• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Giúp đỡ em với

Cảm ơn
      17
      Được cảm ơn 12 lần, trong 12 bài

Mặc định Giúp đỡ em với

Hiện tại em đang làm điện 1 tòa nhà 6 tầng, nguồn điện gồm có 1 trạm biến áp 400KVA , 1 mát phát điện dự phòng. Tòa nhà 6 tầng ngoài hệ thống chiếu sáng, quạt, còn cung cấp điện cho 1 thang máy, 1 điều hòa tổng , 1 tủ hệ thống điều khiển bơm chữa cháy. Em muốn vẽ sơ đồ đáu dây tổng cấp điện cho tòa nhà mà chưa biết phải làm thế nào đây là công trình đầu tiên em làm cấp điện cho nhiều hạng mục thế này, em mới làm chưa có nhiều kinh nghiệm lắm. Bác nào có bản vẽ tương tự cho em tham khảo với , hay bác nào rảnh vẽ sơ họa giúp em cái sơ đồ đấu dây tổng cho tòa nhà với. Em xin chân thành cám ơn

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Cảm ơn
      37
      Được cảm ơn 79 lần, trong 61 bài

Mặc định Ðề: Giúp đỡ em với

trời đúng là mới vào nghề hả? không có bản vẽ kiến trúc. ko có bản vẽ bố trí vật dụng làm sao đi dây điện dc. up bản vẽ kiến trúc lên đây thì mọi ng mới tư vấn dc chứ

Cảm ơn
      17
      Được cảm ơn 12 lần, trong 12 bài

Bản vẽ kiến trúc mình sẽ up sau vì còn đang tranh cãi về vấn đề Pccc, phần kiến trúc đang phải sửa đi sửa lại, hiện tại mình đang cần bản vẽ sơ đồ đấu dây tổng cho tòa nhà, thang máy, tủ điều khiển bơm chữa cháy, với nguồn điện như đã nói ở trên. nếu bạn có bản vẽ nào tương tự cho mình tham khảo với được không. yêu cầu của chủ đầu tư là khi mất điện lưới, sẽ chuyển sang máy phát điện cấp điện chiếu sáng, quạt cho nhà làm việc, thang máy hoạt động, và cấp điẹn cho tủ điện bơm chữa cháy để phòng sự cố

Cảm ơn
      37
      Được cảm ơn 79 lần, trong 61 bài

ko có bản vẽ thì tui chịu. nhờ cao thủ nhé

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