• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 23
      Cảm ơn
      116
      Được cảm ơn 78 lần, trong 42 bài

Mặc định NHẬT KÝ SINH HOẠT của FC WĐ-HN

Tính đến nay anh em cũng đã hoạt động được với nhau được hơn 4 tháng.Nay tình hình đội đã đi vào ổn định.Đội đã có sân tập cố định hàng tháng,đã trang bị đầy đủ cho anh em trong đội.Anh em nhiệt tình tham đặc biệt như anh Hoàng,anh Chính,ku Đạt những người luôn cố gắng tham gia đầy đủ và hỗ trợ các anh em khác trong đội.Thực sự đó những sự đóng góp cả về tinh thần và vật chất rất đáng quý giúp đội duy trì và phát triển được như hiện nay.
      Hiện nay quân số đội dao động vào khoảng 14 người.Mình biết rất nhiều người muốn đi nhưng do công việc bận,hoặc vì những lí do khác gia đình,cuộc sống ko thể đi được.Nhưng mình nghĩ còn lí do nữa là các hoạt động của đội ta hơi chìm.Các buổi tập hàng tuần đúng ra chúng ta nên chụp ảnh hay ghi lại đăng lên topic để mọi người biết đội vẫn sinh hoạt bình thường.Qua đó thúc đẩy mọi người đến tham gia với clb nhiều hơn.
      Mình muốn sắp tới có bạn nào có máy ảnh thì mang đi chụp lại các buổi tập của đội vừa làm kỉ niệm vừa làm cho box của đội thêm phần sinh động.Bạn nào có khả năng viết lách thì viết bài tường thuật các buổi tập lại cho ae.
      Không biết ý mọi người thế nào

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

2. The Following 2 Users Say Thank You to viet_wolf1812 For This Useful Post:

Cảm ơn
      46
      Được cảm ơn 29 lần, trong 21 bài

Mặc định Ðề: Sinh hoạt đội bóng

đề cử bạn Việt làm tất...tất cả đều giơ tay...
      VÕ CÔNG TÀI
      TAIBOBK - NPPMB-EVNNPT
      taivocong@gmail.com
      0984023656

4. The Following 2 Users Say Thank You to taibobk For This Useful Post:

Cảm ơn
      116

Trích dẫn Gửi bởi taibobk Xem bài viết
      đề cử bạn Việt làm tất...tất cả đều giơ tay...
      Nhưng bò ơi,bò sắm máy ảnh cho tớ nhé.Mà sắp tới t có đi đá được thường xuyên nữa đâu.Bò ủng hộ nhầm người rồi.Tiến cử đồng chí khác nha

Cảm ơn
      279
      Được cảm ơn 705 lần, trong 366 bài

Vậy mà CLB bóng đá của ta đã sinh hoạt được 4 tháng rồi đấy, một thời gian đủ dài để biết được những nhân tố chủ chốt, nhiệt tình và có trách nhiệm với CLB, đánh giá được mặt bằng trình độ của đội.
      Thực sự là CLB của chúng ta đã quy tụ được rất nhiều ae từ nhiều nơi, đã có những bước tiến về tình cảm, về sự đoàn kết mà ở đây tớ đánh giá là "tuyệt vời"...
      Tớ bận quá nên không thể đứng ra lo cái vụ tổ chức được, mặc dù đó là nghề tay trái của tớ, nên rất mong mọi người cùng online đóng góp ý kiến để xây dựng mô hình tổ chức, quy định, điều lệ của CLB để làm sao hoạt động của chúng ta thực sự trôi chảy, mang lại niềm vui cho tất cả mọi người một cách trọn vẹn và củng cố mối đoàn kết ae vì một tình yêu nghề điện.
      Tớ đề nghị là chúng ta cần có 1 tổ chức rõ ràng:
      1. Tổ chức:
      - 01 chủ tịch CLB (đề xuất ông Chính)
      - 01 giám đốc điều hành (đề xuất ông Việt)
      - 01 HLV (sẽ thuê)
      - 01 thủ quỹ (đề xuất ông Đạt)
      - 03 cán bộ hậu cần (sẽ bầu)
      2. Điều lệ, quy định: Cần soạn thảo mục tiêu, chương trình, quy định cụ thể để ae tham gia tự giác chấp hành và đóng góp sức mình xây dựng CLB ngày càng vững mạnh với 1 số nét chính như sau:
      - Mục tiêu: Tạm đề ra là "Sức khoẻ - Đoàn kết - Yêu nghề - Yêu thể thao chân chính".
      - Chương trình: Gồm sinh hoạt thường kỳ, sinh hoạt đột suất theo mời, thi đấu giao lưu, dã ngoại, sinh hoạt online...
      - Quy định:
      + Kỷ luật sinh hoạt
      + Cách ứng xử với nhau
      + ăn mặc
      + Đóng góp chi phí
      + Liên lạc, thông báo
      + Lập đội hình chính
      + ...
      Trước mắt, Ban điều hành CLB (gồm CT, GĐ, TQ) sẽ soạn thảo sơ bộ, rồi ae góp ý để cụ thể hơn, sát thực tế hơn...
      Mong ae toàn đội sẽ nhiệt tình đóng góp ý kiến của mình nhé!!!!

7. The Following 5 Users Say Thank You to minhhoang2011 For This Useful Post:

Địa chỉ
      Ha Noi
      Cảm ơn
      107
      Được cảm ơn 319 lần, trong 158 bài

Để ủng hộ ý kiến của bác Hoàng. Em đề nghị tuần tới anh em mình tổ chức đại hội CLB. Rồi sẽ lấy ý kiến anh em bầu ra Ban chủ nhiệm CLB.
      Hơn 4 tháng sinh hoạt, ae mình cụng beer với nhau cũng nhiều rùi. Nên lần này, em đề xuất anh em chuyển sang wine nhé. Vì vậy, địa điểm tổ chức Đại hội mình cứ thống nhất chọn quán lẩu nào đó là ok.
      Email: chinh.nq@hotmail.com
      or nq.chinh@takasago-vn.com

9. The Following 2 Users Say Thank You to chinh_akay For This Useful Post:

Cảm ơn
      116

Trích dẫn Gửi bởi chinh_akay Xem bài viết
      Để ủng hộ ý kiến của bác Hoàng. Em đề nghị tuần tới anh em mình tổ chức đại hội CLB. Rồi sẽ lấy ý kiến anh em bầu ra Ban chủ nhiệm CLB.
      Hơn 4 tháng sinh hoạt, ae mình cụng beer với nhau cũng nhiều rùi. Nên lần này, em đề xuất anh em chuyển sang wine nhé. Vì vậy, địa điểm tổ chức Đại hội mình cứ thống nhất chọn quán lẩu nào đó là ok.
      Em ủng hộ vụ này,tuần này chủ nhật em lại mò lên rồi về vậy

11. Những thành viên đã cảm ơn viet_wolf1812 vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      16
      Được cảm ơn 45 lần, trong 38 bài

Em ủng hộ hai bác luôn, tuy nhiều lúc bận , nhưng nhiều lúc ngồi chơi dài cổ , về vụ máy ảnh chuyên nghiệp thì em chưa có, nhưng em có cái 8.0 bữa tới đá em mang đi các bác tác nghiệp tạm vậy .
      Còn Ý kiến bác Hoàng thì em ủng hộ việc bầu ra BCH sẽ tổ chức vào CN tuần này , em nghĩ cần có ngay BCH để điều hanh mọi việc sớm vào quỹ đao
      Tien Dinh
      Chuyên Viên Tư Vấn Tự Động Hóa
      Mobile: +84.947604858

