• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 15
      Cảm ơn
      1,746
      Được cảm ơn 851 lần, trong 398 bài

Mặc định Kỉ niệm offline wĐ

Hôm nay là mùng 1/1/2012 âm lịch – tức 23/1/2012. Lẽ ra tết Nguyên Đán đến, ở vị trí là 1 admin webdien, TTKK nên viết lời chúc tết wđ-er như năm trước tôi đã dành tặng các bạn. Nhưng năm nay thì có khác một chút. TTKK tặng các bạn 1 topic để các bạn có thêm nơi để spam, gọi là quà lì xì đầu năm của tôi tri ân tất cả các wđ-er .
      Topic này sẽ là nơi lưu giữ những bài viết ghi lại những viết lại những cảm xúc và kỉ niệm offline đáng nhớ đối với các wđ-er BẮC – TRUNG – NAM đã – đang – và sẽ đi offline mỗi khi có [OFFLINE wĐ].( kể cả cảm xúc đc offline khi nhìn các topic [Hình Ảnh offline] cũng đc chấp nhận.)

Mở hàng cho topic, năm mới, tôi điểm lại offline webdien trong 3 năm qua mà TTKK đã đồng hành để các bạn dễ hình dung.

Giữa năm 2009 TTKK vào web chơi – nghịch – phá. Rồi lên dần, lên dần từ member -> mod -> smod –> admin. Mặc dù đi quậy các web, TTKK xác định tư tưởng “ko gặp mặt online”. Thế nhưng chẳng biết xui khiến thế nào, ngay lập tức TTKKanh quocthai lại nảy ra ý tưởng offline cho Ban Quản Trị web. Vì 1,5 năm đi vào hoạt động, web chẳng có sự kết nối, thế thì làm sao mà phát triển được?

Cả năm 2010, offline wđ chỉ diễn ra tại MIỀN NAM. Đến cuối năm 2010 thì phong trào offline từ Bắc - Nam lên như diều gặp gió.

Tiến đến 2011, có gì đây ta?

Chị em HỘI BÓNG HỒNG WEBDIEN lên tiếng để offline SONG KIẾM HỢP BÍCH 2 miền : [HỘI BÓNG HỒNG] offline đi? vào đây bàn bạc kế hoạch nào?

Kết thúc năm 2011, có 3 sự kiện lớn mà offline webdien đạt được.

- Tổ chức thành công sinh nhật webdien tròn 3 tuổi. ( Hy vọng những năm sau, webdien sẽ duy trì và thành công hơn nữa)
      - Hội bóng hồng ra mắt gia đình webdien, tuy số lượng ít nhưng là nguồn cổ vũ, động viên cho anh em webdien mỗi ngày online. Chị em hãy phát huy hàng năm có 1 ngày offline cho riêng mình nhé, chị em Bắc - Trung - Nam
      - Offline song hành với áo webdien đã làm cho offline wđ mang đậm phong cách riêng, đi từ TỰ PHÁT --> TỰ GIÁC .
      Năm 2012 đã đến rồi, các hoạt động offline đã bắt đầu rộn rã. Nhưng TTKK chưa viết TTKK. TTKK sẽ để dành, có thể là TTKK, có thể là 1 người nào đó trong webdien, khi tổng kết 2012 sẽ tóm tắt lịch sử offline của 2012.

ps: Click vào những dòng chữ màu xanh, sẽ ra link topic offline mà bạn muốn đọc.

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Thích đy chơy, ăn quả bơ, độy mũ phớt

2. The Following 13 Users Say Thank You to Tiểu Thư Kiêu Kỳ For This Useful Post:

Cảm ơn
      1,746
      Được cảm ơn 851 lần, trong 398 bài

Mặc định Ðề: Kỉ niệm offline wĐ

Tiếp theo, TTKK sẽ giới thiệu cho các bạn 1 bài viết của mod nganhdiencolen đã viết về offline webdien mà bạn đã đi qua. Cũng có thể coi như đây là VĂN MẪU để các bạn định hướng đc NỘI DUNG mà topic của TTKK muốn hướng đến.
      Bài viết tại blog của nganhdiencolen, mặc dù chưa đc phép của chủ nhân, nhưng
      TTKK vẫn copy paste qua đây cho các bạn đọc. TTKK chắc khi chủ nhân thấy bài viết trên webdien sẽ ko nỡ giận TTKK vì ko xin phép. Hihi
      Trích dẫn Gửi bởi mod nganhdiencolen
      http://vn.360plus.yahoo.com/traicaon...rticle?mid=100
      webdien
      Cơn mưa Sài Gòn.

