát bài ''Xin lỗi tình iêu'' chứ
      Hoa đào năm ngoái còn cười với gió Đông...TếT...

Cảm ơn
      0

gây tội rùi lại xin lỗi...
      haizzzzzzzzzzzzzzz! sao làm kiếp đàn bà, con gái khổ thế nhỉ.
      Các lão đàn ông có chịu hiểu ko?
      cơn gió lạ ...

Địa chỉ
      thg thật
      Cảm ơn
      335
      Được cảm ơn 529 lần, trong 280 bài

Có 1 nường đã đủ kiếp chung thân rồi, tên nào như thế thì muốn lãnh thêm án tử hình nữa chứ có sung sướng gì đâu
      ĐIỆN không bao giờ được rút kinh nghiệm
      nmqpower@webdien.com

6. The Following 2 Users Say Thank You to nmqpower For This Useful Post:

Địa chỉ
      GÓC CHÉM GIÓ
      Cảm ơn
      158
      Được cảm ơn 855 lần, trong 400 bài

Trích dẫn Gửi bởi nmqpower Xem bài viết
      Có 1 nường đã đủ kiếp chung thân rồi, tên nào như thế thì muốn lãnh thêm án tử hình nữa chứ có sung sướng gì đâu
      Tâm sự ngươì "từng trải"
      Haizzz ... thiệt là tôị nghiệp anh Quyền nhà chúng ta quá
      Haizzzzz .... Haizzzzzzzzz ... Haizzzzzzzzzzzzzzzz
      CÓ LẼ ĐÃ ĐẾN LÚC PHẢI DỪNG ...!

Cảm ơn
      279
      Được cảm ơn 704 lần, trong 366 bài

Trích dẫn Gửi bởi tigontrang251 Xem bài viết
      gây tội rùi lại xin lỗi...
      haizzzzzzzzzzzzzzz! sao làm kiếp đàn bà, con gái khổ thế nhỉ.
      Các lão đàn ông có chịu hiểu ko?
      Em xin lỗi trước bà con rồi trả lời nhé!
      Chắc bạn là 1 người phụ nữ chung tình bị bội bạc phải không ạ? Bạn hỏi đàn ông có chịu hiểu không, vậy trước hết bạn có hiểu chính bạn và người đàn ông của bạn không?
      Nếu mình hỏi ngược lại: "Các bà đàn bà có chịu hiểu không?" thì bạn nghĩ sao?
      Hihihi... cả trăm triệu người đàn ông trên thế giới đang... rên xiết dưới ách kìm kẹp của các bà (như bác Quyền nè) với hàng trăm chiêu bài: bắt chồng cây chuối giũ sạch hết tiền lương mỗi đầu tháng, giảm phát tiền ăn + cafe mỗi buổi sáng trong giai đoạn khủng hoảng kinh tế, cấm ra ngoài vào buổi tối,... thậm chí ngửi khắp người khi chồng đi đâu về...hehehe, vậy mà các ông vẫn tươi cười để sống?!
      Vậy thì tại sao chồng (hay người yêu bạn) lại đi với người khác, trước hết bạn phải xem lại mình xem tình yêu, sự hấp dẫn nồng nàn của bạn với chồng còn không hay chỉ là cái ngân hàng, loa phường, osin già, ... hay đại loại thế? Bạn có biết và đánh giá được đối thủ hơn bạn ở cái gì mà mua chuộc được chồng bạn, và bạn có hiểu được chồng bạn muốn cái gì ở người bạn đời, bạn tình không? Nếu chưa hiểu được những cái đó mà chỉ hiểu mọi vấn đề trên quan điểm "sở hữu cá nhân" thì có lẽ bạn đã có sai lầm?!!!!
      Anh ấy đã biết xin lỗi, như vậy trong sâu thẳm anh ấy vẫn còn nguyên tình cảm gia đình, tình yêu với vợ con... vậy mà??? Có phải là bạn vẫn vậy, hay là gia tăng thêm sự quản lý? Nhầm!
      Cái mà bạn cần hiểu theo mình có lẽ là phải làm gì để giữ được hạnh phúc gia đình: Sự quan tâm, chăm sóc đến chồng và chính bản thân mình, sự công bằng, đoàn kết, vị tha và cả quyến rũ nữa chứ...
      Còn bây giờ bạn mới hiểu đó là bản chất của chồng bạn thì... nhưng đừng đánh đồng đàn ông trên thế giới này như vậy!!!!

