• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

• Xem kết quả Bình chọn: Bình chọn Ngôi Sao sẽ chém cho số thứ 5

Người bình chọn
    43. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
    • admin nguyelongdp

20 46.51%
    • admin xuantruong

3 6.98%
    • mod minhtuan1412

1 2.33%
    • mod minhwilliam

0 0%
    • mod quyen81qb

19 44.19%
    Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối
    Kết quả 21 đến 30 của 102

Chủ đề: Số 4 - laoton2010

Địa chỉ
      Đồng Hới; Quảng Bình
      Cảm ơn
      176
      Được cảm ơn 511 lần, trong 209 bài

Trích dẫn Gửi bởi laoton2010 Xem bài viết
      Chán chú Quyền quá ta, đọc cũng k0 kỹ nữa (trường hợp 1: bí mật thông báo cho cô bé đó và rút vào bí mật, bà xã sao biết được...ặc ặc... phải nói rõ vậy a??!!)... nhưng mà vẫn phải cảnh giác đó!!!!
      bà xã chưa biết nhưng nhiều người trên webdien đã biết... vậy bác xử lí theo cách 2 hay 3...?
      Sửa lần cuối bởi quyen81qb; 08-06-2010 lúc 06:52.
      Bấm Thanks ! nếu bạn cảm thấy bài viết bổ ích

Địa chỉ
      nhà của Papa và Maman
      Cảm ơn
      1,053
      Được cảm ơn 4,538 lần, trong 1,619 bài

Thưa quí khán thính giả.

Qua một lần giăng màn, à quên, đăng đàn (@anh Cuội) đỡ đòn chém gió, ngôi sao của chúng ta đang rất rất sung mãn và tự tin. Không tự tin sao được, khi tất cả những câu hỏi tưởng như làm khó anh, hóa ra lại làm anh thung thướng nở lỗ mũi. Gần như những gì mọi người né tránh thì... anh quơ vào hết (Khiếp, hệt như anh Cuốc nhà mình).

Để tiếp tục chương trình chém gió, Nhóc xin đưa thêm vài đường lả lướt với thanh nhuyễn kiếm gia truyền:

Một là (cho giống văn kiện ĐH, hi hi): Xin anh Tôn cho biết, anh đã từng nếm bùa yêu của các cô gái dân tộc miền núi chưa? Nếu đã từng thì anh đã giải được chưa, hay vẫn còn bị... bùa hành?

Hai là: Nhóc thấy anh Cuốc tự xưng là "gấu bố", và gọi vợ là "gấu mẹ vĩ đại". Còn với anh, những ngôn từ iu iu mà anh gọi vợ là gì?

Ba là: Nhiều anh gọi bồ nhí là "phở". Anh gọi là gì?

Bốn là: Có khi nào về nhà, đêm nằm mơ thấy "phở", gọi í ới lên, bị chị nhà truy vấn chưa? nếu có thì anh thu xếp thế nào?

Thưa quí vị. Qua vài đường chém lả lướt theo đúng chiêu thức của Tố Tâm kiếm, chúng ta hãy chờ xem ngôi sao của chúng ta sẽ có những chiêu gì để đáp trả. Hy vọng chúng ta sẽ được thưởng ngoạn những chiêu thức hãn hữu chưa từng thấy trong giang hồ. Xin các vị một tràng pháo tay.

Xin mời anh Tôn. (suỵt, pé Wen này, từ từ Nhóc sẽ chuyển mic cho. Đừng hối quá mà).
      Nhóc thích xí xọn,
      Nhóc thích xì păm,
      Nhóc thích trêu các anh.
      Hi hi hi....

3. Những thành viên đã cảm ơn cô Nhóc vì bài viết hữu ích:

Địa chỉ
      thg thật
      Cảm ơn
      335
      Được cảm ơn 532 lần, trong 280 bài

Còn 1 nhát bác laoton chưa đở đó nha: post cái ảnh thật cho mọi người bít xem nào (nếu có kèm theo cơm, phở hay ku con thì hoan nghênh luôn), hehe.
      ĐIỆN không bao giờ được rút kinh nghiệm
      nmqpower@webdien.com

Cảm ơn
      113
      Được cảm ơn 243 lần, trong 128 bài

admin va` mod hiện thời cân bằng cùng tỉ số 9 - 9 .
      con số hòa còn tiếp tục . obama tự hỏi sau 2 tuần lão Tôn làm sao , bác min hay mod sẽ lên thớt ta ??///??

lão Tôn , ông cứ trả lời đê , tôi chờ chém ông sau cuối
      Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ
      Rồi âm thầm lặng lẽ đạp xích lô

Cảm ơn
      18
      Được cảm ơn 43 lần, trong 24 bài

Trích dẫn Gửi bởi laoton2010 Xem bài viết
      Tui nghĩ cái gì cũng phải có cội nguồn của nó, để say nắng trúng gió thì em nó cũng phải gặp nắng gió đã... Các cụ nói Đàn ông yêu bằng mắt, Đàn bà yêu bằng tai là cấm có sai! Đàn ông nhìn thấy các em xinh là rối tinh lên rùi, còn đàn bà cũng có những phút bồng bột như vậy nhưng thường chỉ là với... ca sĩ, diễn viên điện ảnh đẹp giai thui chứ với mấy ông thợ điện cục cằn thì hơi lạ. Như vậy có thể kết luận nếu có cô bé đó thì phải biết rất rõ về bác Dũng, thậm chí bác Dũng cũng có thể buông lời tán tỉnh cô bé đó rùi cũng nên.
      Theo tui có mấy trường hợp thế này:
      1. Đây là 1 cô bé đã gần gũi, thực sự có cảm tình với bác Dũng mà chưa thấy bác đáp lại, đành phải dùng WĐ để trình bày tình cảm gây sốc, mong bác để ý, đó là kịch bản đẹp nhất mà tui mong muốn trong khi theo dõi vụ sì căng đan này.
      2. Đây là 1 cô bé có cảm tình với bác Dũng mà k0 được bác để ý, đành phải dùng WĐ để gây sốc, với ý định được làm gáo, vỡ làm muôi, mong bác nghĩ lại k0 thì trả thù bác, làm rùm beng cho bác mất mặt.
      3. Đây là một bài làm... chương trình của mấy bác phóng viên nhằm làm tươi mới diễn đàn.
      4. Đây là bài của bà xã bác Dũng nhằm đẩy bác từ bàn máy tính xuống chậu quần áo, hay bàn bếp... ặc ặc...
      5. ...
      Tùy theo trường hợp mà sẽ có phương án giải quyết khác nhau đối với...bà xã, dân kỹ thuật mà. Trường hợp 1: bí mật thông báo và rút vào... bí mật. Trường hợp 2: khai ngay với vợ và để vợ giải quyết. Trường hợp 3: Mời ngay mấy ông phóng viên đi nhậu và đưa về xin lỗi bà chị. Trường hợp 4: Giả như thật để vợ phải lòi đuôi...
      chuyện tình bác Dũng em liên tưởng bài ca
      mãi là người đến sau
      minh tuyết
      [FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/Db5uaaQaNn[/FLASH]dây là câu hỏi thuộc thì tương lai (@ bác Quyền
      Trích dẫn Gửi bởi quyen81qb
      nếu một ngày nào đó, cũng có 1 em nào say nắng trúng gió bác như bác Dũng thì bác sẽ xử lý thế nào... với bà xã?
      )
      em có câu dành bác thuộc thì quá khứ hé hé

bác đã từng bị pé nào say nắng trún gió rùi tán bác như bác dũng chưa hé hé ? ( e ko nói tán công khai như vụ tỏ tình webdien hé hé). bác xử lý vụ đóa như lào ?
      sao bác sợ bà xã biết rùi vô webdien quá dậy trời? bác nói bác tự hào nếu bác là bác dũng nếu được một pé nào đó tán tỉnh và dành tình cảm mà

Cảm ơn
      18
      Được cảm ơn 43 lần, trong 24 bài

Trích dẫn Gửi bởi guest Xem bài viết
      chuyện tình bác Dũng em liên tưởng bài ca
      mãi là người đến sau
      minh tuyết
      [flash]http://www.nhaccuatui.com/m/Db5uaaQaNn[/flash]dây là câu hỏi thuộc thì tương lai (@ bác Quyền)
      em có câu dành bác thuộc thì quá khứ hé hé

bác đã từng bị pé nào say nắng trún gió rùi tán bác như bác dũng chưa hé hé ? ( e ko nói tán công khai như vụ tỏ tình webdien hé hé). bác xử lý vụ đóa như lào ?
      sao bác sợ bà xã biết rùi vô webdien quá dậy trời? bác nói bác tự hào nếu bác là bác dũng nếu được một pé nào đó tán tỉnh và dành tình cảm mà
      bổ sung là sau khi bác đã yên bề gia thất,bác đã từng bị pé nào say nắng trún gió rùi tán bác như bác dũng chưa hé hé ? ( e ko nói tán công khai như vụ tỏ tình webdien hé hé). bác xử lý vụ đóa như lào ? để vẹn đôi đường

Cảm ơn
      175
      Được cảm ơn 1,321 lần, trong 569 bài

Trích dẫn Gửi bởi cô Nhóc Xem bài viết

Để tiếp tục chương trình chém gió, Nhóc xin đưa thêm vài đường lả lướt với thanh nhuyễn kiếm gia truyền:

Một là (cho giống văn kiện ĐH, hi hi): Xin anh Tôn cho biết, anh đã từng nếm bùa yêu của các cô gái dân tộc miền núi chưa? Nếu đã từng thì anh đã giải được chưa, hay vẫn còn bị... bùa hành?

Hai là: Nhóc thấy anh Cuốc tự xưng là "gấu bố", và gọi vợ là "gấu mẹ vĩ đại". Còn với anh, những ngôn từ iu iu mà anh gọi vợ là gì?

Ba là: Nhiều anh gọi bồ nhí là "phở". Anh gọi là gì?

Bốn là: Có khi nào về nhà, đêm nằm mơ thấy "phở", gọi í ới lên, bị chị nhà truy vấn chưa? nếu có thì anh thu xếp thế nào?

Thưa quí vị. Qua vài đường chém lả lướt theo đúng chiêu thức của Tố Tâm kiếm, chúng ta hãy chờ xem ngôi sao của chúng ta sẽ có những chiêu gì để đáp trả. Hy vọng chúng ta sẽ được thưởng ngoạn những chiêu thức hãn hữu chưa từng thấy trong giang hồ. Xin các vị một tràng pháo tay.

Xin mời anh Tôn. (suỵt, pé Wen này, từ từ Nhóc sẽ chuyển mic cho. Đừng hối quá mà).
      - Một là: anh là người miền núi, sinh ra và nhớn lên ở miền núi, anh lạ gì mấy cô dân tộc miền núi nữa mà lo bị bỏ bùa (anh k0 bỏ bùa họ thì thôi!).
      - Hai nà, anh Cuốc gọi vợ thế chắc nhỏ nhắn xinh xắn lắm, anh thì toàn gọi là "voi còi" thui!
      - Ba là, người ta gọi "phở", còn anh nếu có sẽ gọi là "voi rừng"...heheee.
      - Bốn là, đêm có nằm mơ í ới gì mà vợ truy thì bẩu là ... gặp ác mộng, voi rừng nó dẫm lên người nên ú ớ thế....hahaaa
      Cô Nhóc còn đường kiếm nào chém tiếp à???

9. Những thành viên đã cảm ơn laoton2010 vì bài viết hữu ích:

Cảm ơn
      175

Trích dẫn Gửi bởi nmqpower Xem bài viết
      Còn 1 nhát bác laoton chưa đở đó nha: post cái ảnh thật cho mọi người bít xem nào (nếu có kèm theo cơm, phở hay ku con thì hoan nghênh luôn), hehe.
      Đỡ lun à, ảnh thì ông phóng viên CNN post rùi, ảnh thiệt thì tui là thợ ảnh, chả tự chụp được mình, dở quá, sorry nha!
      Ảnh cu con thì có, mai nha, tui đang đi ct mà.

Cảm ơn
      175

Trích dẫn Gửi bởi guest Xem bài viết
      bổ sung là sau khi bác đã yên bề gia thất,bác đã từng bị pé nào say nắng trún gió rùi tán bác như bác dũng chưa hé hé ? ( e ko nói tán công khai như vụ tỏ tình webdien hé hé). bác xử lý vụ đóa như lào ? để vẹn đôi đường
      May cho đời tui là chưa có em dở hơi lào giống thế, có lẽ do tui xấu giai quá, hình đâu ngon như bác Dũng à!!!!
      Nếu có thì tui đã lói rùi, đó là một sự may mắn, một niềm vui, hạnh phúc bất ngờ... trong cuộc đời mà mấy ai có được, phải biết trân trọng và tự lo mà tận hưởng chớ, nhưng chớ có dại mà để vợ biết, giống ông Dũng thì giờ này đang ngồi hát "vẫn mãi là người đến sau" ở bệnh viện Chợ Rẫy rùi!

Cảm ơn
      52
      Được cảm ơn 19 lần, trong 14 bài

Thông thường thì Voi Rừng dữ hơn Voi Nhà.
      Còn trường hợp của bác thì sao ạ ?

13. Những thành viên đã cảm ơn hhai vì bài viết hữu ích:

Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối

Trả lời với tài khoản Facebook

Tag của Chủ đề này

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016