• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Kết quả 1 đến 9 của 9
      Cảm ơn
      27
      Được cảm ơn 88 lần, trong 40 bài

Mặc định Thư Mời họp mặt các thành viên webdien hải dương tại hà nội

trong thời gian qua diễn ra rất nhiều các cuộc gặp gỡ của các thành viên webdien hải dương tại hà nội , nhưng thực chất chỉ là những cuộc gặp của các thành viên cũ của diễn đàn . nhận thấy mong muốn giao lưu học hỏi nhằm giúp đỡ nhau trong công việc cũng như trong cuộc sống , thay mặt các thành viên mình lập toppic đăng ký tham gia buổi off của webdien hd tại hà nội
      nội dung của buổi off
      _gặp gỡ các thành viên webdien hd tai khu vực hà nội
      _ thảo luận cùng bên sv hai duong tổ chức chưong trình đên noen 2011
      _cùng thảo luận về kế hoạch gặp mặt các thành viên webdien hd tại thành phố hải dương tết âm lịch tới
      _ xây dựng kế hoạch tình nguyện tết cùng sv hai duong trong dịp tết
      thời gian và địa điểm dự kiến:
      Thời gian: Chủ Nhật, ngày 18/12/2011
      + Địa điểm: công viên Thống Nhất
      - Thành phần: toàn bộ con em webdien Hải Dương có điều kiện tham gia. Có thể dẫn theo “file đính kèm”

Mọi người nhanh chân đăng ký tham gia nào

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Mr Hùng
      luôn luôn lắng nghe luôn luôn học hỏi

Cảm ơn
      92
      Được cảm ơn 214 lần, trong 124 bài

Mặc định Ðề: Thư Mời họp mặt các thành viên webdien hải dương tại hà nội

To: kisiaoden6 thấy topic của kêu gọi offline của pác nhà cháu xin có đôi lời.
      - Nhà cháu cũng sinh ra lớn lên trên đất HD thấy nếu tổ chức một buổi gặp gỡ của các thành viên webdien HD cũng rất có ý nghĩa mà giao lưu để học hỏi nhằm giúp đỡ nhau trong công việc cũng như trong cuộc sống thì càng tuyệt vời, có phải không ạ nhưng đọc đến phần nội dung thì nản. Cái này phải gọi là "Ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng" kêu đi off WD mà lại toàn đi bàn chuyện bên SV HD. Ở đâu cũng có màu cờ sắc áo ở chỗ đó, đi off WĐ là đi gặp mấy ông cùng sở thích ngành điện với mình, sẵn sàng chia sẻ kiến thức nghề nghiệp với mình “Buôn có bạn, bán có phường” có chuyện đếch gì để thảo luận cùng bên SVHD đên noel ông nào chưa có GD thì đi với bạn gái, có GD thì đố đi đâu được còn tình nguyện tết thì bên SVHD tổ chức Pác muốn co kéo thêm người thì cũng không nên đưa vào nội dung buổi offline WĐ
      Chưa kể cách thức tổ chức off thế nào, ngồi ở đâu, ăn cái gì mời những ai, làm gì cũng phải đàng hoàng, pác định không mời mấy đồng chí bên WĐHN à, bên đó toàn đầu ngành, cán bộ cấp cao của web mời đến xong ít nhất cũng được một câu cảm ơn người ta đại thể là "nhờ có wd mới có cuộc vui ngày hôm nay"cũng phải đưa lên bạn bạc thông qua. Chủ nhật 18/12/2011 ra công viên Thống Nhất để làm gì pác định cho anh em nhặt lá đá ống bơ ở đó à hay ra đó mới bàn, bàn bạc xong xuôi thì trời tối rồi nên ai về nhà người đấy Cán bộ phong trào như pác hô hào bao lần mà đã lần nào thành công pác chẳng chịu rút kinh nghiệm gì cả cứ hô bừa. khó khăn quá gọi cho chị Cô Đơn nhờ tư vấn.
      Gia cảnh nhà cháu ở xa quá xăng dầu đắt không phù hợp đi off ở HN các pác cứ tổ chức, khi nào năm hết tết đến off ở HD nếu có điều kiện nhà cháu tham gia. Chúc các pác có buổi offline vui vẻ mang đậm bản sắc của dân điện, ra vào web có cái hot topic của dân HD cũng thấy mừng

3. Những thành viên đã cảm ơn tung2011 vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      62
      Được cảm ơn 65 lần, trong 41 bài

Hải Dương kố lên kác bác ơi....
      CHÀO WEBDIEN.

