• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: dây cáp điện

Cảm ơn
      0

Mặc định dây cáp điện

chào chào các anh chị hiện tại em đang làm cho 1 khu khách sạn hiện đang thi công xây dung và em là được giao mảng làm cáp nguồn tổng thể ca khu em đă đo đếm cẩn thận từng khu nhưng vấn đề nằm ở chỗ là sếp ở bên em mua cáp lại không có loại cáp dài như thế nên sếp em bắt em là đo chính xác từng đoạn một để sếp đặt cáp cho bên ho cắt từng đoạn 1 mà đia hình ở bên em rất phức tạp em đo cáp em đã +- 10% nhưng em vẫn sợ không chính xác vây em mong có anh chị nào biết cách đo chính xác không giúp em với em cảm ơn

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Cảm ơn
      81
      Được cảm ơn 256 lần, trong 201 bài

Mặc định Ðề: dây cáp điện

Có thước đo dạng con lăn đó. Chỉ còn cách tự đo thôi.

Cảm ơn
      16
      Được cảm ơn 35 lần, trong 19 bài

Trích dẫn Gửi bởi truc em Xem bài viết
      chào chào các anh chị hiện tại em đang làm cho 1 khu khách sạn hiện đang thi công xây dung và em là được giao mảng làm cáp nguồn tổng thể ca khu em đă đo đếm cẩn thận từng khu nhưng vấn đề nằm ở chỗ là sếp ở bên em mua cáp lại không có loại cáp dài như thế nên sếp em bắt em là đo chính xác từng đoạn một để sếp đặt cáp cho bên ho cắt từng đoạn 1 mà đia hình ở bên em rất phức tạp em đo cáp em đã +- 10% nhưng em vẫn sợ không chính xác vây em mong có anh chị nào biết cách đo chính xác không giúp em với em cảm ơn
      Thế cái khách sạn ấy không có thiết kế à! Nếu chưa có thiết kế phần điện thì bạn mượn cái bản vẽ xây dựng ấy rồi lắp mạch điện vô.
      Đừmg có -10% mà chỉ có + thôi nhé.

Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 111 lần, trong 105 bài

cái vụ này được,nếu là mình thì mình sẽ cộng lên 30% ,còn thừa bao nhiêu thì cắt ra mỗi đoạn 30cm mang về nhà và chờ khi giá Đồng lên cao.hjhj
      PP thiết bị điện công nghiệp
      Thiết kế mạch theo yêu cầu
      0969745097

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016