• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
    Kết quả 11 đến 15 của 15
      Cảm ơn
      201
      Được cảm ơn 67 lần, trong 45 bài

Mặc định Ðề: Mời Offline ĐÀ NẴNG - 18/01/2012

Hi, 8 xíu!
      Mình đã tham gia WD cũng được hơn 2 năm rùi, ngày đó WD thấy ít thành viên và có vẻ "sơ khai" chứ ko náo nhiệt và khí thế như bây giờ! Đôi lúc lên WD thấy hội mình họp nhóm rồi post ảnh lên thấy cũng háo hức lắm, như anh Quốc Thái, anh Nhockid...! Vừa rồi đi tt tốt nghiệp ở miền Nam cũng mon men vô quán cafe Webdien tìm mua được cái áo thun, định ở lại ĐN đi dự hội off WD mặc vào cho oách chút, he. Cũng do gần tới ngày off mà chưa thấy địa điểm rõ ràng, thành viên thì mới chỉ có 2 nên mình đăng đàn hỏi thử, dù j thì đây cũng là lần đầu tiên hội WD tổ chức off tại ĐN và số lượng thành viên ít nên ko thể vui bằng hội WD ở Hà Nội và SG được cùng với tâm lý hơi ngại nên mình nói vậy thui! Chiều đó nhận được comment của anh Linhvancong mình thấy cũng hơi pùn tí vì anh ấy có chút hiểu nhầm thui, chỉ ngại là anh ấy nói ko muốn gặp mình nữa nên nhận thấy sự có mặt của mình ở đó họ cũng ko vui nên mình về quê lun rùi, hi. Thui đành lỡ hẹn với hội WD ĐN lần này vậy, Tết năm sau mình đã đi làm nên ko biết có công tác tại ĐN hay ko, nhưng mình chắc chắn nếu công tác tại ĐN thì hội off lần sau sẽ có mình!
      Chúc cả nhà WD 3 miền năm mới an lành, hạnh phúc và sức khỏe nhé! Chúc hội off WD tại ĐN thật vui vẻ và náo nhiệt nha, ko say ko về! he

2. The Following 2 Users Say Thank You to thanhphat-bk For This Useful Post:

Địa chỉ
      GÓC CHÉM GIÓ
      Cảm ơn
      158
      Được cảm ơn 856 lần, trong 400 bài

Trích dẫn Gửi bởi thanhphat-bk Xem bài viết
      Hi, 8 xíu!
      Mình đã tham gia WD cũng được hơn 2 năm rùi, ngày đó WD thấy ít thành viên và có vẻ "sơ khai" chứ ko náo nhiệt và khí thế như bây giờ! Đôi lúc lên WD thấy hội mình họp nhóm rồi post ảnh lên thấy cũng háo hức lắm, như anh Quốc Thái, anh Nhockid...! Vừa rồi đi tt tốt nghiệp ở miền Nam cũng mon men vô quán cafe Webdien tìm mua được cái áo thun, định ở lại ĐN đi dự hội off WD mặc vào cho oách chút, he. Cũng do gần tới ngày off mà chưa thấy địa điểm rõ ràng, thành viên thì mới chỉ có 2 nên mình đăng đàn hỏi thử, dù j thì đây cũng là lần đầu tiên hội WD tổ chức off tại ĐN và số lượng thành viên ít nên ko thể vui bằng hội WD ở Hà Nội và SG được cùng với tâm lý hơi ngại nên mình nói vậy thui! Chiều đó nhận được comment của anh Linhvancong mình thấy cũng hơi pùn tí vì anh ấy có chút hiểu nhầm thui, chỉ ngại là anh ấy nói ko muốn gặp mình nữa nên nhận thấy sự có mặt của mình ở đó họ cũng ko vui nên mình quê lun rùi, hi. Thui đành lỡ hẹn với hội WD ĐN lần này vậy, Tết năm sau mình đã đi làm nên ko biết có công tác tại ĐN hay ko, nhưng mình chắc chắn nếu công tác tại ĐN thì hội off lần sau sẽ có mình!
      Chúc cả nhà WD 3 miền năm mới an lành, hạnh phúc và sức khỏe nhé! Chúc hội off WD tại ĐN thật vui vẻ và náo nhiệt nha, ko say ko về! he
      Chân thành gửi lời xin lỗi đến Thanhphat-bk, hôm đó đi nhậu về ... say bí tỉ mắt nhắm mắt mở vào WD. Có chút lời mang hơi men nên bạn bỏ qua cho nhé.
      Ở ĐN mỗi lần về quê ăn tết (cũng 2 cái tết rồi) cũng có hô hào anh em gặp mặt giao lưu nhưng không có năm nào thành công.
      Năm nay có Hoa_Tiêu, Chít lát và cả Thanhphat-bk, Anhtan ... thế thì còn gì bằng ... lần trước có nói 17/01 sẽ có mặt tại ĐN, nhưng do có một số việc bận nên đã delay đến ngày 19 cho nên không tham gia với anh em được ... tiếc quá đi
      CÓ LẼ ĐÃ ĐẾN LÚC PHẢI DỪNG ...!

4. The Following 2 Users Say Thank You to Linhvancong For This Useful Post:

Cảm ơn
      364
      Được cảm ơn 210 lần, trong 146 bài

Chào anh Thanhphat_bk và anh Linhvancong.Mặc dù offline lần này rất ít anh em tham gia.Nhưng lần gặp mặt hôm nay mình thấy rât cảm đông,vui vẽ hòa đồng. Anh Hoa_ Tiêu với đặc thù công việc nhưng vẫn nhiệt tình tham gia. Anh Thọ cũng rất nhiệt tình. Mình không biết nói gì hơn là cảm ơn nhưng anh em có mặt hôm.Đã tạo cho mình một cảm giác Tình Thương Mến Thương.
      Mình Chúc Anh Em trong Webdien một năm mới sức khỏe.hạnh phúc.Thành đạt trong cuộc sống
      Lê Thanh
      letienthanhbk@gmail.com

6. The Following 4 Users Say Thank You to luulytim For This Useful Post:

Cảm ơn
      5
      Được cảm ơn 12 lần, trong 6 bài

chào các anh,tiếc quá!giờ em mới đọc được thông báo này lần sau khi nào đi cho em đi với được không các không các anh,em cảm ơn các anh nhiều.Chúc các anh chị năm mới vuivẻ năm sau vui vẻ và thành công hơn năm trước.đây là số của em 01278798373 có chi gọi em với

8. The Following 3 Users Say Thank You to khongyeuem For This Useful Post:

Địa chỉ
      TP HCM
      Cảm ơn
      409
      Được cảm ơn 848 lần, trong 341 bài

Trích dẫn Gửi bởi khongyeuem Xem bài viết
      chào các anh,tiếc quá!giờ em mới đọc được thông báo này lần sau khi nào đi cho em đi với được không các không các anh,em cảm ơn các anh nhiều.Chúc các anh chị năm mới vuivẻ năm sau vui vẻ và thành công hơn năm trước.đây là số của em 01278798373 có chi gọi em với
      Lần off tới của webdien Đà Nẵng, nhất định các mem í sẽ gọi khongyeuem.

10. Những thành viên đã cảm ơn bluetear vì bài viết hữu ích:

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. [ĐÀ NẴNG] Hè 2012 - Offline đi !
      Bởi thanhphat-bk trong diễn đàn Offline miền Trung
      Trả lời: 16
      Bài cuối: 07-10-2014, 16:04
    2. Trả lời: 2
      Bài cuối: 18-09-2012, 22:02
    3. Trả lời: 4
      Bài cuối: 29-05-2012, 15:30