• Webdien.com - Cầu nối dân điện

1. [HOT] - Webdien đang tuyển các vị trí quản lý cao cấp

ntech.com.vn

• Kết quả 1 đến 2 của 2
      Cảm ơn
      0
      Được cảm ơn 0 lần, trong 0 bài

Mặc định Cần tư Vấn về một số câu hỏi thi vào công ty điện lực

Tình hình em sắp sửa thi tuyển vào một công ty điện lực .Em thi với 3 phần sau :
      +chuyên ngành điện ( cái này em tạm yên tâm vì kiên thức đã học ,nhưng cũng mong ace trong diễn đàn chỉ bảo thêm ).
      +ngoại ngữ (cái này thành thật em còn đang mơ hồ ,"mong mấy ace tư vấn cho ")
      +Tin học (cái này e có thể ứng phó được vì e cũng là ranh con hay vọc máy tinh )
      Nay kính mong các anh (chị,em ) trong diễn đàn ai đã đi trước có thể dẫn lối chỉ giáo cho em được không ạ,thành thật e còn chưa được tự tin lắm.Nếu ace nào từng thi qua cho e một số câu hỏi kinh nghiêm or để thi của ngành !
      Em xin chân thành cảm ơn !!!!!

--------------------------------------------------------------------------------
      Xem bài viết cùng chuyên mục:

Địa chỉ
      TP HCM
      Cảm ơn
      7
      Được cảm ơn 10 lần, trong 9 bài

Mặc định Ðề: Cần tư Vấn về một số câu hỏi thi vào công ty điện lực

Trích dẫn Gửi bởi kimchau Xem bài viết
      Tình hình em sắp sửa thi tuyển vào một công ty điện lực .Em thi với 3 phần sau :
      +chuyên ngành điện ( cái này em tạm yên tâm vì kiên thức đã học ,nhưng cũng mong ace trong diễn đàn chỉ bảo thêm ).
      +ngoại ngữ (cái này thành thật em còn đang mơ hồ ,"mong mấy ace tư vấn cho ")
      +Tin học (cái này e có thể ứng phó được vì e cũng là ranh con hay vọc máy tinh )
      Nay kính mong các anh (chị,em ) trong diễn đàn ai đã đi trước có thể dẫn lối chỉ giáo cho em được không ạ,thành thật e còn chưa được tự tin lắm.Nếu ace nào từng thi qua cho e một số câu hỏi kinh nghiêm or để thi của ngành !
      Em xin chân thành cảm ơn !!!!!
      mình thấy thi chủ yêu bên an toàn điện,rơle,đo lường điện..... mà thi người ta cho đề cương về học mà....
      ngoai ngữ thi viết thôi.. tin hoc thi word,excell, autocard nữa...... ngoài ra người còn thi thực hành trên trụ nữa.....
      p/s: zô điện lực giờ khó lắm

Trả lời với tài khoản Facebook

Văn Võ Trạng Nguyên
    Hắc Hiệp Đại Chiến Thánh Bài 2
    Đặc Cảnh Diệt Ma
    Khử Ma Đạo Trưởng
    Cương Thi Diệt Tà
    Sự Hình Thành Của Đế Chế Mông Cổ
    NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG NHỚ CỦA GIẢI GOLF PHÚ MỸ HƯNG 2016