• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789
    Kết quả 81 đến 82 của 82
      Cảm ơn
      32
      Được cảm ơn 22 lần, trong 21 bài

Mặc định Re: em có 1 động cơ công suất nhỏ bị phát nóng. anh em có thể cho em biết nguyên nhân và cách khắc phục??

mình đi tư cái attomat của bạn nhá! at 150a dòng 42a nóng là không thể nào,bạn kiểm tra lại at nếu at của bạn dùng lâu rồi có thể bỏ,trường hợp này mình đã gặp.nếu có thể bạn tháo at ra và xem tiếp xúc chắc chăn có vấn đề.
      thứ 2 là dây cáp của bạn. nếu là cáp đồng 4x25 thì dòng 42a mà nống thì không thể nào=>bạn xem lại tiếp xúc ở gần điểm nóng nhất.
      thứ 3 là động cơ của bạn. bơm thường thì chạy đạt dòng định mức 42a=42a định mức rồi mà động cơ bạn nóng thì bạn xem lại tản nhiệt,động cơ có tiếng kêu bất thường thì do bi,nếu tất cả đều tốt thì bạn xem lại động cơ liệu có cũ quá không,nóng do mạch từ bị bão hoà.
      tranchien87@gmail.com
      dt : 0986 553 076

Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Mặc định Re: em có 1 động cơ công suất nhỏ bị phát nóng. anh em có thể cho em biết nguyên nhân và cách khắc phục??

Động cơ này của bác ở ATM cấp cho động cơ nóng, ATm tủ tổng cũng nóng, đây là hiện tượng quá tải. Không phải nguyên nhân tiếp xúc kém. Bác kẹp lại dòng và tính toán lại dây dẫn đi nhé.

Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789

Trả lời với tài khoản Facebook

Tag của Chủ đề này

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016