• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 18
      Cảm ơn
      199
      Được cảm ơn 69 lần, trong 33 bài

Cảm ơn
      98
      Được cảm ơn 731 lần, trong 400 bài

Mặc định Ðề: Thế thì em cũng lập di chúc dần là vừa =)):))

Trích dẫn Gửi bởi MÍT WĐ HÀ NỘI Xem bài viết
      Haiz, đọc xong cái bài báo này
      Chân dung người đàn bà đột tử để lại 1.000 tỷ

mà em thấy là em sẽ tạo thói quen lập di chúc
      sau này có tí tiền ki kop', em sẽ lập di chúc, cứ tháng thay đổi di chúc / lần để nhỡ có sảy ra bất trắc gì đỡ khổ người xung quanh

( Hình như em đang mơ em giàu )

Hic! Vậy thì anh phải đi học thêm nghề Luật và ứng cử viên làm luật sư cho "Mít" vậy. Có tiền cứ khỏi phải lo nhỉ!
      thangks@webdien.com

3. Những thành viên đã cảm ơn thang KS vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      396
      Được cảm ơn 566 lần, trong 398 bài

Mới có 22 tuổi đầu thừa kế tận 1000 tỷ làm gì với số tiền ấy nhỉ

Địa chỉ
      Cung trăng
      Cảm ơn
      1,184
      Được cảm ơn 3,893 lần, trong 1,468 bài

Pé nhận anh QT làm "anh nuôi" đi, he he. Rồi anh cũng sẽ chuẩn bị viết di chúc. Nghe nói tim anh QT cũng đang có vướn đề. Chắc tại chứa nhiều bóng hồng quá, nên tim to, đập không đều.

PS A QT không mơ giàu như pé, mà giàu thật gồi. Nghe Nhóc nói lương anh cũng xấp xỉ lương Nhóc (150.000.001 đ, không bít là 150.000.001 đ/ tháng hay 150.000.001 đ/ năm)

6. Những thành viên đã cảm ơn quocthai vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      199

Trích dẫn Gửi bởi 2012 Xem bài viết
      Mới có 22 tuổi đầu thừa kế tận 1000 tỷ làm gì với số tiền ấy nhỉ
      Bài báo mới lại ghi là sinh năm 1987 --> 26t roài, đc mẹ nuôi cho đi du học ở Đức.
      http://dantri.com.vn/c20/s20-602864/...ia-ban-bun.htm
      Thế này thì tha hồ mà kinh doanh rồi.
      Lại còn chọn đứa con sinh cùng ngày tháng với mẹ ruột của mình nữa.
      Nhiều tình tiết hay ho gớm.
      Trích dẫn Gửi bởi quocthai Xem bài viết
      Pé nhận anh QT làm "anh nuôi" đi, he he. Rồi anh cũng sẽ chuẩn bị viết di chúc. Nghe nói tim anh QT cũng đang có vướn đề. Chắc tại chứa nhiều bóng hồng quá, nên tim to, đập không đều.

PS A QT không mơ giàu như pé, mà giàu thật gồi. Nghe Nhóc nói lương anh cũng xấp xỉ lương Nhóc (150.000.001 đ, không bít là 150.000.001 đ/ tháng hay 150.000.001 đ/ năm)
      anh ơi, nhưng theo luật, anh em thì ko được chia chác gì. Bà í nuôi con nuôi từ nhỏ nên nghiễm nhiên đứa con có quyền hưởng toàn bộ tài sản ròy.

Địa chỉ
      Trường Sa
      Cảm ơn
      134
      Được cảm ơn 860 lần, trong 651 bài

Pé cứ nhận QT làm anh nuôi đi, nhiều Bóng hồng thì nhiều nhưng chắc mỗi người cũng được anh ấy di chúc cho mươi cái lá đa. Không "Cải tử hoàn sinh" được thì chắc cũng "Cải lão hoàn đồng"(Cái đó hot với chị em lắm đó!)

9. Những thành viên đã cảm ơn yakhont vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      396
      Được cảm ơn 566 lần, trong 398 bài

