• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Kết quả 1 đến 4 của 4
      Cảm ơn
      6
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Mặc định sự cố về đường hút của lốc máy nén công suất nhỏ

lốc máy nén loại công suất nhỏ của Em gặp sự cố về đường hút, không hút vào mà lại thổi ra, không biết có phải là Rotor bên trong gặp sự cố không nhỉ? trường hợp hư của lốc máy nén thứ hai là có chạy( rung) để lâu nghe cả tiếng sôi của dầu nhưng không có khí không biết có phải là Piston bị kẹt không nữa, hai trường hợp này thì có thể sửa chữa được không hay là nên thay lốc máy nén mới? ( loại máy nén Em đang nói ở đây là dùng cho máy bắn kim tuyến trong các đám cưới nên chỉ hút không khí bình thường nên không có Gas) Các Bác các Anh nào biết thì chia sẻ cho Em 1 ít kinh nghiệm với, Em xin chân thành cám ơn

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Cảm ơn
      2
      Được cảm ơn 19 lần, trong 18 bài

Mặc định Ðề: sự cố về đường hút của lốc máy nén công suất nhỏ

trường hợp thứ nhất mình chưa gặp. trường hợp thứ hai mình nghĩ là lốc đề ba không nổi bạn thử kẹp xem ampe có cao không?

Cảm ơn
      0

Trích dẫn Gửi bởi quangha2003 Xem bài viết
      lốc máy nén loại công suất nhỏ của Em gặp sự cố về đường hút, không hút vào mà lại thổi ra, không biết có phải là Rotor bên trong gặp sự cố không nhỉ? trường hợp hư của lốc máy nén thứ hai là có chạy( rung) để lâu nghe cả tiếng sôi của dầu nhưng không có khí không biết có phải là Piston bị kẹt không nữa, hai trường hợp này thì có thể sửa chữa được không hay là nên thay lốc máy nén mới? ( loại máy nén Em đang nói ở đây là dùng cho máy bắn kim tuyến trong các đám cưới nên chỉ hút không khí bình thường nên không có Gas) Các Bác các Anh nào biết thì chia sẻ cho Em 1 ít kinh nghiệm với, Em xin chân thành cám ơn
      Nếu lock của bạn không có gas thì trường hợp thứ nhất do bạn đấu bị ngược dây đề với dây chạy nên máy chạy ngược chiều
      Còn trường hợp thứ hai thì mình không biết lock của bạn là loại máy gì, sử dụng loại tụ gì nên không trả lời được

Cảm ơn
      1
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

thay block vừa nhanh vừa thêm kho vechai

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