Một cơn mưa ập đến, thật nhanh, thật bất ngờ. dường như tất cả cái nắng cái nóng đã hòa mình theo những hạt mưa rơi xuống nền xi măng nóng tạo nên một màng hơi trắng xóa bốc lên từ mặt đất như một đám sương mù của một buổi sớm mai. Trong cái khỏanh khắc ấy tôi chợt nghĩ đến một khung cảnh mà mình đã tưởng tượng nên khi đọc những tác phẩm tiêu thuyết lãng mạn của nhà văn Pháp Marc Levy…

Chiều nay con đường ấy thật khác. Tôi thấy nó khác lạ. nó không còn những tiếng ồn ào thi nhau vọng vào mình hay cảnh tượng chen lấn trùng trùng như thi nhau đập vào đôi mắt nữa. mọi thứ khác lạ. khác lạ lắm nhẹ nhàng đến khó tả từ cái se lạnh như mùa đông của Cao Nguyên. Cái tĩnh lặng của mùa thu Hà Nội.
      Chợ Bà Chiểu một nét xưa còn lại của Sài Thành, một nét độc đáo của riêng cái tỉnh cũ Gia Định. Ghé vào một tiệm hoa với đủ những màu sắc hòa quyện tạo nên một không gian như chính làng hoa Đà Lạt, tôi chọn 1 lãng hoa có sắc màu của hoa hồng gợi lên một sự khao khát mãnh liêt, được bố trí xung quanh là những bông hoa lan mang màu tím nhẹ nhàng gợi lên một nỗi niềm xưa cũ. Lãng hoa với trọng tâm là một bông hoa lớn mang một màu vàng hòang yến. những cánh hoa nhẹ nhàng ấy được bao bọc bởi những chiếc lá mang màu xanh của hi vọng. Tôi chọn lãng hoa ấy vì tôi nghĩ rằng họ sẽ thích. Có lẽ như vậy bởi vì đã có một chút “đồng điệu” trong cuộc sống của all chúng tôi.
      Trong cơn mưa còn phẳng phất những gịot nước cuối cùng. Tôi lại tiếp tục chặng đường từ Bạch Đằng rồi không biết từ khi nào lại Phan Đăng Lưu. Rồi Hòang Văn Thụ con đường mang tên của vị anh hùng gắn liền với biểu tượng về một tình yêu đẹp trong những ngày đầu của cuộc kháng chiến trường kỳ.
      Tiếp đó là đường Cộng Hòa, dường như cái tên “cộng hòa” là một sự sắp đặt có chủ ý của những nhà lãnh đạo tp khi tên con đường nối tiếp Hòang Văn Thụ là Cộng Hòa tôi tự nhủ lòng mình đã đến rồi 161/2A đúng không còn xa nữa.
      Dừng xe ghé vào quán mang tên Caffee WEBDIEN thật lạ lùng với một không gian hòan tòan mới lạ một không gian mà bạn không thể tưởng tượng ra khi chỉ nhìn cánh cổng bằng bêtông lạnh lẽo. khác hẳn, đập vào mắt tôi là một quán caffee vườn với những lọ bông nhỏ nhắn được treo trên những mái hiên, được xây dựng ngay giữa quán là một bể cá nhân tạo với hòn non bộ và rất nhiều những cây cối xung quanh như một khu rừng già của Cao Nguyên. Bước ra chào đón là một người con gái mà tôi đã quen từ lâu, quen với lối viết, quen với tất cả nhưng chưa một lần gặp mặt. Một người con gái với “giọt nước mắt xanh” như cái tên của chị Thanh Châu. Tặng lẵng hoa cùng một lời chúc. Chị vui vẽ nhờ người dẫn tôi đi tham quan xung quanh quán. Khác hẳn không gian vườn bên dưới, tầng trên là một không gian với những chiếc ghế salon với màu trắng đục nhẹ nhàng được sắp đặt ngay ngắn một không gian phù hợp với những người thích tĩnh lặng suy nghĩ về công việc, đời sống, như hòa vào ánh đèn phản chiếu là những bộ catalog lien quan đến hầu như tất cả các lĩnh vực điện khác nhau.
      Tôi chọn cho mình một nơi ngồi đôi nằm ngay giữa dãy bàn cạnh hiên quán. Xem Menu và gọi 1 ly caffee balley.
      Sau một lúc sắp xếp công việc thì cuối cùng tôi có thể nc cùng chị. Chị có lối nói chuyện rất nhẹ rất tự nhiên. Chị kể tôi nghe về công việc gia đình và những nỗi niềm trong cuộc sống của chị. Dường như không còn có khỏang cách, người con gái ấy chia sẽ với tôi rất nhiều điều, những khó khăn trong cuộc sống niên thiếu cho đến hiện tại thường ngày. Chúng tôi “đạo” như những người bạn “cố nhân”.
      Tôi được chị mời lại ăn cơm cùng chị, ngồi trước mâm cơm ấm vị gia đình chị giới thiệu cho tôi biết mọi người và hóa ra anh chàng dẫn tôi đi tham quan lại chính là người lâu nay tôi đã quen trên diễn đàn thân thuộc…