Trích dẫn Gửi bởi MÍT WĐ HÀ NỘI Xem bài viết
      [I][B][FONT=Times New Roman][SIZE=4][COLOR=Magenta]Bài báo mới lại ghi là sinh năm 1987 --> 26t roài, đc mẹ nuôi cho đi du học ở Đức.
      http://dantri.com.vn/c20/s20-602864/...ia-ban-bun.htm
      Thế này thì tha hồ mà kinh doanh rồi.
      Lại còn chọn đứa con sinh cùng ngày tháng với mẹ ruột của mình nữa.
      Nhiều tình tiết hay ho gớm.
      Vẫn còn đầu óc để kinh doanh cơ á Em lại nghĩ khác đới ạ, với số tiền lớn thế muốn sống yên ổn đâu phải dễ. Có khi lại là một điều bất hạnh ( có một số thông tin cho biết đương kim tiểu thư đang sống trong nhà biệt lập, không giao tiếp với người lạ, sống trong sự giám sát bảo vệ của vệ sỹ, chó nghiệp vụ) Em dự còn phải sống nhiều năm trong sự sợ hãi nữa cơ Đợi đến khi đủ tự tin bước ra đường còn xa lắm

Cảm ơn
      199

Trích dẫn Gửi bởi 2012 Xem bài viết
      Vẫn còn đầu óc để kinh doanh cơ á Em lại nghĩ khác đới ạ, với số tiền lớn thế muốn sống yên ổn đâu phải dễ. Có khi lại là một điều bất hạnh ( có một số thông tin cho biết đương kim tiểu thư đang sống trong nhà biệt lập, không giao tiếp với người lạ, sống trong sự giám sát bảo vệ của vệ sỹ, chó nghiệp vụ) Em dự còn phải sống nhiều năm trong sự sợ hãi nữa cơ Đợi đến khi đủ tự tin bước ra đường còn xa lắm
      Thế sao còn dám tranh chấp số tài sản lớn như thế? Cô này dám tranh chấp --> em nghĩ cô ý chắc dám.
      Mà nguồn tin của anh ở đâu thì phải dẫn nguồn ra chứ viết suông thế là ko tính

Địa chỉ
      Đồng Nai
      Cảm ơn
      301
      Được cảm ơn 691 lần, trong 403 bài

Đừng nghe lời anh QT nhé, a nghe nói xưa giờ cứ "nuôi" là sẽ "thịt" hết đấy
      Xem nội qui box Hỏi đáp về điện tại đây:
      http://webdien.com/d/showthread.php?t=12077

13. Những thành viên đã cảm ơn lightingbolt vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      279
      Được cảm ơn 704 lần, trong 366 bài

Nhận bác QT làm anh nuôi kiểu này chắc là pé tốn thêm đó?!!!
      Thứ nhất, em khẳng định chẳng mấy ai giàu bằng tiền lương cả, giàu là phải làm ăn, buôn bán, mánh lới, chộp giật, mưu mô, hay chí ít kém thì là được thừa kế, trúng sổ số... chứ lương cao mấy thì cũng chỉ là để sống cho thoải con gà mái thôi. Cứ cho là bây giờ bác Thái có 150tr/tháng đi (nhưng con số này được lâu chưa? Hay là năm ngoái mới có 20tr/tháng) thì có thể thấy bác là 1 người rất quan trọng trong ngành, trong cơ quan và trong xã hội, và đương nhiên có con số ấy trong bảng lương thì cả nước đều biết. Như vậy bác cũng phải chi phí để cho nó xứng với sự quan trọng đó, ví dụ bác không thể ngồi quán vỉa hè ăn hủ tiếu vì nó không hợp vệ sinh, ảnh hưởng sức khoẻ quý hơn vàng của bác, rồi bác nên bác phải ngồi ở những nhà hàng sang trọng bậc nhất, không được cưỡi xe máy vì nó bụi bặm, thậm chí không được đi xe taxi vì nó uế tạp, phải đi những xe tiền tỷ mới hợp, rồi vợ con bác cũng vậy cũng phải có những cái váy hàng hiệu hợp thời trang và những đồ trang sức đồng bộ mới xứng sánh vai với bác đến những buổi tiếp tân toàn khách sang... nói chung là bác sẽ thấy cái số lương ấy sao mà nó.. cũng chỉ là lương "tối thiểu" heheheehee, may lắm thì cuối tháng bà xã bác bỏ vào con lợn đất tiết kiệm được khoảng vài ba triệu gì đó...
      Còn những đại gia thực sự thì nhiều người phải gây những cú sốc thì mọi người mới biết được cái sự giàu có của họ như cái bà ở xó rừng Hương Khê, Hà Tĩnh đó...
      Vậy nên nếu bác có đột suất hy sinh do món bệnh tim to của bác thì pé chắc cũng tốn kha khá vào khoản phúng viếng, rồi thuê các loại luật sư để chiến đấu với vợ, con trong, con ngoài, bồ bịch, người tình của bác nữa để chia bôi cái con lơn đất nho nhỏ ấy... khả năng lỗ là khá cao... hehheeeee... nghĩ lại đi nhé????!!!

15. The Following 2 Users Say Thank You to minhhoang2011 For This Useful Post:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016