• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 24
      Cảm ơn
      8
      Được cảm ơn 15 lần, trong 10 bài

Mặc định FC WED ĐIỆN Một sân chơi bổ ích.

Xin Chào Anh Em Webdien!
      Tình hình là FC Webdien đã thi đấu được một số trân cầu rất kịch tính và hấp dẫn. Nhưng đội bóng vẫn chưa thực sự mạnh mẽ, do anh em đăng ký thì cũng khá nhiều,nhưng một số anh em cũng chưa bắt nhịp được với đội bóng, đồng phục đã có nhưng nhiều đồng chí chưa ghé nhận. Để đội bóng được ổn định,mong mọi người tham gia đầy đủ nhé.

Lịch thi đấu như Bác Long đã thông báo : Chủ nhật hàng tuần 8h 00' tại sân huỳnh tấn 4, Khu quân đội.

Với lịch thi đấu này các đồng chí có khó khăn cứ trình bày,để BQL còn sắp xếp thời gian thi đấu thêm vào các ngày trong tuần.

Thanks!

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

2. The Following 4 Users Say Thank You to thanhnguyenphungphan.co For This Useful Post:

Địa chỉ
      WebDien Co., Ltd
      Cảm ơn
      884
      Được cảm ơn 1,344 lần, trong 260 bài

Mặc định Ðề: FC WED ĐIỆN Một sân chơi bổ ích.

Mỗi tuần mà không đá, không gặp anh em chịu không được.
      Tuần rồi, té xe mà vẫn đi đá (và có ghi bàn, he he, vui).
      Nhưng, anh em đăng ký mà đi ít quá nên khó sắp xếp.
      Long đề nghị anh em trong đội cố gắng sắp xếp thời gian đi đá, đi lấy áo, đi đặt áo hay đăng ký thêm cầu thủ cho đội, để đội đi vào quy cũ, phát triển.
      Mong mọi ngươi ủng hộ và tham gia nghiêm túc.
      Nếu trường hợp bất khả kháng, hãy gọi điện thoại cho đội trưởng báo:
      - Đội trắng (đội 1): Mr. Tiệp - 0933898109
      - Đội đỏ (đội 2): Mr. Nguyên - 0909498322
      - Đội dự bị: Mr. Long - 0977.960.960

Ai đăng ký thì gọi cho đội trưởng luôn nhé.

Chủ nhật tuần này vẫn đá, lúc 8h và chủ nhật tuần sau, tháng sau... vẫn đá nhé!!!
      0977.960.960 ( Mr.Long)
      Yahoo/Skype: nguyenlongdp
      Email: info@webdien.com

4. The Following 4 Users Say Thank You to nguyenlongdp For This Useful Post:

Cảm ơn
      18
      Được cảm ơn 3 lần, trong 3 bài

Anh ơi. Mình có thể chuyển khung giờ sang buổi tối được không, tối cuối tuần chẳng hạn, vì khung giờ 8h sáng mà đá thì trời nắng nên rất mệt làm anh em ngại đi. Với lại sau 1 tuần làm việc, sáng chủ nhật để anh em ngủ thêm 1 tí nữa để bù lại những ngày trong tuần.
      Trên đây là thiển ý của em, anh xem và nếu thấy không hợp lý thì cũng đừng trách gì nhé.

6. Những thành viên đã cảm ơn elip vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      6
      Được cảm ơn 2 lần, trong 2 bài

BTC tập hợp ý kiến của mấy a e đội tuyển về thời gian tham gia.
      Nên tổ chức thêm một trận vào buổi tối nữa.
      Có một vài biện pháp để tập trung chứ mình thấy đăng kí thì đông mà đi đá thì ...
      Các bác nghiên cứu thêm đi. Hi hi