9. The Following 3 Users Say Thank You to minhhoang2011 For This Useful Post:

Địa chỉ
      thg thật
      Cảm ơn
      335
      Được cảm ơn 529 lần, trong 280 bài

Trích dẫn Gửi bởi Linhvancong Xem bài viết
      Tâm sự ngươì "từng trải"
      Haizzz ... thiệt là tôị nghiệp anh Quyền nhà chúng ta quá
      Haizzzzz .... Haizzzzzzzzz ... Haizzzzzzzzzzzzzzzz
      Sao cậu biết hay vậy
      Hôm nào gặp sẽ cho cậu trải nghiệm lun nhe
      ĐIỆN không bao giờ được rút kinh nghiệm
      nmqpower@webdien.com

Cảm ơn
      0

Trích dẫn Gửi bởi minhhoang2011 Xem bài viết
      Em xin lỗi trước bà con rồi trả lời nhé!
      Chắc bạn là 1 người phụ nữ chung tình bị bội bạc phải không ạ? Bạn hỏi đàn ông có chịu hiểu không, vậy trước hết bạn có hiểu chính bạn và người đàn ông của bạn không?
      Nếu mình hỏi ngược lại: "Các bà đàn bà có chịu hiểu không?" thì bạn nghĩ sao?
      Hihihi... cả trăm triệu người đàn ông trên thế giới đang... rên xiết dưới ách kìm kẹp của các bà (như bác Quyền nè) với hàng trăm chiêu bài: bắt chồng cây chuối giũ sạch hết tiền lương mỗi đầu tháng, giảm phát tiền ăn + cafe mỗi buổi sáng trong giai đoạn khủng hoảng kinh tế, cấm ra ngoài vào buổi tối,... thậm chí ngửi khắp người khi chồng đi đâu về...hehehe, vậy mà các ông vẫn tươi cười để sống?!
      Vậy thì tại sao chồng (hay người yêu bạn) lại đi với người khác, trước hết bạn phải xem lại mình xem tình yêu, sự hấp dẫn nồng nàn của bạn với chồng còn không hay chỉ là cái ngân hàng, loa phường, osin già, ... hay đại loại thế? Bạn có biết và đánh giá được đối thủ hơn bạn ở cái gì mà mua chuộc được chồng bạn, và bạn có hiểu được chồng bạn muốn cái gì ở người bạn đời, bạn tình không? Nếu chưa hiểu được những cái đó mà chỉ hiểu mọi vấn đề trên quan điểm "sở hữu cá nhân" thì có lẽ bạn đã có sai lầm?!!!!
      Anh ấy đã biết xin lỗi, như vậy trong sâu thẳm anh ấy vẫn còn nguyên tình cảm gia đình, tình yêu với vợ con... vậy mà??? Có phải là bạn vẫn vậy, hay là gia tăng thêm sự quản lý? Nhầm!
      Cái mà bạn cần hiểu theo mình có lẽ là phải làm gì để giữ được hạnh phúc gia đình: Sự quan tâm, chăm sóc đến chồng và chính bản thân mình, sự công bằng, đoàn kết, vị tha và cả quyến rũ nữa chứ...
      Còn bây giờ bạn mới hiểu đó là bản chất của chồng bạn thì... nhưng đừng đánh đồng đàn ông trên thế giới này như vậy!!!!
      bạn nghĩ thế nào khi nào chính cái đứa bồ bịch kia cũng nói người bị phụ bạc này là ng con gái tốt, tuyệt vời. vì 2 người đã nc bình tĩnh với nhau.
      Nói chung đa số đàn ông đều đáng cho một trận nhừ xương hết.
      đọc mấy bài các bà vớ xử chồng tội ngoại tình, sao thấy các bà dã man thật, nhưng vào hoàn cảnh mới hiểu máu lửa trong ng của các bà lúc đó
      cơn gió lạ ...

12. Những thành viên đã cảm ơn tigontrang251 vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      279
      Được cảm ơn 704 lần, trong 366 bài

Trích dẫn Gửi bởi tigontrang251 Xem bài viết
      bạn nghĩ thế nào khi nào chính cái đứa bồ bịch kia cũng nói người bị phụ bạc này là ng con gái tốt, tuyệt vời. vì 2 người đã nc bình tĩnh với nhau.
      Nói chung đa số đàn ông đều đáng cho một trận nhừ xương hết.
      đọc mấy bài các bà vớ xử chồng tội ngoại tình, sao thấy các bà dã man thật, nhưng vào hoàn cảnh mới hiểu máu lửa trong ng của các bà lúc đó
      Hehehe... bác chửa cho thì em cũng đã nhừ xương rồi đây, ngày ngày công việc phục vụ vợ con đều như vắt chanh, còn lúc nào mà phấn khởi đi ăn chơi như chồng bác được???!!!
      Bác "là người tốt" nhưng chưa chắc đã là "phù hợp" với chồng bác?! Bác tốt vì bác trung thực, đảm đang, chung thủy nhưng cuộc đời lại "ngưu tầm ngưu, mã tầm mã"??? Vậy bác kêu ca nỗi gì???
      Mà bác đọc lại cái câu cuối của em đi, nếu đó là "bản chất"... thì chỉ có nước... "cắt"!!!!!!!
      Sửa lần cuối bởi minhhoang2011; 15-11-2011 lúc 15:01.

14. Những thành viên đã cảm ơn minhhoang2011 vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      0

Trích dẫn Gửi bởi minhhoang2011 Xem bài viết
      Hehehe... bác chửa cho thì em cũng đã nhừ xương rồi đây, ngày ngày công việc phục vụ vợ con đều như vắt chanh, còn lúc nào mà phấn khởi đi ăn chơi như chồng bác được???!!!
      Bác "là người tốt" nhưng chưa chắc đã là "phù hợp" với chồng bác?! Bác tốt vì bác trung thực, đảm đang, chung thủy như "ngưu tầm ngưu, mã tầm mã"??? Vậy bác kêu ca nỗi gì???
      Mà bác đọc lại cái câu cuối của em đi, nếu đó là "bản chất"... thì chỉ có nước... "cắt"!!!!!!!
      haizzzzzzzzz! bác ko hiểu lý do rồi. Nói chung là tôi ko muốn nói rõ ra. Nhưng đại loại là đan ông tham lam quá, có 1 rồi nhưng vẫn muốn có 2...
      Dù chuyện cũng đã qua 1 thời gian, nhưng "vết thương lành thì vẫn để lại sẹo" khó phai mờ viĩnh viễn lắm. Người lần đường thì cũng được tha thứ để quay lại. Nhưng có ai hiểu khi niềm tin đã mất chứ...! haizzzzzz
      Gian nan quá bác ah!
      cơn gió lạ ...

16. Những thành viên đã cảm ơn tigontrang251 vì bài viết hữu ích:

Trang 1 của 13 123411 ... CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Cần bán - Mắt thần hồng ngoại dùng ngoài trời Visonic PL-1
      Bởi CFO trong diễn đàn Thiết bị đóng cắt và đo lường điện
      Trả lời: 0
      Bài cuối: 12-03-2013, 08:11
    2. TÌNH CÔNG SỞ của DÂN ĐIỆN
      Bởi obama trong diễn đàn Tình trường