13. The Following 3 Users Say Thank You to junte For This Useful Post:

Cảm ơn
      279
      Được cảm ơn 705 lần, trong 366 bài

Trích dẫn Gửi bởi chinh_akay Xem bài viết
      Khiếp quá, tổ chức đại hội phải thuê khách sạn làm hội trường, mời quan khách, thuê các em chân dài làm lễ tân... mệt lắm trong khi tình hình kinh tế toàn cầu đang khủng hoảng...
      Nói vậy thôi, tớ thì mắc cái bệnh dị ứng với vụ "HỌP", nên mới viết lên đây là đề nghị ae góp ý kiến online sau khi có soạn thảo sơ bộ của Ban điều hành lâm thời do tớ đề cử đấy!)... Các bác có ý kiến luôn đi nhé, thấy vậy có hợp lý hay là đề cử khác???
      Sau khi mọi người góp ý, BĐH sẽ hiệu chỉnh thành 1 bản điều lệ chuẩn, phổ biến cho ae cứ thế thực hiện. Đừng họp quán rượu không bàn được gì đâu (may ra bàn được khoản mời các girlfriend đi vẫy hoa trong các buổi giao đấu thôi, gớm có mỗi 1 buổi ông Toàn rủ được 2 em đến đứng cổ vũ tí mà ae chân cóng cả, thua cái đội Bắc Giang đến gần chục trái?!).

15. The Following 2 Users Say Thank You to minhhoang2011 For This Useful Post:

Cảm ơn
      116

Trích dẫn Gửi bởi minhhoang2011 Xem bài viết
      Khiếp quá, tổ chức đại hội phải thuê khách sạn làm hội trường, mời quan khách, thuê các em chân dài làm lễ tân... mệt lắm trong khi tình hình kinh tế toàn cầu đang khủng hoảng...
      Nói vậy thôi, tớ thì mắc cái bệnh dị ứng với vụ "HỌP", nên mới viết lên đây là đề nghị ae góp ý kiến online sau khi có soạn thảo sơ bộ của Ban điều hành lâm thời do tớ đề cử đấy!)... Các bác có ý kiến luôn đi nhé, thấy vậy có hợp lý hay là đề cử khác???
      Sau khi mọi người góp ý, BĐH sẽ hiệu chỉnh thành 1 bản điều lệ chuẩn, phổ biến cho ae cứ thế thực hiện. Đừng họp quán rượu không bàn được gì đâu (may ra bàn được khoản mời các girlfriend đi vẫy hoa trong các buổi giao đấu thôi, gớm có mỗi 1 buổi ông Toàn rủ được 2 em đến đứng cổ vũ tí mà ae chân cóng cả, thua cái đội Bắc Giang đến gần chục trái?!).
      giờ em mới biết có vụ Toàn dẫn gái đến cổ vũ cho anh em đó nha :)).
      Trước em cũng có đề ra nội quy và nghĩa vụ cho anh em trong đội.Cũng đã đưa lên 4rm chắc mọi người ko để ý.Để tối nay em post lại lên.Mọi người cho lại ý kiến luôn

17. Những thành viên đã cảm ơn viet_wolf1812 vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      16
      Được cảm ơn 45 lần, trong 38 bài

Vậy cũng được, mọi ngừoi đưa ra ý kiến hết hoàn chỉnh BTC trên nay, Cn tới đá xong anh em góp ý là ok :D
      P/S em đá ko dc nhưng cũng khoái mấy em chân dài đứng vẫy vẫy cổ vũ đó
      Tien Dinh
      Chuyên Viên Tư Vấn Tự Động Hóa
      Mobile: +84.947604858

19. The Following 2 Users Say Thank You to junte For This Useful Post:

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 2
      Bài cuối: 05-08-2014, 11:17
    2. Cần bán - thiết bị vệ sinh bộ trao đổi nhiệt (sinh hàn)
      Bởi thuongcbtec trong diễn đàn Năng lượng mặt trời, tiết kiệm năng lượng
      Trả lời: 0
      Bài cuối: 25-03-2014, 15:38
    3. sinh viên hệ thống điện cần nhứng chứng chỉ gì để xin việc
      Bởi cò béo trong diễn đàn CHIA SẺ HỌC TẬP, NGHỀ NGHIỆP
      Trả lời: 12
      Bài cuối: 08-08-2013, 09:47
    4. Chúc mừng sinh nhật anh Hoa Tiêu
      Bởi nhoc_vip_9x_x trong diễn đàn Dân Điện và cuộc sống
      Trả lời: 2
      Bài cuối: 21-01-2013, 08:56
    Văn Võ Trạng Nguyên