• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Xem kết quả Bình chọn: Vote cho NGÔI SAO sẽ TỎA SÁNG vào SỐ THỨ 3 của CHƯƠNG TRÌNH. Mại dzô, mời vô c

Người bình chọn
    18. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
    • Ms Cô Nhóc bí ẩn

11 61.11%
    • admin nguyenlongdp

2 11.11%
    • bác NguyenLeDung

0 0%
    • anh combui_viahe

0 0%
    • MC wendy xinh đẹp

4 22.22%
    • Các bạn tự viết ra tên người đó nếu ko có ở phiếu thăm dò nha

1 5.56%
    Trang 1 của 13 123411 ... CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 130

Chủ đề: Số 2 - mr quocthai

Cảm ơn
      1,746
      Được cảm ơn 850 lần, trong 398 bài

Thumbs up Số 2 - mr quocthai

Xin lỗi cả nhà, web có trục trặc nên một vài topic không cánh mà bay. Mong quí vị và các bạn thông cảm, vô ủng hộ nhiệt tình chương trình hén.
      Giờ TTKK mở topic nè để chúng ta tiếp tục chương trình "MỖI TUẦN MỘT NGÔI SAO trên BẦU TRỜI webdien.com" hén.

Sau một tuần làm SAO quá xuất sắc, Ngôi sao tuần đầu của webdien.com tức TTKK tui đã được TRƯỞNG BAN TỔ CHỨC minhwilliam thăng chức MC chính của "MỖI TUẦN MỘT NGÔI SAO trên BẦU TRỜI webdien.com". Đồng hành cùng tui còn có một MC kiều diễm ko kém của web chúng ta, cô chính là wendy..
      Giờ, TTKK xin giới thiệu ngôi sao tuần nè của webdien.com sẽ TỎA SÁNG. Đó chính là "người trọng mộng trên webdien" của TTKK. Vâng, anh chính là MR quocthai hay còn gọi là anh CUỘI. Hãy coi qua đôi dòng lịch sử về NGÔI SAO tuần nè của chúng ta hén:
      Tên thiệt: Phạm Quốc Thái
      Gia cảnh:
      Theo lời ms NHÓC:
      một vợ hai con dăm chục bạn bè không có bồ nhí tùm lum thứ khác không kể.
      Mọi người có thể hiểu theo nhiều nghĩa, mà muốn hiểu theo nghĩa nào, a Thái cũng hoan nghênh tuốt
      Ai tưởng tượng khéo thì sẽ thấy được gia cảnh nhà anh THÁI là:
      một vợ hai, con dăm chục, bạn bè không có, bồ nhí tùm lum, thứ khác không kể.
      Còn ai kém tưởng tượng xíu thì sẽ đơn thuần nghĩ là:
      một vợ, hai con, dăm chục bạn bè, không có bồ nhí, tùm lum thứ khác không kể.
      Nghề nghiệp: Là dân ĐIÊN NẶNG chứ còn làm chi nữa. Muốn biết chi tiết xin mời CHÉM SAO.

Ủa,còn gì nữa nhỉ? MC quên mất tiêu gòi. Thui, giờ nhường mic, Nhường lời cho MR admin nói vài dòng cho trang trọng
      Trích dẫn Gửi bởi nguyenlongdp Xem bài viết
      Chân dung cụ Quốc: (Nhìn rất là phong độ ...)
      Trích dẫn Gửi bởi nguyenlongdp Xem bài viết

Lúc tác nghiệp:
      Còn đây, lời NGÔI SAO TỰ GIỚI THIỆU ( đoạn phỏng vấn ngoài lề phục vụ chương trình)
      Trích dẫn Gửi bởi quocthai Xem bài viết
      Chỉ tán CUỘI - chỉ thích tán CUỘI
      Trích dẫn Gửi bởi quocthai Xem bài viết

TÔI YÊU CÁI ĐẸP
      TƯ LIỆU ĐƯỢC TỔNG HỢP TỪ TOÀN BỘ DIỄN ĐÀN TRONG VÀ NGOÀI NƯỚC.
      GIỜ XIN MỜI NGÔI SAO RA MẮT KHÁN GIẢ

XIN MỜI KHÁN GIẢ VÔ NHIỆT TÌNH đặt câu hỏi CHẶT CHÉM ngôi sao.
      Chương trình của chúng tui sẽ kéo dài 2 tuần để các anh, chị cùng các bạn có thời gian CHÉM - GIẾT ngôi sao cho thỏa thích.
      28/04/2010 đến hết 11/5/2010.
      Mại dzô, mời vô
      MC chỉ hỏi nhỏ anh THÁI một xíu thui: " Thế giờ anh THÁI thích TTKK đặt câu hỏi gì nào?"

