• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
    Kết quả 11 đến 15 của 15
      Cảm ơn
      412
      Được cảm ơn 1,492 lần, trong 1,158 bài

Mặc định Ðề: Nên hiểu thế nào nhỉ ?

Thật là thiếu nếu không có sự đóng góp ý kiến của bác Quốc Thái : đang là cha đẻ của một bông hồng vừa công thành danh toại , và những hoa hậu - là thành viên của webdien ! Các bạn ơi lên tiếng đi , còn chờ gì nữa

2. Những thành viên đã cảm ơn Khien58 vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      412

[QUOTE=Khien58;243164]
      Trích dẫn Gửi bởi yakhont Xem bài viết
      yakhont nhé ! Gái = là khác với đàn bà đó nghe !
      Trai lại chỉ có Giai tân , không biết có Giai tơ ? Cái ný có giống đàn ông không đây !
      Có một cái rất thâm túy : Gái – đích thực là Con Gái ,.không thể là: Đàn bà !
      Cũng tương tự như vậy : Trai , đương nhiên họ không thể là đàn ông được .
      Khi răn dạy các Phật tử. Nhà Phật có câu
      – Thứ nhất : Tu tại Gia .
      -Thứ nhì : Tu chợ
      -Thứ ba : Tu Chùa
      Cái mà nhà Phật rất chú trọng ; là cái thứ 2 , có nhiều điều kết tinh ở đây . Đây như là triết lí dài lâu các bâc phụ huynh dạy dỗ con gái trưởng thành đến khi : Gái ngoan – gả chồng .
      Với con trai , cái tư tưởng thổi vào là tư tưởng cống hiến : Đó là công việc ! Cái tình cảm chỉ đến được khi kết thúc một ngày lao động – Muốn có được điều này lại là cả quá trình không ngừng học tập , rèn luyện . Đến khi : Trai to – dựng vợ
      (Cũng xin các Bông Hồng Webdien , nếu các bạn có các đức lang quân quá say mê công việc , có đi sớm về khuya – hãy hiêu dùm : các anh mới thực sự là người thương vợ - là mình Ý )
      Mong mọi người cùng thảo luận ; Chúng ta sẽ là bố , mẹ chồng , ông bà của các cháu ! Hi vọng có chút gì chuẩn bị cho hành trang này chăng . Trân trọng cảm ơn mọi người

Cảm ơn
      18
      Được cảm ơn 122 lần, trong 109 bài

Bác Khiển bàn mấy đề tài này tích cực quá nhỉ.
      bác được mấy cháu rồi?
      Phone: 0909573334 Mr Tâm.
      Email: votranthanhtam@gmail.com
      Website: dpkt.vn

Cảm ơn
      412

Trích dẫn Gửi bởi hoangtin2005 Xem bài viết
      Bác Khiển bàn mấy đề tài này tích cực quá nhỉ.
      bác được mấy cháu rồi?
      Chất lượng cuộc sống của các gia đình , trong ấy ... Có cái mà cả anh và chú đang thừa hưởng từ cái xa xôi thế này đây ! Ở trang web này chí ít thì các bông hồng của chíng ta khi đi chợ sẽ tìm mua những miếng thịt : tươi , các món ăn ngon cho các đức lang quân của mình còn mải mê công việc - quên cả vợ từ sáng đến tối mò .
      Cảm ơn em , mấy đứa nhà anh chúng cũng loanh quanh ở trên các trang web cả ngày . Cũng tại chúng hắn nên anh đam mê cái môn này quá . Chú cho anh lời khuyên nhé

Cảm ơn
      18
      Được cảm ơn 122 lần, trong 109 bài

Trích dẫn Gửi bởi Khien58 Xem bài viết
      Chất lượng cuộc sống của các gia đình , trong ấy ... Có cái mà cả anh và chú đang thừa hưởng từ cái xa xôi thế này đây ! Ở trang web này chí ít thì các bông hồng của chíng ta khi đi chợ sẽ tìm mua những miếng thịt : tươi , các món ăn ngon cho các đức lang quân của mình còn mải mê công việc - quên cả vợ từ sáng đến tối mò .
      Cảm ơn em , mấy đứa nhà anh chúng cũng loanh quanh ở trên các trang web cả ngày . Cũng tại chúng hắn nên anh đam mê cái môn này quá . Chú cho anh lời khuyên nhé
      Giỡn chơi hoài vậy anh.
      Trên đây a hướng dẫn người ta nhiều mà bây giờ lại chơi đánh đó thằng em hén.
      Nói thật dạy con cũng có nhiều cách. Quan trọng là tính khí mỗi đứa mỗi khác, anh phải uốn nó theo 1 hướng đúng nhất định chứ.
      Đi đường thẳng không được thì đi đường vòng.
      Phone: 0909573334 Mr Tâm.
      Email: votranthanhtam@gmail.com
      Website: dpkt.vn

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016