• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
    Kết quả 11 đến 15 của 15
      Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 3 lần, trong 3 bài

Mặc định Ðề: Kỉ niệm offline wĐ

Hjhj, em viết bài cảm động quá ! Ko biết dạo này em còn vào web ko, mình vào cách đây hơn 1 năm nay rồi. Hn vào lại thấy vui vui, đang muốn tìm lại và tham gia offline cùng mọi người.

Trích dẫn Gửi bởi cô gái cô đơn là em Xem bài viết
      Kỉ niệm offline webdien của CGCĐLE có rất nhiều. Trải dài từ Nam ngược ra Bắc. Kỉ niệm gắn với từng buổi offline của wđSG và wđHN. Mỗi buổi offline là có thêm 1 ấn tượng về 1 câu nói mới, về 1 người bạn mới, về 1 suy nghĩ mới …v.v
      Thời gian đầu, khi offline wđ chỉ quanh quẩn ở khu vực SG, CGCĐLE chỉ đc offline qua cái a-lô mà anh Quocthai gọi ra HN để CGCĐLE đc giao lưu với các wđ-er trong đó. Rồi lại ngồi chờ ngắm những bức ảnh được post lên mà thấy như mình cũng đc đồng hành cùng mọi người trong cuộc vui đó. Thế mà đã 3 năm rồi sao? Thời gian ơi! sao nhanh thế? Mới ngày nào được offline tại Quán Lá qua alo với mọi người, thấy ghen tị làm sao khi các wđHN-er cứ thui thủi buồn bã online xem ảnh mà ko được offline như mọi người?!

Sài Gòn ơi, cũng vì ghen tị nên Hà Nội sẽ offline nhé. Mặc dù ko học điện, ko làm điện nhưng CGCĐLE lại xí xớn tự phong mình làm Chủ Xị offline ở wđHN cùng với Baohuy_pla và Em trai hậu đậu đấy. Nhớ lắm lần đầu 3 chủ xị tự phong gặp nhau để chuẩn bị cho offline tất niên 2010. Thật bất ngờ vì wđ-er ngoài đời. Ôi! Đúng là dân kỹ thuật, giản dị, đáng yêu và vô cùng thật thà. Vừa mới tới Baohuy_pla đã kêu đói vì vừa từ trường đến thẳng quán café. Còn Em trai hậu đậu thì đúng là hậu đậu và lề mề nên đến chỗ hẹn muộn nhất. Đúng là lần gặp đầu tiên nào cũng lưu giữ ấn tượng sâu sắc nhất.

Qua lần đó, cứ mỗi lần hô hào offline thì đồng bộ cả 3 chủ xị tự phong phải đi được thì mới tổ chức, thiếu 1 người thì 2 người kia nhất quyết ko tổ chức off đâu đấy nhé.

Nhớ cái lần offline phát áo webdien, CGCĐLE cầm máy ảnh chụp lại khoảnh khắc đẹp khi các hotboy wđHN show hàng áo đồng phục wđ. Đẹp lung linh và là niềm tự hào của CGCĐLE vì wđHN cũng có nhiều hotboy và tinh thần off cũng cao lắm, có kém gì wđSG đâu chứ. Nhìn hotboy của HN mà thấy có thể tự kiêu rồi đấy .

Thế rồi đi qua sinh nhật webdien 3 tuổi với những người bạn mới. Có những người ko bao giờ gặp lại nữa. Cũng có những người trở thành người bạn thân thiết với mình. CGCĐLE cũng nhớ lắm cái tình cảm thực bước ra từ thế giới ảo mà tất cả mọi người tụ họp trong ngày sinh nhật đó dành cho nhau. Nhớ chạm ly của wđHN mời wđSG, nhớ bài hát Chúc Mừng Sinh Nhật wđHN hát tặng wđSG và ngược lại!

CGCĐLE cũng làm quen đc với nhiều hotgirl Bóng Hồng của webdien được đánh dấu từ lần offline 6/8/2011 ý. Chị Gấu Ngố, chị bagiadethuong, pé tukhalan …v.v… để rồi có đến 8 bóng hồng của wđHN đi offline vào ngày dành cho chị em phụ nữ Việt Nam. CGCĐLE tự hào lắm vì wđHN nhà mình đã có đủ cả hotboy và hotgirl trong những lần offline.

Quả thực, được gặp anh em dân điện, đã thấy mọi người vô cùng gần gũi và giản dị. Nhưng khi tiếp xúc và làm bạn với các bóng hồng webdien, tình cảm ngày càng được gắn bó và khăng khít. Cảm ơn lắm vì có 1 website mang tên webdien.com đã làm cầu nối cho những người làm điện, quan tâm điện và yêu mến điện để web mình càng có thêm những mối thân tình bước ra từ mạng ảo. Đừng ai nói rằng con gái ngành điện xấu xí nhé. Bởi nếu ko có các bóng hồng ít ỏi của ngành điện thì các bạn cũng buồn chết đi được, phải ko? CGCĐLE rất khó chịu và vô cùng ghét những người thuộc phái nam nhân trong ngành điện chê các bóng hồng ngành điện vì các bạn ko biết trân trọng con người, nhất là những cô gái dám dấn thân làm kỹ thuật, dám chịu khổ chịu cực, bản lĩnh và nghị lực đầy mình !!!