Thế đó đôi khi cuộc sống không cần đến hai chữ “khỏang cách” khi chúng tôi biết đang cùng đi trên một con đường…
      Thích đy chơy, ăn quả bơ, độy mũ phớt

4. The Following 11 Users Say Thank You to Tiểu Thư Kiêu Kỳ For This Useful Post:

Địa chỉ
      GÓC CHÉM GIÓ
      Cảm ơn
      158
      Được cảm ơn 855 lần, trong 400 bài

Những kỷ niệm thật đáng nhớ ... mặc dù càng về sau này lại càng ít thấy các cựu trào WĐ tham gia, những người đã góp những phần rất lớn vào sự thành công của WĐ hôm nay. Chắc là do tình hình kinh tế khó khăn nên mọi người đều bận bịu với công việc của mình.
      Một ngày nào đó, có lẽ linhvancong cũng sẽ rời WĐ, những những kỷ niệm sẽ còn mãi theo thời gian.
      Năm mới rồi, chúc WĐ thêm 1 tuổi, ăn mau chóng lớn ^_^
      CÓ LẼ ĐÃ ĐẾN LÚC PHẢI DỪNG ...!

6. The Following 5 Users Say Thank You to Linhvancong For This Useful Post:

Địa chỉ
      Đà Nẵng
      Cảm ơn
      277
      Được cảm ơn 534 lần, trong 258 bài

TẾT ĐẾN XUÂN VỀ!!!
      Chắc mọi người cũng như ngành năm mới đi nhiều, nhậu chắc cũng nhiều. nhưng có một điều ngành còn suy nghĩ mà chưa thể ngủ đó là một nỗi niềm mang tên "tình cảm". Đến với web cũng xem như một sự vô tình mình cũng không ngờ mà lại ở lại rồi lại gắn bó với web "thân thiết". Hôm nay ngành vô cùng xúc động.

NĂM MỚI ĐÃ ĐẾN. ngành cũng không có gì hơn xin được chúc toàn thể anh chị em trong WEBDIEN cùng đại gia đình các anh chị một năm mới AN KHANG THỊNH VƯỢNG.
      và cũng không quên, xin được mạo muội mong chờ BQT sắp xếp cho anh chị em trong web được họp mặt đầu xuân
      Quân tử thảng đãng đãng
      Tiểu nhân trường thích thích

8. The Following 5 Users Say Thank You to nganhdiencolen For This Useful Post:

Cảm ơn
      12
      Được cảm ơn 15 lần, trong 9 bài

Bốn phương tám hướng tụ về đây
      Webdien ta onl suốt cả ngày
      Giải trí, chuyên ngành đầy đủ cả
      Cớ sao lòng dạ cứ nao nao.

Rồi đến một ngày ta đi off
      Gặp gỡ bạn hiền tự bấy lâu
      Ấy thế! Thì ra! Thì ra thế!
      Cái tình ảo ảo càng thêm sâu.
      PD

10. Những thành viên đã cảm ơn phudu07 vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      247
      Được cảm ơn 270 lần, trong 141 bài

Khi đôi mắt còn vấn vương dòng lệ
      Tháng ngày dài cứ trôi mãi chẳng qua
      Trái tim buồn hát mãi một khúc ca
      Trời trên cao sao chỉ màu xám xịt?
      Rồi một ngày ta lang thang trên net
      Ta vô tình lạc bước tới nơi đây
      Những vui buồn gói lại với gió mây
      Truyền tín hiệu cùng mọi người chia sẻ.
      Mạng tuy ảo nhưng lòng ta không ảo
      Nói cùng người lại chẳng sợ rèm pha
      Nói được rồi gánh nặng trút bớt ra
      Để cuộc sống thêm những phần tươi đẹp.
      Rồi một ngày lòng ta như sôi sục
      Thông báo kia gặp gỡ đón khách xa
      Mời mọi người từ khắp nẻo gần xa
      Đến giờ lành về đây ta tụ họp.
      Gần hai giờ ngồi yên trên xe bus
      Ngắm bên ngoài ào ạt những mưa nghiêng
      Xuống xe rồi lòng nơm nớp không yên
      Có lẽ nào vì mưa nên hủy off?
      Ấy nhưng không chủ trì ra thông báo:
      "Nhanh lên em, mọi người tới cả rồi,
      Ở nơi này chỉ thiếu mối em thôi
      Chờ em đến rồi mọi người khai tiệc".
      Không biết đường ta gọi xe đưa đến
      Nhưng vì mưa xe cứng khách mất rồi
      Ngắm bản đồ ta cuốc bộ đi thôi
      Đi đi mãi rồi cuối cùng cũng tới.
      Cuộc gặp gỡ vui hơn ta mong đợi
      Vì tưởng rằng khoảng cách vẫn còn xa
      Khi chuyện trò ta mới chợt nhận ra
      Khoảng cách kia chẳng còn là khoảng cách.
      Sau lần off tình ta thêm thắt chặt
      Với web này, với bè bạn gần xa
      Và mối ngày dành vài tiếng lân la
      Dù không viết, dù chỉ là ngắm web.
      Nhưng gần đây lòng ta đau như thắt
      Bởi một điều web vắng những người xưa
      Rằng vì sao? Vì người bận hay gì?
      Ta nhớ lắm, nhớ những ngày xưa ấy.

Kỷ niệm này vài lời ta ghi lại
      Vì một người đang đợi ngóng tin ta
      Vì một người xé lòng mà cầm bút.
      Khả Lan
      Sửa lần cuối bởi tukhalan; 04-02-2012 lúc 13:54.
      mỉm cười với quá khứ - hướng thẳng tới tương lai !!!

Mạng tuy ẢO nhưng TÌNH CẢM chỵ em bóng hồng webdien cũng như TÌNH CẢM giữa các thành viên là THẬT.
      CHÚNG TA LÀ MỘT GIA ĐÌNH. TẤT CẢ VÌ MỘT DIỄN ĐÀN PHÁT TRIỂN BỀN VỮNG

12. The Following 9 Users Say Thank You to tukhalan For This Useful Post:

Cảm ơn
      364
      Được cảm ơn 716 lần, trong 330 bài

Kỉ niệm offline webdien của CGCĐLE có rất nhiều. Trải dài từ Nam ngược ra Bắc. Kỉ niệm gắn với từng buổi offline của wđSG và wđHN. Mỗi buổi offline là có thêm 1 ấn tượng về 1 câu nói mới, về 1 người bạn mới, về 1 suy nghĩ mới …v.v
      Thời gian đầu, khi offline wđ chỉ quanh quẩn ở khu vực SG, CGCĐLE chỉ đc offline qua cái a-lô mà anh Quocthai gọi ra HN để CGCĐLE đc giao lưu với các wđ-er trong đó. Rồi lại ngồi chờ ngắm những bức ảnh được post lên mà thấy như mình cũng đc đồng hành cùng mọi người trong cuộc vui đó. Thế mà đã 3 năm rồi sao? Thời gian ơi! sao nhanh thế? Mới ngày nào được offline tại Quán Lá qua alo với mọi người, thấy ghen tị làm sao khi các wđHN-er cứ thui thủi buồn bã online xem ảnh mà ko được offline như mọi người?!

Sài Gòn ơi, cũng vì ghen tị nên Hà Nội sẽ offline nhé. Mặc dù ko học điện, ko làm điện nhưng CGCĐLE lại xí xớn tự phong mình làm Chủ Xị offline ở wđHN cùng với Baohuy_pla và Em trai hậu đậu đấy. Nhớ lắm lần đầu 3 chủ xị tự phong gặp nhau để chuẩn bị cho offline tất niên 2010. Thật bất ngờ vì wđ-er ngoài đời. Ôi! Đúng là dân kỹ thuật, giản dị, đáng yêu và vô cùng thật thà. Vừa mới tới Baohuy_pla đã kêu đói vì vừa từ trường đến thẳng quán café. Còn Em trai hậu đậu thì đúng là hậu đậu và lề mề nên đến chỗ hẹn muộn nhất. Đúng là lần gặp đầu tiên nào cũng lưu giữ ấn tượng sâu sắc nhất.

Qua lần đó, cứ mỗi lần hô hào offline thì đồng bộ cả 3 chủ xị tự phong phải đi được thì mới tổ chức, thiếu 1 người thì 2 người kia nhất quyết ko tổ chức off đâu đấy nhé.

Nhớ cái lần offline phát áo webdien, CGCĐLE cầm máy ảnh chụp lại khoảnh khắc đẹp khi các hotboy wđHN show hàng áo đồng phục wđ. Đẹp lung linh và là niềm tự hào của CGCĐLE vì wđHN cũng có nhiều hotboy và tinh thần off cũng cao lắm, có kém gì wđSG đâu chứ. Nhìn hotboy của HN mà thấy có thể tự kiêu rồi đấy .

Thế rồi đi qua sinh nhật webdien 3 tuổi với những người bạn mới. Có những người ko bao giờ gặp lại nữa. Cũng có những người trở thành người bạn thân thiết với mình. CGCĐLE cũng nhớ lắm cái tình cảm thực bước ra từ thế giới ảo mà tất cả mọi người tụ họp trong ngày sinh nhật đó dành cho nhau. Nhớ chạm ly của wđHN mời wđSG, nhớ bài hát Chúc Mừng Sinh Nhật wđHN hát tặng wđSG và ngược lại!

CGCĐLE cũng làm quen đc với nhiều hotgirl Bóng Hồng của webdien được đánh dấu từ lần offline 6/8/2011 ý. Chị Gấu Ngố, chị bagiadethuong, pé tukhalan …v.v… để rồi có đến 8 bóng hồng của wđHN đi offline vào ngày dành cho chị em phụ nữ Việt Nam. CGCĐLE tự hào lắm vì wđHN nhà mình đã có đủ cả hotboy và hotgirl trong những lần offline.

Quả thực, được gặp anh em dân điện, đã thấy mọi người vô cùng gần gũi và giản dị. Nhưng khi tiếp xúc và làm bạn với các bóng hồng webdien, tình cảm ngày càng được gắn bó và khăng khít. Cảm ơn lắm vì có 1 website mang tên webdien.com đã làm cầu nối cho những người làm điện, quan tâm điện và yêu mến điện để web mình càng có thêm những mối thân tình bước ra từ mạng ảo. Đừng ai nói rằng con gái ngành điện xấu xí nhé. Bởi nếu ko có các bóng hồng ít ỏi của ngành điện thì các bạn cũng buồn chết đi được, phải ko? CGCĐLE rất khó chịu và vô cùng ghét những người thuộc phái nam nhân trong ngành điện chê các bóng hồng ngành điện vì các bạn ko biết trân trọng con người, nhất là những cô gái dám dấn thân làm kỹ thuật, dám chịu khổ chịu cực, bản lĩnh và nghị lực đầy mình !!!

Các bạn ạ, cuộc vui nào rồi cũng đến lúc tàn phải ko? Có lẽ các offline-er của wđHN như Baohuy_pla, Em trai hậu đậu......sẽ giận CGCĐLE lắm vì ko tham dự offline tất niên trước thềm năm mới 2012, thế nhưng có lẽ đây cũng sẽ là 1 kỉ niệm mới dành cho offline wđ của CGCĐLE. Một năm qua rồi, như đã nói, CGCĐLE hỗ trợ cho wđHN-er mảng offline cho đến khi các bạn cứng cáp và có thể tự đi trên đôi chân của mình . Đến lúc đó, CGCĐLE xin phép rút lui. Nghe anh minhhoang2011 miêu tả quang cảnh offline của ngày hôm đó, CGCĐLE cảm thấy rằng mình đã đúng khi dừng cuộc chơi đúng lúc. Các bạn đã tự tạo nên màu sắc offline riêng cho wđHN mà ko cần 1 chủ xị như CGCĐLE nữa. Các bạn đều là chủ xị của buổi offline “hoành tráng – theo lời mr minhhoang2011”
      Các bạn ạ, có 1 người bạn đáng kính của CGCĐLE trong 1 lần offline có nói với riêng CGCĐLE về điểm yếu của ngành điện. Đó là khoản tuyên truyền kém. Hihihi thế nên khi tăng giá điện, đâu đâu cũng bị dân kêu than. Còn ngành y, tuyên truyền giỏi, giá thuốc lên giời thì dân có kêu vẫn gật đầu đồng tình. Thế nên, hãy coi offline webdien là một sự kiện như là tuyên truyền cho dân điện, các bạn hãy tiếp tục tổ chức các sự kiện offline bằng chính khả năng của mình nhé. CGCĐLE đã giúp các bạn tạo được cái nền rồi. CGCĐLE xin phép được dừng cuộc vui tại offline wđ nhé . Hãy để CGCĐLE giữ những hình ảnh và kỉ niệm đẹp mà một thời CGCĐLE đã cùng đồng hành với các bạn.
      Chúc offline webdien ngày càng cụng được nhiều chai bia, chai rượu để thắt chặt thêm tình cảm giữa các wđ-er hơn nữa nhé

Chào thân ái và quyết thắng
      Cô gái cô đơn là em!
      Hãy sống hết lòng với nhau.
      Trăm năm trước thì ta chưa gặp
      Trăm năm sau biết gặp lại không
      Cuộc đời sắc sắc không không
      Thôi thì hãy sống hết lòng với nhau.
      Hãy sống hết lòng với nhau.
      Trăm năm trước thì ta chưa gặp
      Trăm năm sau biết gặp lại không
      Cuộc đời sắc sắc không không
      Thôi thì hãy sống hết lòng với nhau.

14. The Following 7 Users Say Thank You to cô gái cô đơn là em For This Useful Post:

Địa chỉ
      Injury Orthopaedic
      Cảm ơn
      653
      Được cảm ơn 336 lần, trong 269 bài

Trích dẫn Gửi bởi muvodich Xem bài viết
      người ta sống thì phải cố mà tìm hiểu cho tường mọi bí ẩn trong tự nhiên hay xã hội , cuộc hành trình từ vô nghĩa đến có nghĩa rồi lại quay trở về vô nghĩa luôn vô tận. Khi mà người ta đã quá già lão rồi alzheimer hành hạ thì mới cần đến "không2 sắc2" , thực ra cũng là lực bất tòng tâm thôi chả trách được. Xinh đẹp như em tiểu thu hay đại mỹ nhơn như cô Nhóc còn chả bao h thấy mặt thì cô em che mình kĩ 1 chút sẽ hấp dẫn hơn , HN thì là dek gì , muốn hết nòng thì bỏ ve vào ca nhé , và chớ chê trách ai có ý tầm hoan.
      thằng điên này gặp chú mày ở đây rồi......anh bắt được anh chích cho mấy mũi cho bỏ cái bệnh dại của chú đi

16. Những thành viên đã cảm ơn Hoa_Tieu vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      nhà của Papa và Maman
      Cảm ơn
      1,053
      Được cảm ơn 4,512 lần, trong 1,617 bài

Mời các anh chị em có máy quay phim hãy chuẩn bị quay lại clip cuộc chiến vô tiền khoáng hậu giữa anh Tiu và anh Muv.
      Nhóc thích xí xọn,
      Nhóc thích xì păm,
      Nhóc thích trêu các anh.
      Hi hi hi....

Cảm ơn
      1
      Được cảm ơn 16 lần, trong 16 bài

hihi . rất vui đấy . ước gì mình đk off cùng mọi người. mình sẽ giao lưu học hỏi đk rất là nhiều kinh nghiệp đây. hihi
      Cu Mậm Học Điện

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Câu lạc bộ offline ae Quảng Ngãi
      Bởi trinhhadem trong diễn đàn Offline miền Trung
      Trả lời: 18
      Bài cuối: 27-08-2015, 15:08
    2. offline Nam Định
      Bởi ruacoi trong diễn đàn Offline miền Bắc
      Trả lời: 42
      Bài cuối: 30-10-2014, 18:18
    3. offline tại Gia Lai
      Bởi dinhquyet trong diễn đàn Offline miền Trung
      Trả lời: 2
      Bài cuối: 03-11-2012, 15:20
    4. [HỘI BÓNG HỒNG] offline đi? vào đây bàn bạc kế hoạch nào?
      Bởi krinpince_pinss trong diễn đàn HOẠT ĐỘNG OFFLINE
      Trả lời: 51
      Bài cuối: 11-10-2011, 16:36
    5. WD Offline Đà Nẵng ngày 17/05/11
      Bởi johny trong diễn đàn Offline miền Trung
      Trả lời: 0
      Bài cuối: 17-05-2011, 14:56
    Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà