• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 16
      Cảm ơn
      66
      Được cảm ơn 431 lần, trong 140 bài

Mặc định Điều trăn trở của Thảo Dân.

Ngày xưa đi học, Thảo Dân gặp một câu hỏi của thầy phản biện: so sánh những ưu nhược điểm của mạng trung tính nối đất và mạng trung tính cách điện? Cụ thể là mạng 22 kV và 35 kV (thường nối tam giác- không có trung tính).

Dù câu hỏi không phải đúng chuyên đề Thảo Dân đang bảo vệ, nhưng Thảo Dân đã vận dụng tất cả những hiểu biết đang có nhưng đều bị lắc đầu. Về hỏi lại câu hỏi này với cô giáo hướng dẫn. Nhưng tất cả những nội dung chính cô nói Thảo Dân đã trả lời trước hội đồng bảo vệ rồi!
      Mười năm qua Thảo Dân đã đi tìm câu trả lời trên các loại sách báo rồi internet, nhưng không khác gì Thảo Dân đã nói năm xưa.
      Đã có lúc vô vọng Thảo Dân đã tự đặt ra câu hỏi: Liệu có phải năm xưa, Thảo Dân đã liều lĩnh một mình "chống lại" maphia? Nhưng lại nghĩ, Thảo Dân chỉ tranh luận công bằng chứ có láo toét gì đâu?
      Giờ mang câu hỏi này nhờ vả các bạn!

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

2. Những thành viên đã cảm ơn Thảo Dân vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      Bien Hoa city
      Cảm ơn
      3
      Được cảm ơn 187 lần, trong 52 bài

Trích dẫn Gửi bởi Thảo Dân Xem bài viết
      Ngày xưa đi học, Thảo Dân gặp một câu hỏi của thầy phản biện: so sánh những ưu nhược điểm của mạng trung tính nối đất và mạng trung tính cách điện? Cụ thể là mạng 22 kV và 35 kV (thường nối tam giác- không có trung tính).

Dù câu hỏi không phải đúng chuyên đề Thảo Dân đang bảo vệ, nhưng Thảo Dân đã vận dụng tất cả những hiểu biết đang có nhưng đều bị lắc đầu. Về hỏi lại câu hỏi này với cô giáo hướng dẫn. Nhưng tất cả những nội dung chính cô nói Thảo Dân đã trả lời trước hội đồng bảo vệ rồi!
      Mười năm qua Thảo Dân đã đi tìm câu trả lời trên các loại sách báo rồi internet, nhưng không khác gì Thảo Dân đã nói năm xưa.
      Đã có lúc vô vọng Thảo Dân đã tự đặt ra câu hỏi: Liệu có phải năm xưa, Thảo Dân đã liều lĩnh một mình "chống lại" maphia? Nhưng lại nghĩ, Thảo Dân chỉ tranh luận công bằng chứ có láo toét gì đâu?
      Giờ mang câu hỏi này nhờ vả các bạn!
      Thaodan:

Bác chưa post lên câu trả lời của bác mà, làm sao anh em đánh giá được chứ.
      "Sẽ ko có gì gọi là bế tắc thực sự
      Vì luôn có một con đường, nó ở dưới chân bạn"
      (Cấm trẻ con dưới 18t và những câu trả lời ở đây chỉ mang tính chất tham khảo. Người viết không chịu trách nhiệm trước pháp luật với những áp dụng sai và với bất cứ ai thử những gì người viết nêu ra ở đây).

4. Những thành viên đã cảm ơn hien.nguyenquoc vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      66
      Được cảm ơn 431 lần, trong 140 bài

Trích dẫn Gửi bởi hien.nguyenquoc Xem bài viết
      Thaodan:

Bác chưa post lên câu trả lời của bác mà, làm sao anh em đánh giá được chứ.
      Cho Thảo Dân giữ quyền phản biện được không bạn?

6. Những thành viên đã cảm ơn Thảo Dân vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      Bien Hoa city
      Cảm ơn
      3
      Được cảm ơn 187 lần, trong 52 bài

Talking