Cảm ơn
      105
      Được cảm ơn 106 lần, trong 69 bài

Trâu ta ăn cỏ đồng ta
      Tuy rằng hơi cụt nhưng mà nó găn (gần)
      Ở HD sao lại phải họp ở Hn nhỉ?
      Thành viên wd HD kkố lên.....
      Hoa đào năm ngoái còn cười với gió Đông...TếT...

Cảm ơn
      27

mình chỉ la tiện hôm đó có việc trên hà nội . mình muốn gặp mặt anh em ở trên đấy . nội dung chính là bên webdien hd chứ o phải là bên sv hải dương . mình o có thời gian . mình chỉ tiện hôm đó có việc ở đó tranh thủ gặp anh em thui . còn có liên quan gì đến bên sv hai duong đâu , như vụ 30_4 vưa rùi mình tập hợp anh em cuối cùng chỉ có 4 mống tham gia .mình chỉ muốn lập topic này để mọi người tập hợp nhau thui .mọi người đều bận cả mà
      Mr Hùng

Cảm ơn
      92

Trích dẫn Gửi bởi kisiaoden6 Xem bài viết
      mình chỉ la tiện hôm đó có việc trên hà nội . mình muốn gặp mặt anh em ở trên đấy . nội dung chính là bên webdien hd chứ o phải là bên sv hải dương . mình o có thời gian . mình chỉ tiện hôm đó có việc ở đó tranh thủ gặp anh em thui . còn có liên quan gì đến bên sv hai duong đâu , như vụ 30_4 vưa rùi mình tập hợp anh em cuối cùng chỉ có 4 mống tham gia .mình chỉ muốn lập topic này để mọi người tập hợp nhau thui .mọi người đều bận cả mà
      Không được nói là tiện được pác ơi, làm cái gì cũng phải cụ thể không thể nói là chỉ tiện có việc lên HN để lập cái Topic này được. Em chán cái kiểu "đầu voi đuôi chuột" của pác nên mới nói có mấy câu pác đã lộ ra cái lí do kêu gọi off là chỉ là vì tiện Nhiệt tình, nhiệt huyết không đủ kó kêu gọi lắm pác ợ. Thích cái gì thì phải làm bằng được, Pác dành hẳn một ngày ra xem nào Đàn ông con trai nói năng rành mạch dứt khoát ra một tí cứ mập mà mập mờ ai biết đâu mà lần, lúc thì bảo cùng bên SVHD lúc bảo không cái gì cũng không dám quyết thì làm sao đứng mũi chịu sào được.
      Thôi thế này không pác lại bảo em cứ anh hùng núp rồi ném đá, khi nào off ở hải dương em sẽ tham gia.

Cảm ơn
      27

vậy bác tùng đứng lên hô hào đi . em sin rút kinh ngiem . bác cho em số . anh em mình liên lac cho tiên . bác h đang đi làm ở đâu vậy .
      Mr Hùng

Cảm ơn
      92

Trích dẫn Gửi bởi kisiaoden6 Xem bài viết
      vậy bác tùng đứng lên hô hào đi . em sin rút kinh ngiem . bác cho em số . anh em mình liên lac cho tiên . bác h đang đi làm ở đâu vậy .
      Đã bảo em chỉ anh hùng Núp mà lại pác cứ yên tâm cuối năm off ở HD em kéo thêm mấy pác cũng cũ như em mẹt nhàu hơn em nhưng ít online đi cho vui. SDT của pác em có rùi cần em gọi

Cảm ơn
      13
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Em ko phải là sinh viên, nên không thể tham gia được rùi. Các bác off SV HD, thì chán quá. Lâu nay người ta off các mem WD chứ các bác phân biệt ...ghê quá. Nản!!!!

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Số 3 và webdien: hay và dở?
      Bởi ngoclan3110 trong diễn đàn Văn - Thơ
      Trả lời: 10
      Bài cuối: 27-03-2013, 16:07
    2. MIỀN TRUNG webdien - Viết cho sắc màu thứ 3 của webdien
      Bởi Tiểu Thư Kiêu Kỳ trong diễn đàn LÀM QUEN - KẾT BẠN - GIAO LƯU
      Trả lời: 28
      Bài cuối: 12-09-2012, 10:24
    3. Webdien là của dân ta:
      Bởi phamhuong86 trong diễn đàn Văn - Thơ
      Trả lời: 4
      Bài cuối: 09-12-2011, 16:11
    4. [1 phút thật lòng] - Bạn muốn yêu và tán ai ở webdien?
      Bởi Tiểu Thư Kiêu Kỳ trong diễn đàn Tình trường
      Trả lời: 77
      Bài cuối: 07-09-2011, 15:17
    5. Trả lời: 177
      Bài cuối: 17-11-2010, 18:32
    Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016