8. Những thành viên đã cảm ơn zeroormax vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      8

Trích dẫn Gửi bởi elip Xem bài viết
      Anh ơi. Mình có thể chuyển khung giờ sang buổi tối được không, tối cuối tuần chẳng hạn, vì khung giờ 8h sáng mà đá thì trời nắng nên rất mệt làm anh em ngại đi. Với lại sau 1 tuần làm việc, sáng chủ nhật để anh em ngủ thêm 1 tí nữa để bù lại những ngày trong tuần.
      Trên đây là thiển ý của em, anh xem và nếu thấy không hợp lý thì cũng đừng trách gì nhé.
      Mình ghi nhận ý kiến của bạn,chín người mười ý. Vì tinh thần chung,chúng ta tham gia với đội bóng vào sáng chủ nhật 8h. BQL đã sắp xếp thời gian khá hợp lý để tất cả anh em có thể tham gia. Vì chủ nhật thì đa phần anh em chúng ta có thời gian trống nhiều hơn ngày thường. Còn về vấn đề ngủ thêm một tí thì mình nghĩ anh em nên ngủ tới 7h là đủ rồi. Một tuần có một ngày,chúng ta phải hưởng thụ và giải trí sau một tuần làm việc mệt nhọc chứ. BQL đề nghị đá 7h để khỏi nắng,nhưng sau số trận đấu thì anh em cũng đã cho ý kiến là 7h sớm quá => Đá 8h. Chúng ta có thời gian chuẩn bị thật tốt để thi đấu,Trong những trận cầu vừa qua cho thấy, Mình đá 8h cũng không thật sự nắng lắm đâu mọi người. Tình hình đội bóng chưa đông đảo lắm,nếu mọi có nguyện vọng đá buổi tối thì BQL sẽ sắp sếp đá thêm,nhưng hiện tại chúng ta sẽ thi đấu vào lúc 8h sáng chủ nhật.

<< Đội đỏ "Tây Ban Nha" hiện đang thiếu những hạt giống có khả năng ghi bàn tốt. Chúng tôi sẽ có những phần thưởng thật hấp dẫn khi các bạn ghi thật nhiều bàn thắng vào lưới đội trắng " Đức">> Chúng tôi luôn luôn trân trọng những tài năng.....
      Hãy tham gia thật sớm nhé...
      LH : Mr Nguyên 0909 498 322 "Đội đỏ"

10. Những thành viên đã cảm ơn thanhnguyenphungphan.co vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      2
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

xin lỗi ae đội đỏ nha, 1 vài trận tới số 7 sẽ vắng mặt vì lý do trùng vào lịch học. xin hứa sẽ trở lại thi đấu vào time gần nhất. Chúc ae vui vẻ

Cảm ơn
      8

Trích dẫn Gửi bởi dhthainguyen Xem bài viết
      xin lỗi ae đội đỏ nha, 1 vài trận tới số 7 sẽ vắng mặt vì lý do trùng vào lịch học. xin hứa sẽ trở lại thi đấu vào time gần nhất. Chúc ae vui vẻ
      cái áo số 07 này đi dá vào tối thứ 5 đuoc ko?
      Nếu được alo cho nguyên nhé!
      T5 19h-21h : 0909 498 322 Mr Nguyên!

13. Những thành viên đã cảm ơn thanhnguyenphungphan.co vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      31

Mình thấy đội bóng rất vui, mọi người thật tâm huyết.
      Vậy vấn đề tiền sân bãi thì anh em mình cùng share đều mỗi buổi hay có quỹ hàng tháng rồi trích ra từng trận hả anh.

Cảm ơn
      8

Trích dẫn Gửi bởi truong.leanh Xem bài viết
      Mình thấy đội bóng rất vui, mọi người thật tâm huyết.
      Vậy vấn đề tiền sân bãi thì anh em mình cùng share đều mỗi buổi hay có quỹ hàng tháng rồi trích ra từng trận hả anh.
      chào bạn! hiện tại thì chúng ta vẫn chưa có quỹ,vì các thành viên tham gia chưa được đầy đủ. đội bóng vẫn đang trên đà xây dựng.tronf thời gian tới sẽ tổ chức hoản chỉnh hơn.
      Nếu muốn biết thêm thông tin,sáng chủ nhật : 8h tại sân huỳnh tấn 4,trong khu quân đội bạn nhé. LH : 0979 960 960 Mr Long nhé!

Cảm ơn
      4

Trích dẫn Gửi bởi thanhnguyenphungphan.co Xem bài viết
      chào bạn! hiện tại thì chúng ta vẫn chưa có quỹ,vì các thành viên tham gia chưa được đầy đủ. đội bóng vẫn đang trên đà xây dựng.tronf thời gian tới sẽ tổ chức hoản chỉnh hơn.
      Nếu muốn biết thêm thông tin,sáng chủ nhật : 8h tại sân huỳnh tấn 4,trong khu quân đội bạn nhé. LH : 0979 960 960 Mr Long nhé!
      Thấy kèo banh bóng này hấp dẫn ghê...tuy đá không hay và cũng ko dở, nhưng được cái mê đá bóng...có đội nào thiếu quân không? cho em xin 1 vị trí ( ngoại trừ trông gôn là ko chơi đc vì bị cận thị.. )

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016