• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Kết quả 1 đến 5 của 5
      Cảm ơn
      2
      Được cảm ơn 19 lần, trong 18 bài

Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 111 lần, trong 105 bài

Mặc định Ðề: xin chào mọi người.có bác nào biết sơ đồ mạch điên laọi này thì cho em xin.

Mình nhìn thì máy này phần điện cũng không quá phức tạp,bạn mô tả các chức năng và nguyên lý làm việc của nó đi ( tóm lại là nêu ra những thứ cần điều khiển và các điều kiện để nó hoạt động )
      PP thiết bị điện công nghiệp
      Thiết kế mạch theo yêu cầu
      0969745097

Cảm ơn
      2

Mặc định Ðề: xin chào mọi người.có bác nào biết sơ đồ mạch điên laọi này thì cho em xin.

nó là như thế này. đầu tiên bơm nhơt hoạt động.tiếp motor chính hoạt động loại 100hp. băng tải đưa liẹu vào hoạt động.tiếp trục vít đưa liệu lên.sau đó liệu rớt xuống và mottor trục vít nén liệu vào pittong.và pittong đẩy mùn cưa ra thành sản phẩm.trong mạch điện xài hai biến tần.ngoài ra còn khoảng 10 rơle để khống chế lẫn nhau.bất kì động cơ nào quá tải mạch tự ngắt.và ba đầu dò nghiệt nữa. dò nhớt, dò đầu pittong ép mùn cưa.và dò nhớt hai cái bánh trớn quay.bác nào cho em hỏi mạch điều khiển biến tần mình mắc như thế nào?tại e học trung cấp ko có học biến tần.cách mắc mạch điều khiển biến tần í.

Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 111 lần, trong 105 bài

mình đang làm mạch,sẽ post sớm cho bạn,còn về cái biến tần thì tùy vào bạn dùng của hãng nào ,nói chung cái đấy không có gì phức tạp cả,những thiết bị càng cao cấp thì càng dễ sử dụng và cũng không sợ hỏng khi đấu nhầm,các bác cứ mạnh dạn làm thử như thế mới nhanh tiến bộ
      PP thiết bị điện công nghiệp
      Thiết kế mạch theo yêu cầu
      0969745097

Cảm ơn
      2

cám ơn bác.em cung chưa hiểu cho lắm về biến tần có gì nhờ bác giup đỡ.nhất là cách cài đạt các thông số.xưởng em làm có mấy con biến tần ls.bác ở đâu vậy?

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016