• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 13
      Cảm ơn
      2
      Được cảm ơn 2 lần, trong 2 bài

Mặc định em định chuyển về điện lực Thái Bình nhờ các bác tư vấn giúp

xin chào các bác.Em là mem mới,tình cờ biết webdien thôi.Thực ra em học chẳng liên quan gì đến điện cả nhưng ra trường có duyên với ngành điện mới chết các bác ợ.Em chuyên về mảng khảo sát điện trên không,sau 3 năm học hỏi kinh nghiệm thì cũng biết luôn được cái thiết kế điện(đường dây hạ áp thôi nhé,trung áp thì chưa biết mấy) vì suốt ngày làm việc với mấy ông Điện lực tỉnh và Hà lội mà.Hiện tại em đang muốn xin về Điện lực Thái Bình làm tại Xưởng Khảo sát,thiết kế điện, nhưng không biết ở đó thế nào,hỏi thì không có ai quen ở Điện lực Thái bình cả.Vì em chuyên về mảng khảo sát trung,hạ thế mà,đảm bảo độ tuổi của em mà có người khảo sát được cứng như em chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi.hihi.Cuối cùng chốt lại là em muốn các bác đã và đang, sẽ làm tại Điện lực tư vấn giúp em xem là về xưởng Thiết kế tại Điện lực Thái bình có ổn định không.Vì em cái vì năm nay làm ăn khó quá,sau 3 năm theo nghề tư vấn điện mà tay vẫn trắng tay,chỉ tích lũy được kinh nghiệm và cách chém gió của mấy bác điện lực mà thôi.mong các bác giúp đỡ

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Cảm ơn
      2

Mặc định Ðề: em định chuyển về điện lực Thái Bình nhờ các bác tư vấn giúp

ui.không có bác nào giúp đỡ đc em à

Cảm ơn
      2

uppppppppppppppppppp

Cảm ơn
      14
      Được cảm ơn 359 lần, trong 297 bài

[QUOTE=vuabanhmy;217165]xin chào các bác.Em là mem mới,tình cờ biết webdien thôi.Thực ra em học chẳng liên quan gì đến điện cả nhưng ra trường có duyên với ngành điện mới chết các bác ợ.Em chuyên về mảng khảo sát điện trên không,sau 3 năm học hỏi kinh nghiệm thì cũng biết luôn được cái thiết kế điện(đường dây hạ áp thôi nhé,trung áp thì chưa biết mấy) vì suốt ngày làm việc với mấy ông Điện lực tỉnh và Hà lội mà.Hiện tại em đang muốn xin về Điện lực Thái Bình làm tại Xưởng Khảo sát,thiết kế điện, nhưng không biết ở đó thế nào,hỏi thì không có ai quen ở Điện lực Thái bình cả.Vì em chuyên về mảng khảo sát trung,hạ thế mà,đảm bảo độ tuổi của em mà có người khảo sát được cứng như em chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi.hihi.Cuối cùng chốt lại là em muốn các bác đã và đang, sẽ làm tại Điện lực tư vấn giúp em xem là về xưởng Thiết kế tại Điện lực Thái bình có ổn định không.Vì em cái vì năm nay làm ăn khó quá,sau 3 năm theo nghề tư vấn điện mà tay vẫn trắng tay,chỉ tích lũy được kinh nghiệm và cách chém gió của mấy bác điện lực mà thôi.mong các bác giúp đỡ[/QUOTE
      cứng như em thì về điện lực làm gì choi phí!

5. Những thành viên đã cảm ơn caothebac vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      2

[QUOTE=caothebac;224598]
      Trích dẫn Gửi bởi vuabanhmy Xem bài viết
      xin chào các bác.Em là mem mới,tình cờ biết webdien thôi.Thực ra em học chẳng liên quan gì đến điện cả nhưng ra trường có duyên với ngành điện mới chết các bác ợ.Em chuyên về mảng khảo sát điện trên không,sau 3 năm học hỏi kinh nghiệm thì cũng biết luôn được cái thiết kế điện(đường dây hạ áp thôi nhé,trung áp thì chưa biết mấy) vì suốt ngày làm việc với mấy ông Điện lực tỉnh và Hà lội mà.Hiện tại em đang muốn xin về Điện lực Thái Bình làm tại Xưởng Khảo sát,thiết kế điện, nhưng không biết ở đó thế nào,hỏi thì không có ai quen ở Điện lực Thái bình cả.Vì em chuyên về mảng khảo sát trung,hạ thế mà,đảm bảo độ tuổi của em mà có người khảo sát được cứng như em chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi.hihi.Cuối cùng chốt lại là em muốn các bác đã và đang, sẽ làm tại Điện lực tư vấn giúp em xem là về xưởng Thiết kế tại Điện lực Thái bình có ổn định không.Vì em cái vì năm nay làm ăn khó quá,sau 3 năm theo nghề tư vấn điện mà tay vẫn trắng tay,chỉ tích lũy được kinh nghiệm và cách chém gió của mấy bác điện lực mà thôi.mong các bác giúp đỡ[/QUOTE
      cứng như em thì về điện lực làm gì choi phí!
      tại năm nay khó khăn với lại em muốn về quê làm cho gần nhà,chứ làm trên này chán lắm rồi bác ợ

Cảm ơn
      68

[QUOTE=vuabanhmy;224690]
      Trích dẫn Gửi bởi caothebac Xem bài viết
      tại năm nay khó khăn với lại em muốn về quê làm cho gần nhà,chứ làm trên này chán lắm rồi bác ợ
      a này cũng TB à, e định học hệ thống điện rồi về xin làm ở sở điện. nhưng tìm hiểu thấy tiêu cực quá, nhà nghèo tiền đâu ra. nên đang lo đây

Cảm ơn
      2

[QUOTE=bkhust56;232240]

a này cũng TB à, e định học hệ thống điện rồi về xin làm ở sở điện. nhưng tìm hiểu thấy tiêu cực quá, nhà nghèo tiền đâu ra. nên đang lo đây
      cũng mất hơn trăm thôi mà bác.cố về quê mà xin vào điện lực chứ trên này toàn làm ko công chán lắm rồi

Cảm ơn
      68

[QUOTE=vuabanhmy;247085]
      Trích dẫn Gửi bởi bkhust56 Xem bài viết
      cũng mất hơn trăm thôi mà bác.cố về quê mà xin vào điện lực chứ trên này toàn làm ko công chán lắm rồi
      em học thiết bị điện thôi, ko chơi cái a hệ thống điện nữa

Cảm ơn
      2
      Được cảm ơn 18 lần, trong 17 bài

b mà về đựoc thì ngon quá , về luôn và ngay b nhé.

11. Những thành viên đã cảm ơn chihungjapanest vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      2

[QUOTE=bkhust56;232240]

mình bên khảo sát điện thôi.làm trên này cũng đc tầm chục củ 1 tháng nhưng muốn xin về xưởng khảo sát thiết kế điện cho nó gần nhà.nhưng mà chưa dám về.sợ bỏ ra hơn trăm củ lấy lương ba cọc ba đồng thì toi.với lại lương lậu cũng đang ổn định.ko biết thế nào nữa

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Cần bán - Thiết bị chuyển đổi tín hiệu, Bộ chuyển đổi tín hiệu Pt100
      Bởi quoc198x trong diễn đàn Máy biến áp, biến dòng
      Trả lời: 0
      Bài cuối: 03-10-2014, 23:55
    2. Cần bán - : Chuyên cung cấp các loại cáp điện chuyên dụng, cáp báo cháy, cáp chậm cháy, cáp chống cháy.
      Bởi phuonglon trong diễn đàn Công tắc điện, ổ cắm, cầu chì, tụ bù ...
      Trả lời: 21
      Bài cuối: 23-07-2014, 09:26
    3. Cần bán - Chuyên thiết bị chuyển đổi tín hiệu của M-system Japan
      Bởi maiquan trong diễn đàn Biến tần, PLC, LOGO, thiết bị điều khiển
      Trả lời: 0
      Bài cuối: 23-10-2013, 14:22
    4. Đồ án TN chuyên ngành HTĐ chuyên đề : Thiết kế HTCCĐ cho NM liên hợp dệt
      Bởi htvnn09 trong diễn đàn ĐỒ ÁN - LUẬN VĂN TỐT NGHIỆP
      Trả lời: 4
      Bài cuối: 18-04-2012, 09:25
    Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2