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Sửa lần cuối bởi Tiểu Thư Kiêu Kỳ; 28-04-2010 lúc 21:05.
      Thích đy chơy, ăn quả bơ, độy mũ phớt

2. The Following 2 Users Say Thank You to Tiểu Thư Kiêu Kỳ For This Useful Post:

Địa chỉ
      Nơi tình yêu bắt đầu ♥
      Cảm ơn
      241
      Được cảm ơn 528 lần, trong 130 bài

Khai trương topic lần 2 nhé, có 1 số câu hỏi naz:
      1. Câu này do TTKK lần trước trả lời chưa thỏa đang nên đem hỏi lại bác Thái, trong lúc đang tắm gội ( tức là trên người toàn Clear, Xmen, Romano...) mà bỗng nhiên bị cúp trước, tình huống dặt ra là trong nhà hết sạch nước, nhà hàng xóm cũng vậy mà chỉ còn 30 phút nữa là đến giờ họp để thăng chức bác lên làm Tổng Giám Đốc lúc đó bác sẽ xử lí ra sao (đây là tình huống bắt buộc ^^~).
      2. Câu 2 sau 1 thời gian dài gắn bó với www.webdien.com như 1 thành viên không thể thiếu bác có cảm nghĩ gì về sự phát triển của 4rum, và 1 chút suy nghĩ về sự sự phát triển của 4rum trong thời gian sắp tới.

Hết rồi, chừng nào nghĩ ra thêm cháu chém tiếp.
      Đêm qua tôi mơ thấy nàng
      Nàng cười nàng nói: Mày lì như trâu
      Cung cấp giá rẻ: Đèn pha led, đèn túyp led t8, đèn led âm trần, đèn ốp nổi, đèn led trang trí… hàng Dragon Taiwan bảo hành 2 năm. hahaha

4. Những thành viên đã cảm ơn minhwilliam vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      Cung trăng
      Cảm ơn
      1,184
      Được cảm ơn 3,893 lần, trong 1,468 bài

Ha ha. Được làm sao thật là sướng (not làm sương cho sáo).

Hỡi pé TTKK, câu hỏi đầu tiên mà anh Cuội muốn pé hỏi là...

"Anh Cuội ơi, khi anh nói anh iu cô nào đó, thì lúc ấy là anh nói thật hay tán cuội?"

Chắc là pé không hỏi anh câu đó rồi. Bởi vì nếu pé hỏi thì pé cũng biết câu trả lời của anh cũng mang tính tán cuội nhiều hơn là thật.

6. Những thành viên đã cảm ơn quocthai vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      Cung trăng
      Cảm ơn
      1,184

Trích dẫn Gửi bởi minhwilliam Xem bài viết
      Khai trương topic lần 2 nhé, có 1 câu hỏi naz:
      Câu này do TTKK lần trước trả lời chưa thỏa đang nên đem hỏi lại bác Thái, trong lúc đang tắm gội ( tức là trên người toàn Clear, Xmen, Romano...) mà bỗng nhiên bị cúp trước, tình huống dặt ra là trong nhà hết sạch nước, nhà hàng xóm cũng vậy mà chỉ còn 30 phút nữa là đến giờ họp để thăng chức bác lên làm Tổng Giám Đốc lúc đó bác sẽ xử lí ra sao (đây là tình huống bắt buộc ^^~).
      Hơ, câu hỏi này dễ thế cơ mà. Nhưng pé nhà mình không trả lời được là đúng rồi. Con gái đâu có ai chịu ở dơ?

Còn anh em lình ông con giai mình thì đơn giản thôi:

QT sẽ xem trong nhà tắm còn bao nhiêu miếng vài ướt, vải khô. Kể cả khăn bông, áo bẩn, aó sạch, quần dài, quần đùi... đem ra lau cho sạch hết dầu gội đầu, xà phòng còn dính trên người. Phương thức lau theo nguyên tắc như sau:

Vải ướt lau trước, vải khô lau sau.
      Đồ dơ lau trước, đồ sạch lau sau.
      Ưu tiên khăn bông lau trên đầu. Còn lại các loại khác, thứ nào mặc chỗ nào sẽ lau khô chỗ đó.

Sau khi lau, mặc đại cái đồ dơ đã lau, rồi về phòng thay quần áo khác sau. Nếu cần thì lấy thêm vài cái áo trong tủ ra lau tiếp.

Cứ thế mà thay đồ đi làm. Nhỡ có ai ngửi thấy trên người còn mùi xà phòng, bất quá họ bảo là mình xí xọn, già còn chơi nước hoa. Thế thôi. Chẳng có gì phải lo nghĩ cả.

8. The Following 3 Users Say Thank You to quocthai For This Useful Post:

Địa chỉ
      Cung trăng
      Cảm ơn
      1,184

Trích dẫn Gửi bởi minhwilliam Xem bài viết
      Khai trương topic lần 2 nhé, có 1 số câu hỏi naz:
      [*]Câu 2 sau 1 thời gian dài gắn bó với www.webdien.com như 1 thành viên không thể thiếu bác có cảm nghĩ gì về sự phát triển của 4rum, và 1 chút suy nghĩ về sự sự phát triển của 4rum trong thời gian sắp tới.

Hết rồi, chừng nào nghĩ ra thêm cháu chém tiếp.
      Ha ha, câu này QT sẽ để dành đến cuối tuần sau. Còn phải xem tinh thần chặt chém của pà kon như thế nào đã.

10. The Following 2 Users Say Thank You to quocthai For This Useful Post:

Cảm ơn
      146
      Được cảm ơn 1,583 lần, trong 131 bài

cụ ơi !!! cho con hỏi con gái cụ có ai đang ký ở rể chưa , nếu chưa cho con 1 vé hén cụ , cụ thấy thế nào ????, hihi

12. Những thành viên đã cảm ơn longVN vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      Cung trăng
      Cảm ơn
      1,184

Trích dẫn Gửi bởi longVN Xem bài viết
      cụ ơi !!! cho con hỏi con gái cụ có ai đang ký ở rể chưa , nếu chưa cho con 1 vé hén cụ , cụ thấy thế nào ????, hihi
      Pác Long mang thêm vài ta gạo đến nhé. Hết mấy tạ đó mới tính tiếp được.

Cảm ơn
      1,746
      Được cảm ơn 850 lần, trong 398 bài

Alo, sau một hồi phỏng vấn riêng trong CÁNH GÀ, MC muốn show vài bí mật cho cả nhà:
      1 - Ngôi Sao lần nè của nhà chúng ta có tinh thần TÁN CUỘI rất cao, đề nghị pà con chém nặng tay để topic của chúng ta nổi như cồn. thể hiện bản lĩnh đao phủ hén

2 - Mọi câu trả lời sau 10h đêm sẽ thỏa mãn mọi người vì Ngôi Sao còn bận CƠM ÁO GẠO XIỀN. Người ta bảo là " Cơm Gạo ko đùa với Khách Thơ".

3 - Hờ hờ, các bác nào đã chém thì vô chém lại bác Thái đi, chị Nhóc, chú THẢO DÂN, anh laoton2010 ..v.v ú ù, dàn hotboy BQT webdien đâu, vô giao lưu, các bác XANH XANH cũng vô giao lưu các CỐ VẤN đi. ủa, mem đâu mất tiêu òi, đừng để BQT ham hố quá thế ...
      Một trong những cơ hội lọt vô TOP SPAM của webdien chính là vô đây CHÉM SAO và BÌNH LOẠN đó.

Gửi anh Kydanh: Nếu anh đọc được dòng tin nè của TTKK thì anh vô chém anh THÁI nha anh Kydanh dễ thương.
      Thích đy chơy, ăn quả bơ, độy mũ phớt

Cảm ơn
      175
      Được cảm ơn 1,321 lần, trong 569 bài

Thực là buồn với các admin quá vì tui đã ra chưởng chém mấy phát ngọt lự chưa thấy phản hồi mà bi giờ mất tiêu rùi, chán quá đeeeee.
      Thôi giờ tự nhớ được mấy câu hỏi thế này dành cho sao mới:
      1. Trông bác rất có dáng "nháy sĩ" vậy bác có thì trưng cho ae coi mấy bức gọi là nghệ thụt mà bác đã chụp được hè?
      2. Bác cầm micro trông cũng có dáng "hát sĩ" vậy bác sướng thể loại nhạc nào? Tại sao? Khi bác hát có được khán giả hưởng ứng nhiệt tình k0 (đại loại như là "người điếc khên hay, người mù khen khéo" đó)???
      3. Bác làm thế nào mà vẫn galant với các người đẹp, được vô khối người mến mộ mà lại vẫn giữ được danh hiệu người chồng ưu tú, người cha nhân dân vậy? Bác phải có sức khoẻ, tiền bạc, thời gian và bí quyết về thủ tục thế nào????

16. The Following 2 Users Say Thank You to laoton2010 For This Useful Post:

Địa chỉ
      Đồng Hới; Quảng Bình
      Cảm ơn
      176
      Được cảm ơn 509 lần, trong 209 bài

em hỏi bác câu này nhé:
      thế nếu có một ngày con gái bác yêu phải một chàng đã từng chém bác... trên webdien này thì bác sẻ xử thế nào?
      Bấm Thanks ! nếu bạn cảm thấy bài viết bổ ích

18. The Following 2 Users Say Thank You to quyen81qb For This Useful Post:

Trang 1 của 13 123411 ... CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Tag của Chủ đề này

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016