Các bạn ạ, cuộc vui nào rồi cũng đến lúc tàn phải ko? Có lẽ các offline-er của wđHN như Baohuy_pla, Em trai hậu đậu......sẽ giận CGCĐLE lắm vì ko tham dự offline tất niên trước thềm năm mới 2012, thế nhưng có lẽ đây cũng sẽ là 1 kỉ niệm mới dành cho offline wđ của CGCĐLE. Một năm qua rồi, như đã nói, CGCĐLE hỗ trợ cho wđHN-er mảng offline cho đến khi các bạn cứng cáp và có thể tự đi trên đôi chân của mình . Đến lúc đó, CGCĐLE xin phép rút lui. Nghe anh minhhoang2011 miêu tả quang cảnh offline của ngày hôm đó, CGCĐLE cảm thấy rằng mình đã đúng khi dừng cuộc chơi đúng lúc. Các bạn đã tự tạo nên màu sắc offline riêng cho wđHN mà ko cần 1 chủ xị như CGCĐLE nữa. Các bạn đều là chủ xị của buổi offline “hoành tráng – theo lời mr minhhoang2011”
      Các bạn ạ, có 1 người bạn đáng kính của CGCĐLE trong 1 lần offline có nói với riêng CGCĐLE về điểm yếu của ngành điện. Đó là khoản tuyên truyền kém. Hihihi thế nên khi tăng giá điện, đâu đâu cũng bị dân kêu than. Còn ngành y, tuyên truyền giỏi, giá thuốc lên giời thì dân có kêu vẫn gật đầu đồng tình. Thế nên, hãy coi offline webdien là một sự kiện như là tuyên truyền cho dân điện, các bạn hãy tiếp tục tổ chức các sự kiện offline bằng chính khả năng của mình nhé. CGCĐLE đã giúp các bạn tạo được cái nền rồi. CGCĐLE xin phép được dừng cuộc vui tại offline wđ nhé . Hãy để CGCĐLE giữ những hình ảnh và kỉ niệm đẹp mà một thời CGCĐLE đã cùng đồng hành với các bạn.
      Chúc offline webdien ngày càng cụng được nhiều chai bia, chai rượu để thắt chặt thêm tình cảm giữa các wđ-er hơn nữa nhé

Chào thân ái và quyết thắng
      Cô gái cô đơn là em!
      Hãy sống hết lòng với nhau.
      Trăm năm trước thì ta chưa gặp
      Trăm năm sau biết gặp lại không
      Cuộc đời sắc sắc không không
      Thôi thì hãy sống hết lòng với nhau.
      Học cho vui !

2. Những thành viên đã cảm ơn ringmainunit vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      47
      Được cảm ơn 31 lần, trong 15 bài

CGCĐLE không phải là người trrong ngành mà còn nhiệt tình như vậy thật đáng quý. Đáp lại sự nhiệt tình đó, các bạn đã và đang yêu ngành điện phía Bắc đâu rùi? Offline thui
      Thanks & regard!

4. Những thành viên đã cảm ơn thuyetvp vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      14
      Được cảm ơn 359 lần, trong 297 bài

Trích dẫn Gửi bởi thuyetvp Xem bài viết
      CGCĐLE không phải là người trrong ngành mà còn nhiệt tình như vậy thật đáng quý. Đáp lại sự nhiệt tình đó, các bạn đã và đang yêu ngành điện phía Bắc đâu rùi? Offline thui
      Yêu e sếu mặc áo đen

Cảm ơn
      52
      Được cảm ơn 79 lần, trong 58 bài

8 bóng hồng của wđHN đi offline vào ngày dành cho chị em phụ nữ Việt Nam

Các bóng hồng này sẽ làm thay đổi quan niệm về các chị em học Điện . Xinh nhất vẫn là các hotgirl của WĐ . Vừa xinh vừa học giỏi ! .
      Giờ vào các trường như BKHCM đâu còn chuyện " Gái BK như củ sắn lùi nữa

7. Những thành viên đã cảm ơn ELV vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      0

Mọi người nhà mình vui vẽ quá.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Câu lạc bộ offline ae Quảng Ngãi
      Bởi trinhhadem trong diễn đàn Offline miền Trung
      Trả lời: 18
      Bài cuối: 27-08-2015, 15:08
    2. offline Nam Định
      Bởi ruacoi trong diễn đàn Offline miền Bắc
      Trả lời: 42
      Bài cuối: 30-10-2014, 18:18
    3. offline tại Gia Lai
      Bởi dinhquyet trong diễn đàn Offline miền Trung
      Trả lời: 2
      Bài cuối: 03-11-2012, 15:20
    4. [HỘI BÓNG HỒNG] offline đi? vào đây bàn bạc kế hoạch nào?
      Bởi krinpince_pinss trong diễn đàn HOẠT ĐỘNG OFFLINE
      Trả lời: 51
      Bài cuối: 11-10-2011, 16:36
    5. WD Offline Đà Nẵng ngày 17/05/11
      Bởi johny trong diễn đàn Offline miền Trung
      Trả lời: 0
      Bài cuối: 17-05-2011, 14:56
    Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà