• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Kết quả 1 đến 3 của 3
      Cảm ơn
      1
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Mặc định Mình muốn làm đồ án với đề tài KHẢO SÁT MẠNG ĐIỆN CHIẾU SÁNG TẠI BỆNH VIỆN

Mình thuộc hệ trung cấp nghề nên cũng mới lần đầu tiếp xúc với đồ án. Nhiều vấn đề, nhiều câu hỏi khi nhìn vào quyển báo cáo mẫu dày 50 trang :( hồi trước còn học văn hóa làm bài văn vắt chất xám ra chế cũng đc hơn 1 tờ giấy đôi, đã hụt xì dầu rồi giờ làm đồ án hơn chục trang thì biết ghi cái gì cho ra hồn....
      Mình có tìm sơ wa trên mạng nhưng toàn cho TN Đại học, các bước tính toán, các chuyên mục, các bài viết,... thấy chuyên nghiệp wa' nên ko theo kịp.
      Thầy cũng có HD đầu tiên là giới thiệu chung của cty, sơ đồ cơ cấu tổ chức, địa chỉ hay lĩnh vực kinh doanh v.v (cái này mình xong rồi) nhưng phần 2 thầy chỉ nói vỏn vẹn "thì em cứ dần dần đi sâu vào theo đề tài đã chọn đó" và thế là giờ phải như thế này đây

Mạo mụi xin các đàn anh đi trước hd giúp mình để có thể hoàn thành bài tốt nghiệp này. Xin cảm ơn!

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Cảm ơn
      1

Mặc định Ðề: Mình muốn làm đồ án với đề tài KHẢO SÁT MẠNG ĐIỆN CHIẾU SÁNG TẠI BỆNH VIỆN

xin giúp với .....

Cảm ơn
      1

Mặc định Ðề: Mình muốn làm đồ án với đề tài KHẢO SÁT MẠNG ĐIỆN CHIẾU SÁNG TẠI BỆNH VIỆN

Up cho câu trả lời.......

Trả lời với tài khoản Facebook

Các Chủ đề tương tự

1. Cần bán - Khuyến mại màn chiếu khi mua máy chiếu đa năng mini UNIC - UC30 (chỉ còn 3.450.000 VNĐ)
      Bởi dotienloc trong diễn đàn Thiết bị điện khác - Chưa phân loại
      Trả lời: 6
      Bài cuối: 25-09-2014, 10:20
    2. Cần bán - Bán các loại điều hòa cũ các loại 1 chiều, 2 chiều, công suất 9000, 12000, 18000, 24000, tốt, giá rẻ
      Bởi pinmattroi trong diễn đàn Lạnh công nghiệp, điều hòa không khí
      Trả lời: 5
      Bài cuối: 11-06-2014, 19:24
    3. Trả lời: 6
      Bài cuối: 01-04-2013, 09:12
    4. Trả lời: 7
      Bài cuối: 15-12-2011, 16:07
    5. Trả lời: 1
      Bài cuối: 30-08-2011, 14:49
    Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma